ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณ ทีมงาน นครปฐม ทุกท่าน
  • อบอุ่นมาก ขอบคุณ ทีม นครปฐมทุกท่าน โรตีอร่อย ก๋วยเตี๋ยว ก็อร่อย
    เห็นหมารุ่นหลังๆแล้ว บ้านเราทำหมาไม่แพ้เค้าน่ะครับ (ถ้าไม่ขัดขากันเอง)
    จัดงานแบบนี้ดีครับ ไม่มีประกวด เอามาโชว์กันพอ ดาวรุ่งเยอะครับ ทั้งคนทั้งหมา
    ไม่รู้จักใครก็คุยได้ ชอบครับ ชอบ
    ขอบคุณครับ ท่านใดมีรูป เอามาลงด้วย หมาสวยมากๆ

• ใช้ๆ ใครมีรูปน้อ อยากเห็นเหมือนกัน อิอิอิอิ ลบกวนด้วยนะครับผม :)
  • เฮียน้ำขวดเล็กที่เฮียเอามาให้
    ทำให้พวกผมและตาปู ต้องกลับบ้านไว
    ดื่มแล้วมันร้อนๆไงไม่รู้
    5555555
  • ผมก็ชอบงานนี้ครับ บรรยากาศดูเป็นมิตรดีครับ มีพิท(ตี้) มีเพื่อน :o043:
  • ชื่นชม .. ทีมงานนครปฐมทุกท่าน เสียสละเหนื่อยเพื่อวงการนี้จิงๆ อยากเห็นภาพถ่ายรูปหมู่จัง ใครถ่ายรูปไว้ขอดูหน่อยครับ ... [-O< [-O< [-O<
  • ขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จ และขอขอบคุณที่เป็นส่วนหนึ่งในการสร้างสังคมพิตบูลของเราให้แข็งแกร่งยิ่งๆขึ้นครับ
  • รูปครับ 555 เห็นตากล้องหล่อๆหลายคน เอามาลงหน่อยคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    263267_223781537658265_100000792606834_543030_1986199_s.jpg 8K
  • ขอบคุณพี่ๆทึมงานทุกท่านนะคะ
    งานสนุกดี อาหารก็อร่อย และหมาสวยๆก็เยอะมาก
    :063:
  • อบอุ่น เฮฮา ดีไหมล่ะเฮีย...หมาบ้านเราสุดยอดแล้ว ไปดูภาพกันเร็ว
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24095/มีบูลลี่...มีเพื่อน-24-กรกฎาคม-2554#Item_31