ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มีใครเลี้ยงบลูลี่แถวบางปะกงมั้งไหมคับอยากรู้
    :-D uhu bk คับ
  • ชอบมากคับเลี้ยงแล้วรัก ตอนนี้เลี้ยงอยู่4-5ตัวแล้วคับ
    มีทุกแบบขาดแต่ red bully
  • อยู่บางบ่อครับ The Falcon Pit
  • ขอชมหมาบางครับ อยากเห็น
  • ผม upload รูปไม่ได้คับมันขึ้นว่า eror code resizeแล้วก็ไม่ได้
    แบบนี้ต้องยังไงคับ(พึ่งหัดเล่นด้วย)
    เอาเป็นว่าผมมี ลูกBIZ JUNIOR,ลูกHUMPTY,ลูกCAO CAO
  • Rednose บางปะกง ได้ไหมคับ
  • ชลบุรี บ้านใกล้เรือนเคียงครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณ nitipat
    เก็บตัวเด็ด ๆ ไว้เพียบเลยครับ เยี่ยม ๆๆๆ

รูปที่ลง size มันใหญ่ไปรึเปล่าครับ ลองย่อรูปให้ไม่เกินสัก 200k
    แล้ว
    1.แนบไฟล์
    2.เลือกรูปที่ย่อไว้แล้วในเครื่องเรา แล้วตกลง
    3.รอ มันอัพโหลดเสร็จ แล้วกดแทรกภาพ ภาพจะไม่ขึ้น แต่มันจะเป็น code ขึ้นในกล่องที่เราพิมครับ
    4.เมื่อเสร็จหมดแล้ว กดแสดงความคิดเห็น

ลองดูนะครับ

แต๊ก พิทบลูชลบุรี
    ไฟล์แนบ
    IMG_0403.JPG 78K
  • ยินดีที่ได้รู้จักคับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคับ เดี๋ยวผมจะลองดู
    big bangpakong
  • โฮ้กว่าจะได้imageimage
    ไฟล์แนบ
    bk.jpg 26K
    IMG_1757.jpg 46K
  • ตอนนี้ 5 เดือน
    bk คับ
  • Cao Cao"son
    Great manimage
    ไฟล์แนบ
    IMG00021-20110727-1315.jpg 60K
  • น่ารักครับ
  • สวัสดีครัย