ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณหนึ่งNew_Line_Kennel
  • ถุยยย..........ขอเอาหมาในมาลงแข่งกับหมานอก
    ส่วนประเด็นนี้ จะโกรธผมก็ได้น๊ะ
    แต่พูดตรงๆเลยว่าหมาคอกอีสไซด์ยังไม่ถึงขั้นครับ ในสายตาผม
  • ผมกับคุณเคนและคุณเอกจริงๆก็ไม่มีอะไรกันนี่ครับ คุณให้เกียรติผม ผมให้เกียรติคุณ แค่นี้ก็แฮปปี้แล้วครับ
  • 1 สันดารปลาดุกออกแล้ว =P~
  • เชื่อเถอะสักวัน ไอ้หนึ่งมันต้องกลับมาขายหมาในพิทบูลโซน เชื่อกูเถอะ
    ถ้าวันนั้นมาถึง ผีอย่างกูนี้แหละจะสับมึงให้เป็นชิ้นๆ X(
  • การประกวดก็คือการนำหมามาเปรียบเทียบกันว่าหมาตัวไหนมีลักษณะใกล้เคียงมาตรฐานมากที่สุดและมีคุณสมบัติเหมาะสมที่สุด ส่วนจะเป็นหมาในหรือหมานอกมันไม่น่าจะเกี่ยวนะครับ อยากแยกก็แยก อยากรวมก็รวม แต่การประกวดรวม เราก็จะได้เห็นว่าหมาตัวไหนคือสุดยอดที่สุดของงานครับ
  • หนึ่งจะด่าพี่หรือเปล่าพี่ว่าหนึ่งรู้ตัวเองครับ มีคนเอามาให้ดูเพียบว่ามีใครกระแหนะกระแหนอะไรพี่บ้าง แต่พี่ก็พยายามใจเย็น เพราะเขาไม่ได้มาว่าอะไรเราที่นี่ ก็เลยต้องทำเป็นแกล้งหูหนวกตาบอดไปเสีย มันจะได้จบๆ

แต่การที่หนึ่งมากล่าวหาว่าพี่ว่าหนึ่ง พี่ก็ให้ไปหาหลักฐานมา พอหาไม่ได้ก็หาว่าลบไปแล้ว อันนี้ต่างหากที่ทำให้ยังคาใจกันอยู่ ขี้เกียจเถียงขี้เกียจอธิบายแล้ว พี่จะเลี้ยงหมาเพื่อหาเพื่อน ไม่ได้เลี้ยงหมาเพื่อทะเลาะกับใคร การประกวด การแข่งขันต่างๆ มันเป็นเพียงแค่เกมส์ที่ทำให้คนชอบในแบบเดียวกันได้มาเจอกัน เกมส์ไหนใครไม่ชอบก็ไม่ต้องลงมันก็จะไม่ปัญหา
  • อยากเห็นหมาเทพของหนึ่งลงสนามอีกสักที แต่ขอกรรมการแม่นๆนะ ไม่เอากรรมการพวกกัน เดี๋ยวจะเอาหมาในที่ยังไม่ถึงขั้นไปลงเทียบรัศมีไอ้หำตี๋กะไอ้โกมอยซะหน่อย จัดให้หน่อยไม๊งานพี่ต๊ะที่ราชบุรีก็ได้ จะได้มีเวลาไปฝึกหมาก่อน กลัวหมาหนึ่งไม่เดิน อ้อ ขอให้ลงจูงเองด้วยนา ลูกจ้างจูงไม่ได้นะ เดี๋ยวเขาหาว่าใช้แฮนด์เล่อร์
  • สำหรับพี่มาร์ค ผมคุยกันแล้ว
    พี่มาร์คด่าจริงแต่ไม่ได้ระบุชื่อ เป็นการด่ารวมๆ
    แต่เวลาดันมาสอดคล้องกับที่ผมและพี่ตุ้ยได้เข้าไปแสดงความคิดเห็นในเอเซียบลูลี่จริงๆก็เลยเป็นเรื่องขื้นมา
  • ผมกลับหนึ่งคุยกันเรียบร้อยดีแล้ว
    ไม่มีปัญหาอะไรข้องใจกันแล้ว
    กระทู้นี้ข้อให้เป็นอุทาหรณ์สำหรับพื่อนๆทุกท่านที่เข้ามาอ่าน
    อารมณ์ชั่ววูบ ทำให้คนทะเลาะกันโดยไม่จำเป็น
    เรื่องที่เกิดขึ้นนี้ ไม่มีใครผิดใครถูก
    ผมไม่โทษหนึ่งเลย เข้าใจคนเรามันมีอารมณ์กันได้
    ตัวผมเอ็งก็มีส่วนผิดที่ใช้อารมณ์มากไปในตอนนั้น
    แต่เมื่อเวลาผ่านไปสักพัก มานั้งทบทวนกันแล้ว
    เห็นว่าเรารักกันไว้ดีกว่า ดีกว่าเกลียดกัน
    ขอโทษเพื่อนที่กระทู้นี้ทำให้บรรยากาศโดยร่วมเสีย
    ขอบคุณครับ
  • เข้าใจกันได้ก็ดีครับ เอาไงกันต่อดีพี่เคน
  • เคนเป็นพระเอกเลยครับงานนี้

จากแต่ก่อนมีเรื่องที่บอร์ดนี้ผีตามเพียบ ตอนนี้ new ken แล้วครับผมเยี่ยมเลยครับ
  • เอาเหอะ อย่าไปรื้อขึ้นมาอีกเลย น้องเขาโทรมาขอโทษแล้ว มันก็จบแล้ว อารมณ์มันพาไปเท่านั้นเอง
    ต่อไปก็เดินหน้าสมานฉันท์ ทำเพื่อส่วนรวมดีกว่าครับ และผมขอยืนยันว่าไม่ถือโทษโกรธใครทั้งนั้นครับ
    วงการเราก็มีกันอยู่แค่นี้ ไปตามงานก็เจอกันตลอดมันหลบกันไม่พ้น แทนที่จะทะเลาะกันหันหน้ามาช่วยกันดีกว่า
    ขอขอบคุณทุกๆท่านครับ
  • ถูกอย่างป๋าว่าเดินหน้าสมานฉันท์ ร่วมด้วยช่วยกัน
    สิ่งนี้ล่ะที่ต้องการ
  • New_Line_Kennels กรกฎาคม 25 Permalink
    ถุยยย..........ขอเอาหมาในมาลงแข่งกับหมานอก
    ส่วนประเด็นนี้ จะโกรธผมก็ได้น๊ะ
    แต่พูดตรงๆเลยว่าหมาคอกอีสไซด์ยังไม่ถึงขั้นครับ ในสายตาผม
    ++++++++++พูดงี๊ได้ไงไอ้ขี้เรื้อนหมาก็คือหมา ดูถูกคน หมามึงมองเหมือนหมูพิการ สวยตรงไหนวะ สวยหรือไม่ให้คนอื่นมองไม่ใช่มึงมอง
  • ทีงี๊ขอโทษกันง่ายนะไอ้ตุ้ย มาหาเรื่องเขาถึงบ้าน ด่าเคน ด่าพี่มุ๊ พี่เอก เวลาขอโทษขอโทษแบบแก้ตัวหาว่าอีกฝ่ายผิดด้วยซ้ำ เวลาพวกมึงเองทำดราม่าใส่กัน ถุย! คนอย่างพวกมึงนี่แหละที่น่าถุยน้ำลายรดหน้า มาดูถุูกคอกอีสไซด์ว่าไม่ถึงขั้น คอกเค้าอาจไม่มีหมานอกแต่เค้าพัฒนากันเรื่อยๆ ไม่เหมือนมึงยิ่งนานยิ่งเน่า ไอ้เรื้อน

• คอกไหนถึงขั้นล่ะครับคุณหนึ่ง สงสัยจะเป็นคอกหมูคุณหนึ่งคอกเดียวล่ะมั้ง ฮิ้วววววววว
  • Tossagan_bullies 8:53AM Permalink
    พี่ขอโทษว่ะหนึ่ง เลยต้องมาซวยโดนผีด่าเสียๆหายๆตลอดเลย

เวลามึงรวมหัวกันใส่ร้ายมาเฟีย เค้าไม่เสียหายเลยเนอะ ไอ้สัด โดนตอดนิดหน่อยทำเป็นเสียหาย คนชั่ว
  • คำนี้ไม่น่าหลุดปากมาจากเจ้าของคอกด้วยกันเลย" แต่พูดตรงๆเลยว่าหมาคอกอีสไซด์ยังไม่ถึงขั้นครับ ในสายตาผม" ยกตนข่มท่าน ละอายใจแทนครับ
  • New_Line_Kennels กรกฎาคม 25 Permalink
    สำหรับพี่มาร์ค ผมคุยกันแล้ว
    พี่มาร์คด่าจริงแต่ไม่ได้ระบุชื่อ เป็นการด่ารวมๆ
    แต่เวลาดันมาสอดคล้องกับที่ผมและพี่ตุ้ยได้เข้าไปแสดงความคิดเห็นในเอเซียบลูลี่จริงๆก็เลยเป็นเรื่องขื้นมา
    ////////
    สรุปแม่งร้อนตัว หวาดระแวง จิตประสาท พาโว ไวรัสลงไข่ ฟิ้วววววววววว
    แม่งพูดอยู่นั่นแหละไม่เคยมาเล่นพิทบูลโซนนานแล้ว แต่แม่งมาแอบอ่านอยู่ตลอด หน้าไหว้หลังหลอก ตุ๊ดว่ะ
    ตัวคาบข่าว ไอ้เสี้ยม
  • ไอ้สัดหนึ่งด่าพี่มุ๊ว่าเสือกเชียวเหรอ ชั้นต่ำ สวะจิงๆ ถุยใส่ตาเคนอีก ไอ้ตุ้ยมึงไปขอโทษกันที่อื่นไป
    ไอ้หน้าด้าน อย่ามาทำเป็นเสียใจมึงดีใจจะตาย สมใจมึงล่ะสิ อยากโชว์เหี้ยมานาน ขยะบอร์ด

:m17:
  • มึงก็ไปแสดงความเห็นอกเห็นใจที่เวบมึงสิไอ้โง่ โทรก็ได้ไม่ต้องมาดราม่ากูจะอ้วก ไอ้ขี้เสี้ยม กูเหม็นมึง
  • แหม่ๆๆๆๆด่าเค้าทั่วไปหมดโดยคนอื่นไม่ได้ผิดอะไร พอขอโทษซักจึ๊ก คิดว่าใครจะลืมวะ ไอ้หัวเป็ด :m32:
  • รักกันไว้ รักกันไว้ รักกันไว้
    ผมท่องคำนี้ในใจตลอด
  • คนจังไรลบข้อความ 5555555555 ใครลบข้อความขอให้มันชิบหายตายหมด ไม่มีความเจริญ

จากผีเห็น
  • ใครเอ่ยลบข้อความ อะจึ๋งๆ งานนี้ถ้าจะไม่ใช่มาเฟียซะแล้วววววววว
  • ผมลบเองครับ ก็โพลต์แล้วเป็นประเด็นก็คิดว่าลบดีกว่าครับ
  • ควยไอตุ๊ด ด่าเค้าแล้วลบ ส้นตีน ใจเล็กยิ่งกว่าหมา แถวบ้านเรียกใจหีมด ไปตัดควยทิ้งไป
  • ข้อความที่ลบไม่ใช่ข้อความด่าหรอกครับ โชคดีมีน้าผีก๊อปไว้ทัน ย้อนอ่านดูละกันครับ
  • ไม่ด่าหรอกครับ แค่สร้างประเด็นใหม่เยี่ยงวิสัยสตรี นึกได้ก็เลยลบ ขอให้กรูอย่าตาบอดเลยยยย
  • ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นเอง กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุณน้าผีทุกท่านที่อยู่เป็นเพื่อนคุยก่อนนอนนะครับ วันนี้ขอตัวยปนอนก่อนนะครับ ราตรีสวัสดิ์ครับ 8->
  • ไอ้ตุ้ยตัวชง ไอ้หนึ่งออกแนวกุ๊ย :m74:
  • ยังมีอาฟเตอร์ช๊อคตามมาอีกเป็นระยะๆ ฮ่าๆๆๆ
    ใจเย็นๆกันเด้อพี่น้อง เรายังมีงานใหญ่รออีกข้างหน้า เก็บพลังไว้ไปสนุกด้วยกันครับ
  • ป๋าผมก็อยากลบกระทู้นี้เหมือนกันลบได้เปล่า
    คุณตุ้ยตอบอะไรใจเย็นๆนะ
    เล่นกับสิ่งที่มองไม่เห็นยากมาก
  • อย่าเปิดอ่านก็จบแล้วพี่น้อง อีกไม่กี่วันมันก็ตกหน้าไป อย่าไปสนใจขุดมันขึ้นมาอีกครับ
  • อีตุ้ยไอ้หนึ่ง ไอ้คู่เกย์ใจอวัยวะเพศมด :-)) มึงลบข้อความที่ด่าป๋ามาร์คทำไม
  • คอยชมกันนะครับพี่น้อง
    ไอ้คนหน้าดานมันจะกลับมาขายหมาในพิทบูลโซนกันอีก
    เพราัะตอนนี้ข่าววงในระบุมาว่าไอ้คู่เกย์กำลังเป็นโรคเครียดลงขี้เพราะหมามันเหลือเต็มบ้าน :o037:
  • เฮ้ยยย....ตาเคน แกก็เจ๋งเหมือนกันนี่หว่า หุๆๆ
  • เรื่องที่ตัวเองทำถูกตลอด ด่าคนอื่นได้แต่คนอื่นไม่เห็นด้วยกูไล่ออก เอาดีใส่ตัวแต่พอเรื่องตีวงกว้างกูย้ายข้างเพื่อเอาตัวรอดตลอด พวกที่อยู่ไม่เห็นหรือไม่มีความคิดที่เป็นตัวเอง เปิดประชาพิจารณ์เลยว่าเอาไม่เอาทุกคะแนต้องกล้าเปิดตัวนะอย่ากลัวถ้าจะทำสิ่งที่คิดว่าถูกต้อง
  • จบจบกันทั้งมดดีกว่าครับพี่ Ghost ก่อพอดีกว่าไม่หยุดก่อ log in ไปจะได้เป็นเคสๆไป
    (ไม่ได้ว่าใครนะครับบอกก่อนนะ)