ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กราบขอโทษพี่มุ๊กับคุณเอกคุณเคน
  • ด้วยเหตุที่ด่าไปไว้ในกระทู้ก่อนนี้
    ผมฟิวส์ขาดจริงๆครับ กราบขอโทษครับ
    ขณะกำลังเครียประเด็นกับพี่มาร์คอยู่พอดี แล้วดันแทรกเข้ามา
    สำหรับพี่มุ๊ ผมคิดว่าพี่น่าจะทราบว่ามีกระประชุมแต่แล้วไม่มา แล้วมาทำมาเป็นถาม ก็เลยสวนไปแรงๆ
    สำหรับคุณเอก ผมมีปมในใจอยู่พอดี คุณเอกออกมาก็เลยโดยสวนแรงๆไป
    สำหรับคุณเคน เป็นเรื่องที่ประชุมกันครั้งแรก ที่คุณเคนต้องการให้หมาในเอามาลงกับหมานอก
    แต่มติในที่ประชุมกัน อยากให้แยกนอกใน
    กราบขอโทษทั้ง3ท่านครับ
    ***ไม่ได้อยากหล่อน๊ะครับ ได้ไปงานศพอาม่ามา ไม่ได้นั่งหน้าคอมเหมือนตอนกลางวัน ใจเย็นลงแล้ว
  • เฮ้อตอนทำไม่คิดเก่งและดีแต่ปากจริงๆหนึ่งเอ้ยกีากกกกกกกกกกกกกกก
  • 1 โทรมาขอโทษกับผมแล้ว แล้วก้ได้เครียกันแล้ว
    ถ้า1 ลงมาตั้งกระทู้ขอโทษแบบนี้ ผมก็ไม่มีอะไร ติดใจ 1
    มีพิท มีเพื่อน ครับที่เราทุกคนต้องการ

• ผีตัวบนอย่าเสี้ยม เขาเคลียร์กันแล้ว
  • ผมหนึ่งในเป็นผีที่ด่าคุณ
    คุณตั้งกระทู้นี้ เยี่ยมจริงๆ :063:
  • ขอโทษแบบนี้อย่าดีกว่า
    1.สำหรับพี่มุ๊ ผมคิดว่าพี่น่าจะทราบว่ามีกระประชุมแต่แล้วไม่มา แล้วมาทำมาเป็นถาม ก็เลยสวนไปแรงๆ ++ทำมาเป็นถามคืออะไร รู้แล้วแกล้งไม่รู้หรือ
    2.สำหรับคุณเอก ผมมีปมในใจอยู่พอดี คุณเอกออกมาก็เลยโดยสวนแรงๆไป +++ปมอะไรครับถึงพาล
    3.สำหรับคุณเคน เป็นเรื่องที่ประชุมกันครั้งแรก ที่คุณเคนต้องการให้หมาในเอามาลงกับหมานอก
    แต่ในที่ประชุมกัน อยากให้แยกนอกใน +++ออกความเห็นแย้งไม่ได้เลยหรือครับ ถึงต้องโดนด่าถุย..

ขอโทษแบบไม่จริงใจ ไปตามทางคุณเถอะคุณหนึ่ง ให้อภัยน่ะได้แต่คุณไม่ได้สำนึกผิดจริงๆเลย
  • คุณด่าทุกคนที่ไม่เข้าข้าง ไหนล่ะประชามติ ใครไม่เห็นด้วยด่า เสื่อม เศร้าใจว่ะ
    แล้วมาเฟียล่ะ ไม่เห็นขอโทษ เขาไม่ได้ว่าคุณ คุณอคติเกินไป
  • art_BB_youngblood 12:17PM Permalink
    นี่คือสรรพยากร(ทรัพยากร) สำคัญ ของวงการบูลลี่ ทำอะไร ก็กล้ารับ นับถือน้ำใจพี่หนึ่ง นี่หล่ะคนจริง

อวยผิดแล้ว ไม่ได้กล้ารับตรงไหนเลย แถให้พ้นผิดแค่นั้นเอง อายุก็มากกันแล้ว ดูอะไรให้กว้างๆ
  • มีแค่นี้ ช่วยกันให้พ้นผิด อุตส่าห์มอง BB ในแง่ดีแล้ว ช่วยกันแบบนี้ไม่ดีนะครับ การที่ไม่เห็นด้วยต้องโดนด่า โดนถุยใส่หน้า มันถูกต้องแล้วหรือครับ ก่อนจะพูด จะพิมพ์คิดให้มากๆหน่อย สำนึกผิดก็ให้มันจริง ไม่ใช่อ้างนั่นนี่

• คนไหนไม่เห็นด้วย แม่งด่าจบอนาคตไปเลย สุดยอดดดดด
  • กะลังด่ามันๆปาก อย่าเสือกอย่าห้าม อย่าเตือน เดี๋ยวกุด่า ชิมิ
  • ได้คำแนะนำมาว่าอย่าด่าพวกคอกหมาเดี๋ยวไม่มีแนวร่วม ขอโทษมันซะจะได้จบๆพวกแม่งใจดี ไม่เหมือนพวกกู กัดไม่ปล่อย 555 คนอื่นช่างแม่ง เอามาเฟียคนเดียว โอมะ
  • สำหรับพี่มุ๊ ผมคิดว่าพี่น่าจะทราบว่ามีกระประชุมแต่แล้วไม่มา แล้วมาทำมาเป็นถาม

สาระเลว เช็ดแม่ง มึงขอโทษเค้าแต่จิกกัดเหมือนเดิม จิงจัยชิบหายย
  • อ้าวๆ ใส่ร้ายพี่มาร์คไม่ขอโทษรึ
  • ด้วยเหตุที่ด่าไปไว้ในกระทู้ก่อนนี้
    ผมฟิวส์ขาดจริงๆครับ กราบขอโทษครับ
    ขณะกำลังเครียประเด็นกับพี่มาร์คอยู่พอดี แล้วดันแทรกเข้ามา
    สำหรับพี่มุ๊ ผมคิดว่าพี่น่าจะทราบว่ามีกระประชุมแต่แล้วไม่มา แล้วมาทำมาเป็นถาม ก็เลยสวนไปแรงๆ
    สำหรับคุณเอก ผมมีปมในใจอยู่พอดี คุณเอกออกมาก็เลยโดยสวนแรงๆไป
    สำหรับคุณเคน เป็นเรื่องที่ประชุมกันครั้งแรก ที่คุณเคนต้องการให้หมาในเอามาลงกับหมานอก
    แต่มติในที่ประชุมกัน อยากให้แยกนอกใน
    กราบขอโทษทั้ง3ท่านครับ
    ***ไม่ได้อยากหล่อน๊ะครับ ได้ไปงานศพอาม่ามา ไม่ได้นั่งหน้าคอมเหมือนตอนกลางวัน ใจเย็นลงแล้ว
    ++++++++++++++++++
    หล่อไม่ไหวแล้ว ขี้เกี๊ยะว่ะ อันธพาล กุ๊ย ด่าๆๆๆแล้วขอโทษ ไว้กุจะด่ามึงมั่งแล้วขอโทษ หายกันนะ แล้วที่พวกมึงถุยอ่ะ ถุยหาแป๊ะมึงหราาาไอ้สัด
  • 1 โทรมาขอโทษกับผมแล้ว แล้วก้ได้เครียกันแล้ว
    ถ้า1 ลงมาตั้งกระทู้ขอโทษแบบนี้ ผมก็ไม่มีอะไร ติดใจ 1
    มีพิท มีเพื่อน ครับที่เราทุกคนต้องการ
    +++++++++
    อีกหน่อยมันก็จะสวนคุณแบบนี้อีกแล้วขอโทษ เสียผู้ใหญ่มะ ปมอะไรของมันมาตอนไหนใครจะไปรู้ แค่บอกว่าหลุดตั้งสติไม่ทันก็พอ ทีหลังมันมีปมตอนไหนวงเล็บด้วย แล้วคุณเอกอย่าไปดีใจเลยที่มันขอโทษ มันไม่ได้มาจากใจหรอกครับ
  • ไอ้หนึ่ง กราบตีนขอโทษพี่มาร์คแล้วกลับไปเอากระโปงคลุมหัวมึงซะ แล้วกูจะให้อภัย >:p
  • เขาให้ที่ทำมาหาแดก แล้วพอเจอที่ใหม่ กลับลืม ไอ้สถุน
    มึงคิดว่ามึงเลี้ยง บลูลี่ แล้วมึงจะไม่แคร์ สายอื่นใช่ใหม
    ได้เลย ถ้ามึงโผล่หัวมามึงโดนแน่ กูก็เลี้ยง บลูลี่ กูไม่เคย
    ไปเบียดเบียน สายอื่นเขาเลย สมองนะมีมั้ย
  • เหอะๆ ทำถูกต้อง หนึ่ง !!~
  • ไม่ขอโทษได้ไง เวบนี้เวบหากิน จะไปขายหมาเวบอื่นมันจะขายออกเหรอวะ ไอ้หนึ่งมันรู้ ยังไงก็ต้องเวบนี้เท่านั้น
  • เรื่องแค่นี้มันเรื่องขี้หมา ถ้าให้อภัยกันได้ก็ให้ไปเถอะครับ

การขอโทษมันไม่ใช่เรื่องน่าอาย แต่มันคือการแสดงความเป็นลูกผู้ชาย
    และคนที่ผิดแล้วกล้าแสดงความรับผิด มันก็ยิ่งใหญ่และสง่างาม
    และท้ายที่สุด การให้ที่ยิ่งใหญ่ที่สุด นั่นก็คือการให้อภัยครับ

พิตบูลโซน มันเป็นเว็บพัฒนาคน ไม่ใช่เว็บพัฒนาหมาครับ
  • สำหรับพี่มาร์ค ผมคุยกันแล้ว
    พี่มาร์คด่าจริงแต่ไม่ได้ระบุชื่อ เป็นการด่ารวมๆ
    แต่เวลาดันมาสอดคล้องกับที่ผมและพี่ตุ้ยได้เข้าไปแสดงความคิดเห็นในเอเซียบลูลี่จริงๆก็เลยเป็นเรื่องขื้นมา
  • งั้นก็เป็นเรื่องเข้าใจผิดกันถูกต้องไหมหนึ่ง
  • ถ้าเป็นอย่างนั้นจริงคนที่คุณต้องขอโทษอีกคนก็คือพี่มาร์คน่ะ เพราะเท่าที่ติดตามมาคุณกับตุ้ยคิดกันไปเองเออเองขึ้นเองโดยไม่สนหน้าใครทั้งสิ้นคนที่คุณด่ากราดคุณขอโทษไปแล้วแบบแดกดัน แต่นี่ตัวต้นเรื่องกันจะขอโทษแนวไหนก็แล้วแต่เอาเท่าที่ตัวคุณจะคิดได้และทำได้ ทุกคนน่าจะรอดูทางออกของคุณอยู่
  • ประมาณว่า
    พี่มาร์คด่า คนที่ไม่ชอบแก"อันนี้ผมไม่ได้ปัญหาอะไรกับพี่เลย" มาเล่นเวปแกทำไม
    ไม่ช่วยอะไรให้วงการเลย"ซึ้งแกก็บอกว่าหนึ่งเอ็งก็ช่วยพี่ตลอด" ทำไมถึงคิดว่าพี่ด่าเอ็ง
  • ผมได้ขอโทษกับพี่มาร์คไปเรียบร้อยแล้วครับ
    คุยกันเกือบ2ชั่วโมง ต่างคนต่างมีเหตุผมที่ไม่เหมือนกัน
    ทั้งด่า ทั้งทะเลาะ ทั้งรับฟังเหตุผลของกันแระกัน จบแล้วครับ
  • ดีมากครับผิดกล้าขอโทษสังคมให้อภัยครับ
  • ดีมากครับผิดกล้าขอโทษสังคมให้อภัยครับ
  • ผมกับคุณหนึ่งคุยกันแล้ว
    เรียบร้อบจบกันด้วยดี
    ผมยืนยันตรงนี้ ว่าจบแน่นอน
    ขอบใจหนึ่งที่โทรมาหาแล้วได้คุยกัน
    อยากเห็นหนึ่งขำๆๆเหมือนเดิมนะ
  • ฟังอะไรที่ไหนมาทำให้คิดผิดไปได้ใหญ่โตขนาดนั้น ไอ้นี่โดนเสี้ยมง่ายและมาตีโพยตีพาย กูบอกแล้วว่ามึงคอยดูน่ะแม่งจะต้องเข้าใจอะไรกันผิดๆอีกเยอะ มาฟังความจากอีกฝ่ายจึงถึงบางอ้อว่าคนละเรื่อง กูโดนเสี้ยม กูโดนเสี้ยม
  • เออดีแล้ว ออกมาขอโทษก็ให้จริงใจหน่อย เเต่ยังเสือกเหน็บยกตนข่มท่านเดี๋ยวยาวอีก
  • ฟังอะไรที่ไหนมาทำให้คิดผิดไปได้ใหญ่โตขนาดนั้น ไอ้นี่โดนเสี้ยมง่ายและมาตีโพยตีพาย กูบอกแล้วว่ามึงคอยดูน่ะแม่งจะต้องเข้าใจอะไรกันผิดๆอีกเยอะ มาฟังความจากอีกฝ่ายจึงถึงบางอ้อว่าคนละเรื่อง กูโดนเสี้ยม กูโดนเสี้ยม

ไม่ได้ฟังครับ อ่านมากับตาครับ ทุกอย่างมันสอดคล้องจริงๆครับ พี่มาร์คก็ด่าจริงๆครับ
  • ถ้าขอโทษป๋าแล้วก็ดีแล้ว ทำงานกันต่อครับ
  • ขอโทษก็จบ แต่ไอ้พวกผิดไม่รุ้จักผิด ยังอีกเยอะ หึๆ
  • เอาเหอะ อย่าไปรื้อขึ้นมาอีกเลย น้องเขาโทรมาขอโทษแล้ว มันก็จบแล้ว อารมณ์มันพาไปเท่านั้นเอง
    ต่อไปก็เดินหน้าสมานฉันท์ ทำเพื่อส่วนรวมดีกว่าครับ และผมขอยืนยันว่าไม่ถือโทษโกรธใครทั้งนั้นครับ
    วงการเราก็มีกันอยู่แค่นี้ ไปตามงานก็เจอกันตลอดมันหลบกันไม่พ้น แทนที่จะทะเลาะกันหันหน้ามาช่วยกันดีกว่า
    ขอขอบคุณทุกๆท่านครับ
  • อ่านมานานแล้วก็ขอเป็นกำลังใจให้คุณหนึ่งนิวลายที่ต่อสู้เพื่อวงการบูลลี่ครับ
  • คนบูลลี่อย่างผมเข้าใจดีว่าอะไรเป็นอะไร
    หลายท่านอาจจะยังไม่รู้ แต่สักวันพวกเขาจะตาสว่าง
    จบแค่นี้เถอะครับกระทู้นี้
    ขอให้รวมตัวกันครับ กลุ่มบูลลี่ของพวกคุณจะเป็นกำลังหลัก
    เป็นตัวชน เพื่อวงการพิทบูล ของเราต่อไป
    เป็นกำลังใจให้ทุกท่านโดยเฉพาะ คุณหนึ่งและคุณตุ้ย
  • เป็นผมโมโหชิปหายเลยนะแบบนี้ จริงๆ ยอมรับว่า คุณเคน + คุณมาร์ค นี่ใจเย็น และ ใจกว้างมาก ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวนะ แต่แอบอ่านมา โดนด่าซะเละ อืมๆๆ
  • ไอ่หนึ่งมันยอมขอโทษเพราะมันกลัวขายหมาไม่ได้ ไม่มีอะไรมากครับพี่น้อง
  • GHOST 2:11AM Permalink
    ไอ่หนึ่งมันยอมขอโทษเพราะมันกลัวขายหมาไม่ได้ ไม่มีอะไรมากครับพี่น้อง

ถูกต้อง
  • จบเถอะครับน้าผีจอมเสี้ยม
    ถ้าผมกลัวอย่างนี้จริงๆ ผมนิ่งๆไม่ดีกว่าหรือ ไม่ต้องออกมาให้ผีด่าเปลืองตัวปล่าวๆ
    อยู่นิ่งๆมีลูกหมาก็เอามาลงขายอย่างเดียว เก็บตังเนียนๆ ไม่โดนใครมาด่าเสียๆหายๆ
    แต่ เหตุการณ์ที่ผ่านมา มีการคิดเห็นไม่เหมือนกัน มีความขัดแย้งกัน
    มีการแบ่งฝั่ง ผมก็เลือกในแบบที่ผมชอบ เมื่อมีการด่ากัน กระทบกระทั่งกัน
    จนมีเหตุการณ์นี้เกิดขื้น
  • หนึ่งขอล่ะไม่ต้องตอบผีแล้ว
    เดี๋ยวหนึ่งก็ขึ้นอีก ทำเป็นมองไม่เห็นบ้างก็ได้
    เมื่อไรที่คนมีตัวตนมาถามแล้วค่อยๆตอบ
    เราคุยกันเข้าใจแล้วแค่นั้นจบ
    แค่นี้ผมดีใจแล้ว
  • ไอ้หนึ่ง กูว่ามึงนั้นแหละไอ้ตัวเสี้ยมที่แท้จริง
  • ผมว่าเราเปลี่ยนจากพลังที่ใช้ในการห่ำหันกัน เอามาเป็นพลังผลักดันวงการเราให้พุ่งไปข้างหน้าดีกว่าไหมครับ
  • ตกลงป๋า แต่สำหรับไอ้หนึ่งไอ้ตุ้ย อย่าไปใว้ใจมันละกัน ขอโทษไม่จริงใจเลย ไม่แมน ใครอย่าไปซื้อหมามันละกัน อุดหนุนคนเลว เท่ากับช่วยคนเลวมันได้ตัง
  • ไอ้ตุ้ยไอ้หนึ่งคู่เสี้ยมมหาปลัย :m56:
  • ผมไปเสี้ยมใคร ที่ไหน ยังไง เมื่อไหร่ ช่วยบอกหน่อยครับ
  • เออ น่าจะจริง
  • ไม่เคยเสี้ยมใคร แต่มีแต่โดนคนอื่นเขาหลอกใช้
  • ไม่เสี้ยมเลยเนอะไอ้ฟาย กูอ่านที่เวบเอเชียบูลลี่ มึงก็เที่ยวแขวะป๋าทุกข้อความเลยมั้ง มาที่นี่มึงก็จิกกัด
    มึงเสี้ยมให้ทางโน้นทางนี้ยิ่งแตกหักมากขึ้นๆ ขนาดที่งานประชุมมึงยังจะเผามาเฟียต่อหน้าคนอื่น ถ้าคนโตไม่ห้าม หรือมีคนคล้อยตามมึง มาเฟียเละเป็นโจ๊ก มึงทำอะไรคนอื่นเค้าเห็นกันหมดแหละ ไอ้คนหลายหน้า :026:
  • กรูสงสารพี่มุ๊ชิบหาย ระดับนี้โดนไอ้ถ่อยด่า ยังไม่ทันได้เล่นกับหมาเลย แม่มเลียปากละ