ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กราบขอโทษพี่มุ๊กับคุณเอกคุณเคน
  • ผมยอมรับครับว่ามีการกระแนะกระแหนบ้างแต่ไม่เคยเสี้ยม และนั่นมันก็ก่อนที่ผมจะโทรหาพี่มาร์ค แต่หลังจากโทรเคลียร์กับพี่เค้า ก็ไม่เคยแล้วนะครับน้าผี
  • ดีแล้วดุ้ย กลับเนื้อกลับตัวซะใหม่ จะได้เป็นคนดีๆกับเค้าซะทีนะ :m56:
  • ผมว่าเจ๋งคับคนที่กล้าแสดงตัวออกความคิด แล้วรับผิดชอบในความคิดเห็นของตัวเอง แล้วเปิดรับความคิดคนอื่นถ้าเห็นว่าเราผิด ไม่ต้องรอให้ใครมาบอก ขอโทษเองโดยให้สถนาชนทุกคนรับรู้ ผมถือว่าสุดแล้วคับนับถือจิงๆ ถ้าทุกคนทำได้แบบนี้สังคมคงหน้าอยู่มากกว่านี้ :063:
  • พิตบูลโซน มันเป็นเว็บพัฒนาคน ไม่ใช่เว็บพัฒนาหมาครับ ...เจ๋งเหมือนเดิมครับ ป๋า..
  • พี่วัฒน์ แต่มันก็เหนื่อยใจเหมือนกันนะ ฮ่าๆๆ
    หมามันสั่งอย่างไรมันก็ทำ แต่คนต้องใช้การขอความร่วมมือเอาครับ
  • โว้ๆแบดบอยมามาดใหม่ เขียนผิด 4 ที่เอง เยี่ยมครับคุณบอย ชมจากใจจริงแต่ก่อนอ่านไม่รู้เรื่องเลย
    นี่สิคือการพัฒนา
    :o040:
  • ท้องฟ้าแจ่มใส .. พาหมาเล่นน้ำดีกว่า