ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6833.jpg 260K
  • แจ้คกี้ ขอเมลล์ด้วยนะ ด่วน :-D

image
    ไฟล์แนบ
    220555.jpg 96K
  • JACKPITBULLPOWER@hotmail.com :-D
  • โห มันคืองามแท้น้อ สวัสดีครับพี่เอ พี่แจ็ค พี่ๆ ทุกคนด้วยครับผม ;-)
  • หวัดดีครับ ป๋า ชาญ :*
    image

อีกหนึ่งผลงาน ชุดชิวๆ+มัมมี่ มันชื่อ สไตร์
    ไฟล์แนบ
    AA-stri-02.jpg 87K
  • อีกรูป กับบัก สไตร์
    image
    ไฟล์แนบ
    AA-stri-01.jpg 79K
  • โอ้ย ป๋า เป๋อ อะไรกันพี่เอ เรียกผมชาญดีกว่าพี่ ห้องก็ยังอยู่ห้องเช้าอยู่เลยครับบบบบ 5555555 ลูกชิวๆ นี้มันเตี้ยได้ใจจริงๆ เลยนะครับพี่แหล่มเลยอะ
  • โห...บ้านนี้ ของหนักจริงๆ ชอบใจๆ กระทืบ like ให้เลย
  • แดงๆ เตี้ยๆ ต้องบ้านนี้เลย ยกให้เขา :063: :067:
  • ขอบคุณครับพี่เก่ง :)

ชาญไปเที่ยวงานนครปฐมเป็นไงบ้าง เห็นในรูปแต่ละตัวมันๆทั้งนั้นเลย

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6891.jpg 237K
  • โอย สุดเลยพี่แจ็ค มีแต่สวยๆ เห็นชักชอบแบบเต็มๆ มือแล้วสิพี่ เกิดกิเลส ขึ้นทันที อิอิออิอิอิ :021:
  • วันนี้สมาชิกหายไปไหนกันหมดนะ
    อัพบัก สไตร์ให้อีกรูป ตอนนี้ มันอายุ 6-หรือ7 เดือนวะจำไม่ได้

image
    ไฟล์แนบ
    AA-stri.jpg 82K
  • ขอเทียบความหล่อกับ พี่เอหน่อย 5555

image
    ไฟล์แนบ
    1234-horz.jpg 278K
  • ประชันความหล่อกันเลยหรอพี่ 55555 เจ้า Freak Zilla หมด หมดและ เจอ 2จอมยุทธเข้าไป ง๋อยเลย :-))
  • เดี๋ยวถ้าเจอรูปหมู่จะฮากว่านี้อีกน้องชาย 55555
  • 55555555 กินกันไม่ลงจริงๆ ครับพี่แจ็ค 555555555555 จะลำเอียงก็กลัว อิอิอิอิ :-D
  • พี่แจ็ครูปหมู่ขอไว้เลยขอเก็บไว้ดูกันเองก็พอ 55 :-)) ถ้าลงมานะอายเค้าไม่เอา ไม่เอาพี่ :o014:
  • คมกันทั้งคู่
  • ถ่ายรูปเจ้านี่มันๆจริงๆ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6852.jpg 276K
  • พี่เอ วันเสาร์หยุดไหมพี่ จะมีคนไปดูลูกเรดบอยครับพี่ :-D
  • ชาญ-ก็เลือกไปชักคนชิ จะ เอา ข้างหน้า หรือข้างหลังดีละ
    kaday- คมบาดใจเลยเปล่า :030:

image
    ไฟล์แนบ
    A003.jpg 82K
  • เสาร์นี้ไม่หยุดนะ ขอวันอาทิตย์นะ

อัพไอ้ตัวเล็กให้เชยชมกัน
    image
    กินนอนร้องเขาละ

image
    เล็กกระชับต้องหมอนี้เลย
    image
    ขาจี้ดต้องไอ้นี้ละตัวนี้โครงสร้างมันส์
    image
    สาวสวยหนึ่งเดียว
    ไฟล์แนบ
    A001.jpg 79K
    A006.jpg 75K
    A005.jpg 89K
    A004.jpg 93K
  • 555555555555 โอ้ย ไม่เอาดีกว่าพี่เอ ขอหญิงๆ นะครับ เดียวฟ้าผ่า ว่าแต่แดงๆ ก็เอาอยุ่นะ สวยจริงๆ เลยเด้อ ขอบอก
  • 2 คนนี้เจอกันทีไร พี่เอชวนเป็นยอดชายอย่างเดียวเลย เอ๊ะยังไงกันเนี่ย :-))

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6843.jpg 267K
  • เห็นเราเป็น...ซะงั้น...ขอใบสมัครด่วน..
  • อะไรพี่แจ็ค สนใจไปกันเปร่า อิอิอิอิอิอิ :-j
  • พี่เอเป็นลูกผู้ชายตัวจริง 55555 ฝันดีครับพี่น้อง :o038: วันนี้อากาศดีหลับสบายเลยฝันดีครับ
  • เรื่องแบบนี้ขอตัวครับชาญ 5555 พี่เอแกเป็นเสือ.....ดูสายตาแกซะก่อน :o028:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6964.jpg 283K
  • โหยพี่แจ็ค พี่เอมองหน้าหาเรื่องด้วยอะ ไปดีกว่า อิอิอิอิอิอิอิอิ ล้อเล่นน่าพี่เอ ;-)
  • มองไปมุ่งไปข้างหน้ามีเยื่อรออยู่ ถ้าไม่ได้จับหมาอยู่คุณเอคงวิ่งไปขย่ำคอคนที่กำลังมองแล้ว....ดูท่านั่งก็รู้ไปได้ทุกเมื่อ
  • เรียนพี่น้อง และผู้มีอุปการะคุณทุกท่าน
    ขณะนี้มีผู้แอบอ้างเอารูปสุนัขของ PITBULLPOWER ไปหาผลประโยชน์ใส่ตัว เช่น ถ้าผสมกับแม่หมาของเค้าแล้วลูกที่ได้จะออกมาดีกว่าหมาที่เมืองนอก หรือแม้แต่ มีหัวที่ใหญ่โตขนาด 27 นิ้ว เพื่อให้เป็นที่สนใจในการขายลูกหมาในอนาคต โดยที่บุคคลผู้นี้ไม่ได้รู้จัก และหรือ อยู่ในกลุ่ม PITBULLPOWER แต่อย่างใด ซึ่งเป็นการกระทำที่หลอกลวงลูกค้า ฉนั้นทางเราจะไม่รับผิดชอบหากว่าลูกหมาที่ซื้อไปแล้วโตขึ้นมาไม่ได้เป็น อย่างที่บุคคลผู้นั้นกล่าวอ้าง และขอสงวนสิทธ์ ไม่อนุญาติ ให้นำมาผสมกับสนัขในกลุ่มของ PITBULLPOWER โดยเด็ดขาด
    ในกรณีสนใจ สอบถามข้อมูล เพิ่มเติมกรุณาติดต่อที่คุณคิง 086 490 3823 เท่านั้น
    จึงเรียนมาเพื่อทราบ
    PITBULLPOWERMaster
  • ใครครับ พอมีข้อมูลเพิ่มเติมหรือเปล่าครับจะได้เป็นการหลีกเลี่ยงหากเจอ
  • เต้เย็นๆอยู่บ้านหรือเปล่าครับเลิกงานอาจจะแวะไปหาถ้าแม่ไม่หยิกหูซะก่อน 555
  • kaday จะ ถ้ามีสาวๆๆยืนอยู่ข้างหน้านะ ผมพุ่งไปแล้วนะ :p เตีรยพร้อมทุกสถานการ์ณ :-D
  • :-D :) :-)) :-)) =P~
  • :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7029.jpg 248K
  • ย่องมาตอนดึกตลอดเลยนะหนุ่มคนนี้อ่ะ
  • หัวสวยจังตัวนี้
    ขอรูปเรดบอยบ้างซิครับผมชอบบอดี้มันแน่นดี
    พวกพี่ไม่เอาสีช็อคโกแล็ตเข้ามาบ้างเลยเหรอครับ
  • สวัสดีครับ กลุ่มพิทบลู พาวเวอร์ ผมชอบหมากลุ่มพี่ครับผมอยู่ปทุมครับแถวตลาด 200 ปีครับ
    อยากรู้ว่าเจ้าแสบมีแพลนบรีดบ้างไหมครับ สนใจอยากได้ตัวเมียสไตล์เจ้าแสบครับ แนะนำหน่อยครับ
    อยากได้ไปเลี้ยงเป็นเพื่อนลูกชายครับ
    นี่ครับลูกชายผมimageimage
    ไฟล์แนบ
    264081_116023935156704_100002472957380_135972_2523180_n.jpg 31K
    IMG_1518.jpg 300K
  • ขอบคุณมากครับพี่ king

ขอบคุณมากครับคุณ feedrate ไอ้แสบยังไม่มีโปรแกรมครับ

image
    ไฟล์แนบ
    I-Zeeb .jpg 210K
  • พี่แจ็คครับวุฒบอกว่าอิจฉามั้ย :-D images by free.in.th
  • ใจดำจัง ไม่ชวนคนแก่บ้างเลย ตัวเล็ก ผมยาว ผิวขาวสเป็คเลย
    :o046:

หรือจะเป็น รักข้ามค่าย อย่างที่เป็นข่าวหรือเปล่า
  • สวัสดีคับพี่แจ็คพี่คิงและพี่ๆPITBULLPOWERผมเห็นตัวมาใหม่แล้วอิจฉามากๆคับ สวยสุดๆ

มีโปรแกรมกับแม่ตัวไหนบอกด้วยนะคับพี่แจ็ค อิอิเพื่อจะได้เก็บตังไว้รอคับพี่

image
    ไฟล์แนบ
    100_resize.jpg 148K
  • วุฒิมันหล่อทุกงานเลยวุ๊ย 5555 รักข้ามค่าย :o023:

สวัสดีครับ เบ็นซ์ สบายดีนะน้อง มีผลงานจะแจ้งให้ทราบก่อนเลยครับ :)
  • คุณวุฒินี่ล่ะครับที่เป็นผู้ดูแลเจ้า FREAK ZILLA ตัวจริงเสียงจริง :o020: 555 images by free.in.th
  • นี่แหละคือเหตุผล งานพัทยาไม่มีรูปหมาเลย เพราะวุฒิมันถ่ายแต่สาวๆๆๆๆ :-))

ได้ข่าวว่ากล้องตัวนั้นเก็บรูปพิตตี้ไว้ครบทุกคอเลคชั่นเลย จริงป่าวน้องชาย :-D

แต่วุฒิ ฤาจะหาญกล้าเทียบความหล่อสู้หนุ่มผู้นี้ได้ 55555

image
    ไฟล์แนบ
    AA.jpg 277K
  • 555 พึ่งได้ดูเมล มันกวนตีนได้ใจดีว่ะคิง 55555

ขอบอกไว้หน่อยนะครับ พี่น้อง เราเลี้ยงหมาเพื่อหาเพื่อน เลี้ยงหมาไม่ใช่อาชีพ

เรามีหน้าที่การงานหลักทำกันทุกคน ที่รวมตัวกันก็เกิดจากการชอบในสไตล์ที่เหมือนกัน

เราอยากทำหมาแดงเลี้ยงในแบบฉบับของเรา ตอนนี้กำลังมีบุคคลภายนอกกำลังแอบอ้าง

รูปสุนัขของ PITBULLPOWER ไปหาผลประโยชน์ใส่ตัว ถ้าเป็นไปตามที่บุคคลนั้นกล่าวอ้าง

ก็ดีใจด้วย แต่ถ้าไม่เป็นไปตามที่กล่าวอ้าง นั่นคือการกระทำที่หลอกลวงลูกค้า

ไหนๆก็พูดมาแล้วขอต่อถึงเรื่องการเปิดผสมซะหน่อย การที่จะผสมหมาของกลุ่มเรา

ข้อที่สำคัญที่สุดสำหรับเราเลยคือ " คน " ครับ การมีหมาที่สวยที่ดีกว่าบุคคลอื่น ไม่ได่แปล

ว่าบุคคลนั้นเป็นคนดี กว่าคนอื่น ข้อต่อมา คือแม่หมา ครับ ถ้าเราเห็นว่ามันไม่เหมาะกัน

ทำออกมาแล้วจะไม่ได้ตามที่เจ้าของแม่หมาคาดหวัง เราก็ไม่อยากให้ผสมเพราะเมื่อ

ออกมาไม่ดีก็จะเป็นภาระกับเจ้าของแม่หมาครับ เพราะราคาผสมสูง เมื่อลูกหมาออกมา

ไม่ดีการขายราคาที่สูง ก็จะทำให้ขายไม่ได้ ฉนั้นผมจึงอยากบอกไว้ว่ามีเงิน แต่ถ้าสองข้อ

แรกไม่ผ่าน เราก็ไม่ให้ผสมครับ แต่ในทางกลับกัน สองข้อแรกผ่าน แต่ไม่มีเงิน เข้ามา

เลยครับ เข้ามาคุยกัน เราอยากพัฒนาหมาคุณภาพ พร้อมกับคนคุณภาพ ครับ :o030:
  • แหล่มเลยพี่แจ็ค ไม่ค่อยมีตังพอดี อิอิอิอิอิอิอิ แต่ไม่รู้จะผ่าน 2 ข้อแรกหรือเปร่าด้วยอะพี่ ว่าแล้วทำไมรูปวันงานพัทยาไม่ค่อยเยอะเลย เพราะเหตุผลนี้เอง :-D
  • จะเอาแบบ เกมจี๊ด กว้าง กระดูกโต บอดี้ มุมขาสวย หรือเอาแบบฮาๆ เอามัน

เลือกเอาเลยครับชาญ พร้อมเมื่อไรมาคุยกัน :-D