ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

The best Breeding from Mr Ron Ramos
  • image
    ไฟล์แนบ
    brunojayjay3.jpg 252K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ramosbreedingporkytronirs.jpg 139K
  • image
    image
    image
    image
    image
    image

Anyone need contact Mark Mafia 089 4999 888
    ไฟล์แนบ
    DSC01228.jpg 55K
    PZ02f.jpg 51K
    PZ12m.jpg 43K
    DSC01215-Copy.jpg 72K
    Rpup4lbl450.jpg 41K
    Rpup3450.jpg 43K
  • เปิดราคาเท่าไรครับท่าน สนใจครับ
  • $3,000 US ครับ
  • ผมไม่ได้มีค่าคอมฯ ใดๆทั้งสิ้นครับ พอดีเมื่อเช้าได้คุยกับรอน กำลังจะชวนรอนมาเมืองไทยอีกสักรอบ
    ก็เลยเอามาช่วยโปรโมทครับ :-D
  • รอมาเมืองไทยเราค่อยโมยคิๆๆๆๆ
  • งามๆทั้งนั้น
  • จ๊ากกกกก แหล่มๆ ทั้งน้านนนนนน
  • สวยจัง อยากได้อ่า ต่อรองได้ไหมอ่ะครับ รึว่า สามพันขาดตัวอ่ะครับ
  • ไครรู้บ้างครับเป็นเงินไทยเท่าไหร่ครับ คิดแล้วปวดไปหมด
  • 100000+-นิดน่อย
  • แต่ว่าพ่อ แม่ พันธุ์ น่าจับกอดตีเข่ามากเลยคับ
  • สุดยอด
  • ผมแค่ช่วยนำมาประชาสัมพันธ์ให้รอนเท่านั้นครับ และใครอยากได้ก็จะประสานงานให้ เรื่องราคา ผมไม่ได้เป็นคนกำหนดครับ งานนี้ไม่มีบวกแน่นอนครับ เขาขายเท่าไรก็เท่านั้น ลูกหมาที่รอนมีก็ตามรูป พ่อแม่ที่ลงให้ดูเลยครับ รอนเป็นกรรมการใหญ่ของ ABKC ลูกหมาของเขาก็น่าจะไม่ผิดไปจากมาตรฐาน ผมก็เลยนำมาแนะนำเท่านั้นเอง
  • ไม่มี+ งั้นก็ 100,000- ไช่ไหมคับ :m86:
  • ไม่รวมค่าขนส่งและค่าโสหุ้ยในการนำเข้านะครับ เผือไว้ประมาณ 4 หมื่นบาทครับ
  • ป๋าครับ ผมมีบัตรทองของสาธารณสุขผ่อนได้ไม๊ครับ5555555555555
  • หน้าไอ้ตัวแรกโหด มว๊ากกกก
  • โห มีโทรมาเพียบเลยวุ๊ย จากต่างประเทศก็มีนะ รู้งี้บอกแพงๆดีแฝ่ ฮ่าๆๆ
  • ป๋า ฝากบอกรอนด้วย ว่าผมชมว่ามือถึงมาก

จะจำตรูได้มั้ยนี่ 555
  • image
    สุดยอดพ่อพันธ์
    ไฟล์แนบ
    PorkyRS.jpg 120K
  • M1 สั้นสุดดด :063:
  • หน้าตามันเอาเรื่องแฮะ
  • เจ้าตัวแรกนี่มันอายุเท่าไหร่เหรอค่ะ
  • แบบนี้สิถึงน่าเรียกว่าบูลลี่ สุดยอดจริงๆไม่โก่งไม่งอสวยโคตร
  • ตัวที่4 นี่ ถ้าไม่ผิด มันเป็นตัวเมีย ตอนงานพัทยา ลุงแกบอกไม่ขายนี่หว่า คนแก่ใจโลเลแท้
  • เด็ก ๆ โกรธใครมาหรือป่าว หน้าแต่หล่ะตัวเอาเรื่องทั้งนั้น
  • ไอ้ตัวสีน้ำตาลแทบไม่เหลือจมูกหายใจกันเลยทีเดียวเชียว
  • 1000 US นี่รวมค่าส่งด้วยไหมครับพี่ ฮ่าๆๆ
  • ชอบสามตัวนี้อะป๋า

ตัวไหนที่รอนขายบ้างอะ ในรูปนี่ขายหรือโชว์อะ

ยังไงเดี๋ยวพรุ่งนี้โทรไปหาเน้อ พึ่งเห็นแต่โดนๆๆ 5 5 5 :o022: imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    221446.jpg 41K
    221442.jpg 55K
    221444.jpg 43K
  • ไม่คิดว่าจะแรงขนาดนี้ คนโทรมาเพียบเลยจริงๆ เดี๋ยวถามรอนให้ว่าเหลือตัวไหนบ้าง หรือใครจะติดต่อไปเองก็ได้นะครับ เบอร์ และอีเมล์ก็ตามนั้นเลยครับ