ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายด่วนจริงๆครับ
  • เพศผู้ อายุ 8 เดือน (เกิด 7 พ.ย. 2553) ขายพร้อมเครื่องวิ่ง รวม 2,000บาทครับ
    เหตที่ขาย คือผมต้องรักษาตัว ระยะยาว ไม่อยากให้เป็นภาระกับครอบครัวครับ
    สนใจติดต่อ 02-2231525 02-2220551imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF7415.JPG 67K
    DSCF7413 (2).JPG 59K
    DSCF6680.JPG 67K
  • เกิดอะไรขึ้นครับคุณมนชัย มีอะไรที่พวกเราพอจะช่วยได้หรือเปล่าครับ

แค่2,000 เครื่องวิ่งก็คุ้มแล้วครับ
  • เหมือนราคาจะผิด แต่ว่าเครื่องวิ่งมีสองเครื่องนี่สิถ้าไม่อยากให้เป็นภาระขายเครื่องวิ่งทั้งสองเครื่องเลยรึป่าวครับ
  • เอาเครื่องวิ่งอย่างเดียวได่ป่าวครัย
    อยากได้
  • สนใจจังครับแต่อยู่ ชัยภูมิ ส่งได้ไหม ครับ 2000จริงหรอครับ
  • น่าจะหาทางช่วยเหลือกันได้นะครับ ไม่น่าถึงกับต้องขาย
  • เขาลงผิดเพิ่ม0อีกหนึ่งตัวครับเขาอยู่เขาทราย
  • พี่มารค์ เจมส์ ขอ ตอบ แทน พี ่มนชัย นะ ครับ . ผมได้คุยกับ พี่ มนชัยเมื่อซักครู่ พี่มนชัยแก้ ป่วยเนื่องจากมะเร็งมัน มากวนใจพี่เค้าครับ พี่เค้า อยากรีบ เคลียๆ ให้ จบเพราะ ว่า เค้าจะได้ไป นอน ที่ โรงพยาบาล แบบ ไม่ต้อง ห่วง ครับ ยังไง ผมก็ เป็นกำลังใจให้พี่มนชัย ครับ สู้ๆ ครับ
  • โทษทีพิมพ์ผิด แก้ไขเป็น 20,000 ไม่ใช่สองพันครับ
    จำเป็นต้องขายจริงๆครับอาทิดหน้าต้องเข้า รพ. รักษามะเร็งครับ
  • สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้
  • ขอให้หายเร็วๆนะครับ เราทุกคนขอเป็นกำลังใจให้ และถ้าคิดว่ามีอะไรที่พอช่วยได้ก็บอกมานะครับ
    และฝากอับเดทข่าวคราวให้ทราบด้วย ผมเชื่อทุกท่านที่เล่นอยู่บอร์ดนี้คงเป็นห่วงเช่นเดียวกับผมครับ
  • ขอบคุณคุณมาร์คอย่างสูงรวมทั้งเพื่อนๆทุกคนครับ
  • http://www.khampramong.org/
    ฝากให้ครับเป็นแพท์ทางเลือกรักษาควบคู่ครับหรือหลักลองศึกษาดูครับ รักษาฟรีครับไม่คิดค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น ผมไปช่วยงานท่านทุกปีครับลองดูครับ แนะนำให้ดูข้อมูลให้ระเอียดครับผมและทีมงานได้ช่วยกันจัดตั้งเวปนี้ขึ้น อย่างน้อยก็ได้ประโยชน์ในการดูแลตัวเองครับ หายแน่นอนครับถ้าใจสู้
  • ถ้าไม่ถือเป็นการละลาบละล้วงจนเกินไป พอจะเล่ารายละเอียดให้เพื่อนๆทราบได้ไหมครับ และหากติดขัดต้องการความช่วยเหลือก็บอกนะครับอย่าเกรงใจ มันอาจจะช่วยไม่ได้ทั้งหมด แต่มันน่าจะแบ่งเบา และเป็นกำลังใจได้เป็นอย่างดีครับ
  • เริ่มแรก ก็แค่ปวดท้องนิดหน่อย ต่อมาปวดมากจนทนไม่ไหวไป รพ.กลาง หมอจับดมยาส่องกล้องตรวจชิ้นเนื้อพบเนื้อร้าย ต้องผ่าตัดเนื้อร้ายที่ลำไส้ใหญ่แล้วก็ต้องทำการรักษาอีกต่อๆไปครับ เรื่องการรักษาไม่กังวล ห่วงแต่หมาเราไม่อยากต้องคอยกังวลหากมันอยู่กับคนที่ดูแลได้ดีกว่าแฟนผมครับ
    ผมเองก็ไม่อยากขาย ลูกชายผมมันก็ไม่อยากขาย แต่ปัญหาคือแฟนกลัวเอามันไม่อยู่แรงเยอะ ลูกชายผมก็เรียน ม.กเษตร ไม่มีเวลาดูแลมันได้เต็มที่
  • สู้ๆหายไวๆนะครับเป็นกำลังใจให้
  • ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ
    โรคพวกนี้กำลังใจของเราสำคัญที่สุดนะคะ
    สู้ๆนะคะ ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ
  • เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้อาการดีขึ้นเรื่อยๆๆนะครับ อดทนสู้ๆๆครับ
  • ขอให้พี่หายไวๆนะครับ :062:
  • ขอให้หายเป็นปกติแข็งแรงโดยเร็ววันนะคะ สู้ๆ อย่าหมดกำลังใจนะคะกำลังใจจากตัวเองสำคัญที่สุด ยิ้มสู้ค่ะ ^^
  • อ้าว...
    เจอกันที่ร้าน เมื่อ 2 อาทิตย์ก่อนนี่เอง
    เห็นคุณมนชัย บอกว่าไม่สบาย ปวดท้อง แต่ไม่อยากละลาบละล้วง ถามมากไป
    พื่เค้าดูน้ำหนักลดลงไปมาก ก้อขอเอาใจช่วยนะครับ
    เครื่องวิ่งพื่เค้าผมเคยเห็นมาแล้ว เหล็กอย่างหนาเลย
    ขอให้หายไวๆ นะครับ ดูแลสุขภาพด้วย
  • พวกเราจะรอฟังข่าวดีนะครับ หายแล้วก็อย่าลืมแวะมากสนทนากับพวกเราบ่อยๆนะครับ

• หายไวๆๆๆนะคับ
  • ขอบคุณคุรkimครับ แรกๆ ตรวจเป็นโรคกระเพราะ อาการไม่ดีขึ้น ไปตรวจอีกทีเป็นพี่เร็งซะแล้ว
    อีกไม่กี่วันนี้ก็จะไปนอนรพ.จุฬา แล้ว

• เพื่อนเราใครอยู่แถวนั้นผ่านไปก็แวะให้กำลังใจพี่มนต์ชัยกันบ้างเด้อ
  • สู้ๆๆๆ...นะครับหายไวๆๆๆ....
  • สู้ๆๆๆ :065:
  • สู้ๆๆ ครับพี่...... :)
  • ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ มีกำลังใจ = ยาขนานเอก สู้ๆๆ
  • เป็นกำลังใจให้ครับ หายไวๆๆนะท่าน
  • :062: :062: :062: :062:
  • ขอพระคุ้มครองนะครับ
  • สู้ๆครับพี่น้อง
  • อยากจะแนะนำให้รู้จักกับ ลุงหมอเขารักษาคนมาเยอะ พอดีได้รู้จักพี่เขา พอดีพ่อเขาเป็นมะเร็งเหมือนกัน เขาปิดพ่อไม่ให้พ่อรู้ แล้วพาพ่อไปรักษากับลุงหมอคนนี้ ลุงเขาจะให้กินยาต้ม น่าจะ3 หมอ ระหว่างที่กินพี่เขาก็พาพ่อไปหาหมอด้วยผลคือตรวจไม่เจอมะเร็ง อย่างไงก็อยากจะแนะนำให้รู้จัก เบอร์โทรนี้ 086-6227951
    ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้หายไว ๆ :062: :062:
  • เรซิ่นที่คุณลุงปั้นสวยมากค่ะ
  • ขอไห้แข็งแรง โรค ใครก็กัว ผมยังนอนกลัวอยู่ทุกๆวันเพราะเราอยู่ในกลุ่มเสี่ยง 55
  • เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้หายเร็วๆ นะครับ เดี๋ยวผมจะไปเยี่ยมนะครับ :062:
  • สู้นะคับพี่ผมเป็นกำลังใจให้อีกคนคับ รู้ตัวไวอย่างนี้หายแน่นอนคับ
    ผมก็เป็นอีกคนที่สูญเสียคุณพ่อด้วยโรคร้ายนี้ ไม่อยากให้พี่ในวงการต้องเป็นอะไรไปคับ สู้ๆนะคับ :062:
  • เฮีย อยู่แถวแยกแม้นศรี ใช่ป่ะครับ เห็นเอาน้องหมาวิ่งบ่อยๆ ขอให้หายไวๆ นะครับ
  • เป็นกำลังใจให้ครับ สู้สู้สู้
  • เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้หายไวๆครับ
  • ขอเป็นกำลังใจให้เหมือนกันค่ะ อดทนนะค่ะ

เพราะโยก็เพิ่งออกจาก โรงบาลมาโยรู้ดีค่ะว่ามันทรมานแค่ไหนที่ต้องห่วงทางบ้าน
  • พี่ลองมาหาหมอ สมหมาย แถวบ้านผมจ.สิงห์บุรี ท่านรักษายาโดยใช้ยาโบราณ หายมาแล้วหลายราย อดีตท่านเป็นผู้อำนวยการ โรงพยาบาลจ.สิงห์บุรีมาก่อน ออกทีวีก็บ่อย คนต่างชาติก็มารักษาหลายคน ถ้าพี่จะมารักษา ก็ยินดีให่้คำแนะนำครับ ลองมาดูพี่ เบอร์ผมครับมีไรก็โทรมาคุยกันครับพี่ 086-6055449 ... ต้น...ยินดีให้คำแนะนำครับหริอจะสอบถามทางก็ยินดีครับพี่....
  • เป็นกำลังใจให้น่ะครับ.
  • ขอเป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้ สู้ โรคนี้ยาที่รักษาได้ดีที่สุดคือ กำลังใจและความอดทน
  • รู้จักพี่เพราะว่าพี่เป็นคนเลี้ยงพิทบูลที่ทำอะไรตะมิอะไรเองหมด ต่อเครื่องวิ่ง ทำหน้ากากหมา 555
    ชอบพี่ครับ เป็นกำลังใจให้พี่สู้กับโรคร้ายนะครับพี่
    ผมเชื่อว่าพี่สู้ไม่ถอยอยู่แล้ว สู้ๆครับพี่
  • โรคนี้มันอยู่ที่ใจเป็นหลัก อย่าท้อนะครับ มีพิทมีเพื่อน :)>-
  • ขอให้หายไวๆนะครับพี่ ขอเป็นกำลังใจอีกแรงนะครับผม
  • นั่งสมาทิดิลุง รับรองหายเจบหายปวด หายไวๆนะคะลุง
  • สู้นะครับป๋าเป็นกำลังใจให้ครับพิทบูลพระสมุทร
  • เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆๆ ๆ !!!