ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การก่อกำเนิดทายาทอสูร
  • วาโต้มีผัวเป็นหมานอกเลยโว้ย ระดับตำนานหมาลากเสียด้วย มันส์แน่ๆๆๆ
    เพิ่งผสมไปเองแท้ๆมียอดจองเข้ามาเพียบสุดจริงๆๆๆ
    เครดิตนายตั้วแท้ๆๆๆ อย่าเพิ่งท้อนะครับ สู้ๆๆๆ
    ขอบคุณป๋ามากๆๆๆนะครับ
  • ลูกสาวใครหน้าเหมือนพ่อ
  • ตกข่าวอีกแล้วเรา :-D

บีเจสวยมาก โคตรเท่เลยอะพี่ หากลูกมันไม่ไกลเกินเอื้อม ช่วงชุลมุลกำลังจับจองลูกหมากัน สะกิดมาทางนี้บ้างนะครับ งิงิ
  • ใครชอบใครสนจะให้ช่วยพูดช่วยเจรจาก็ยินดี แต่สิทธิขาดในการตัดสินใจผมยกให้คุณตั้วในฐานะเจ้าของแม่หมาไปแล้ว มีอะไรก็ติดต่อกันโดยตรงได้เลยครับ
  • สวัสดีคุณตั้วครับ ว่าที่แม่หมาคอกนี้เป็นงัยมั่งครับ มีแววรึยังครับ ว่าติดหรือไม่ติด แหะๆๆๆ นับวันถอยหลังรอคร้าบบบบบบบบ

โต้งอำนาจเจริญ
  • update ทีครับติดตามอยู่