ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • หวัดดียามเช้าคับทุกท่าน.....
    ...น้องอ้นพี่ไม่ได้ไปไหน.....เมื่อก่อนพี่ประกวดร้องเพลงของบริษัททุกๆ 2 ปี..เข้ารอบบ้างไม่เข้ารอบบ้าง..อิอิ
    ..พี่ยุ่นดูเเลดีๆนะอย่าให้มันตายนะสงสารมัน.....ถ้ารอดหมดทุกตัวสุดยอดคับ.....อิอิ
  • ขอบคุณครับ พี่ดูแลสุดชีวิตอยู่แล้วที่เหลือก็แล้วแต่บุญแต่กรรม พี่ย้ายที่นอนลงมานอนข้างล่างกับมันตั้งแต่คลอดแล้ว ไม่ได้หลับได้นอนกันเลยมันร้องกินนมทั้งวัน ตอนนี้ขอบตาดำเป็นหมีแพนด้าแล้ว
  • ซ้อมไว้พี่ยุ่น..เพื่อจะมีไอ้ตัวน้อยจริงๆก็ได้..อิอิ
    ...วันหยุดนี้อยู่บ้านอะเปล่า....
  • มันป่าวพี่ยุ่นลองได้สักเดือนนึงครับสุดๆพี่image
    ไฟล์แนบ
    oup01.jpg 207K
  • ขอบคุณครับอ๊อด ไอ้ตัวน้อยนี่ไปหาหมอทุกเดือนหมดไปเยอะแล้วแต่ยังไม่ได้ซักทีคงต้องพยายามต่อไปละครับ วันหยุดอยู่บ้านครับ ช่วงนี้ไม่ไปไหนละมีเจ้าตัวเล็กๆตั้ง8ตัวให้คอยดูแล มุกครับตอนนี้มันเริ่มออกเดินเล่นแล้วขนาดตายังไม่เปิดเลย ไม่ยอมนอนเฉยๆ กันแล้ว เมื่อวานพี่ทำกับข้าวอยู่ในครัวออกมามันคานออกไปถึงสนามหญ้าหน้าบ้านใจหายวูบเลย เดี๋ยวว่าจะไปดูกรงสนามมากันคอกให้มันแล้ว พอมันได้ซักเดือนคงมันส์แน่ 8 ตัวเลี้ยงในบ้านด้วยไม่ต้องหลับต้องนอนกันละ
  • วันนี้พิทบูลขึ้นหน้า1เดลินิวส์อ่านกันรึยังครับ ดังอีกแล้วลูกๆเรา
  • เมื่อวานนี้ ฮ่าๆ

ซ้อมครับเลยแกล้งมันหน่อย ฮ่าๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 274K
  • คลายเส้นซะหน่อย

image

ตูม

image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 221K
    3.jpg 174K
  • ระเบิดลงฮ่าๆimage
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 222K
  • กระโดดสวยดีจริงๆนะเจ้าทิกเกอร์ฮ่าๆๆๆ เจ้าของมันจะกระโดดสู้ไหวไหมเนี่ย ฮ่าๆๆ
  • โดดไม่ไหวแต่ยกเวท แข่งกับมันได้อยู่พี่ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • แม่กับ tig ฮิฮฺ

พี่มุก นี่ไง 50 mm แฟลชแยก canon

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 218K
  • หวัดดียามเช้า...ครับ..
    ....ครอบครัวน้องอ้นนี่รักหมาทุกคนเลยเปล่า!..อิอิ
  • อากาศร้อนๆมันน่าพาหมาว่ายน้ำจริงๆimage
    ไฟล์แนบ
    t5.jpg 170K
  • ว่ายทีไหนจัดมาเลย.........
  • อยากไปเหมือนกันท่านมุก แต่คงต้องอีกซักระยะ ฮ่าๆๆ

เอาเด็กๆมาฝากนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Puppy 003 400 X 300.jpg 56K
  • คุณตั๊มตัวอารายยยยยยยยย น่าหม่ำจัง
  • กะว่าจะหาเวลาไปหาที่ตกปลาดีกว่า....หมึก ฉึก..ฉึก..
  • ไปตกปลาแล้วได้หมึก555+image
    ไฟล์แนบ
    page2.jpg 140K
  • หวัดดีครับพี่น้อง ปทุมฯ วันหยุดเที่ยวไหนกันครับ
  • แล้วก็อปจะไปไหนละบอกพี่ที วันเสาร์พี่ทำงาน วันอาทิตย์พี่อาจจะแวะไปดูลูกหมาพี่ยุ่นที่คลอง5 และสายๆอาจจะไปคลองถม ฯลฯ
  • อิอิหวัดดีครับพี่ๆพอดีช่วงนี้ยุ่งๆ 555 ถ่ายงานMVครับ
  • ถ่าย MV ของใครหละอ้น ฮ่าๆๆๆ
    พี่เอก ไปคลองถมได้อะไรติดมือมาบ้างครับเนี่ย

ท่านมุก เห็นภาพตอนเด็กๆแล้ว น่าเอามาหยิกดีจริงๆนะครับฮ่าๆๆ
    คุณกอล์ฟไปเที่ยวไหนมาบ้างหละครับ ของผมอยู่บ้านอีกยาวครับฮ่าๆๆ
  • หวัดดีครับกลุ่มปทุมรักพิตทุกท่าน ช่วงนี้กระแสพิตดังจังอยากถามว่ามีน้องๆในกลุมเลี้ยงสายกัดกันบ้างหรือไม่ครับ เพราะที่บ้านมีอยู่ 1 หน่วยเลี้ยงไว้ดูเล่นและเฝ้าบ้านอยากมีเพื่อน เจ้าทิกเกอร์นี่หน่วยก้านดีนะครับ อนาคตไกลแน่นอน
  • พี่nokoversize สวัสดี และขอบคุณมากครับ
    Mv ประกวดเพลง หน่วง ของRoom39ครับพี่ตั้ม โครงการของA day อุปกร เทพถ่ายมันเลย รวมๆลแ้ว หลายแสนฮ่าๆๆๆ image
    ไฟล์แนบ
    272896_229653170399716_100000651036531_770902_1371070_o.jpg 121K
  • ช่วงนี้เงียบเหงาจังแหะ I-)
  • นั้นสิพี่ ก้อง ฮ่าๆๆ อ้น รอ อสูร ตัวน้อยๆๆมันคลานออกมาอยู่เนี่ย เปนไงบ้างพี่มุก ติดมั๊ยๆๆๆๆ
  • เวลามันเงียบๆก็พาเซ็งเนอะช่วงนี่พี่แม่งงานโดนยกเลิกยิ่งพาลเซ็งไปใหญ่ 555
  • ใจเย็นพี่ มีขึ้นมีลง มีงานถ่ายรูปอะไรแจ่มๆๆบ้างอยากไปดู ฮ่าๆๆๆๆ
  • วันนี้วันอาทิตย์ไม่ไปดีวันเหรอต้น ฮ่าๆๆ

อากาศดีจริงๆเลยวันนี้
  • ประทุมอากาศดีเหรอครับพี่ตั้ม สุโขทัยฝนตกตั้งแต่เช้ายังไม่หยุดเลย เป้หายไปไหนว่ะ เงียบเลย

image
    ไฟล์แนบ
    bull00.jpg 225K
  • งานถ่ายรูปหรอ ที่ดังๆก็มีNational portrait gallery แต่คนไทยไม่ค่อยชอบเท่าไหร่จากที่เขาไปดูกันมานอกจากพวกเสพศิลป์จัดๆ
    อ้นเรียนที่ไหน อ. สอนถ่ายภาพชื่อตุล ปะ

• พี่เหน่งไม่ไปพิดโลกเลยนะ โป้แล้วนะ :063: มุกบายดีนะเออลืมโลโก้เลยเดีัยวว่าๆโทรหาผมอีกทีนะะะะ
  • มีใครอยู่บ้างไหมวันนี้เหงาจัง
  • หล่อขึ้นเลยลุงเหน่ง เดี๋ยวโทรหาพี่บอยimage
    ไฟล์แนบ
    41070_106042249453497_100001431683986_53764_2692118_n.jpg 69K
  • มุกอยู่ไหน เป็นไงรูปพี่ส่งไปได้รับรึเปล่า วันนี้เอกแวะมาจิบกาแฟที่บ้านพี่เพิ่งกลับไปเมื่อบ่าย2นี่เอง
  • คุณเอก ว่างๆหยุดตรงกันไปตกปลากันเปล่าเดี๋ยวขับรถไปรับมีบ่อปลาอยู่แถวๆเลย200ปีไปหน่อยเค้าบอกปลาบึกกับกะโห้ตัวใหญ่ๆเยอะน่าไปลองสนใจป่ะ เป็นไงวันนี้กับข้าวบ้านพี่พอกินได้ป่ะ
  • งวดนี้เลขที่ออก 44
  • พี่ก้อง อาจารย์ อ้น ชื่อธรีพัน ชนาพัน ครับ อ.ตุลเคยเจอตอนมาตัดสินภาพที่มหาลัยอ้น ชอบแนวคิด อ.ตุลแจ่ม
    อ.ตุลสอนราชมงคลมั้งครับเห็นรุ่น้องเรียนอยู่ครับพี่
    พี่ตั้มวันนี้ว่าจะไปแหละครับ นัดกับพี่พวกลากไว้ แต่ฝนดันตก อีกอย่างมีสอบสามวันติดเลยครับพี่ ฮ่าๆๆ
  • รอสอบเสดจะได้ไปลุยเต็มที่ซะหน่อยยย
  • พี่มุกหวัดดีครับ พี่เหน่งหวัดดีครับ พี่ยุ่นหวัดดีครา้บบบบบบบบบบผม
  • ของผมฝนตกแต่ตอนเย็นครับพี่เหน่ง สุโขทัยฝนตกอากาศเย็น
    เด็กๆกินกันกระจายเลยดิครับพี่ฮ่าๆๆ

แอดของคิงพินนี่สวยแทบทุกอันเลยนะท่านมุกฮ่าๆๆ

ฟังเด็กศิลปเขาคุยกันแล้วท่าทางสนุกนะเนี่ยฮ่าๆๆๆ
  • เป็นแฟนเพื่อนพี่เอง เห็นว่าอยากจะมาที่นี่อยู่ อ.ตุลอะนะ
    อ้นเรียนที่ไหน...ครับ
  • ฝนตกอีกแล้วรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    17_(1).jpg 92K
  • พี่ยุ่น ผมชอบกับข้าวที่แม่ทำอร่อยครับต้องขอสุตรแล้ว...พี่ยุ่นปลาเกมส์ผมไม่ชอบตกครับชอบตกปลากิน ปลาเกร็ด ยิ่งชอบ ทะเลยิ่งชอบ ว่างๆไปหาตกปลาเห็ดโคนกันหรือเปล่าพี่ให้แม่ทำราดพริกกิน หรือตกเล่นๆๆแถวแหล่มแท่น สีชัง เช้ากลับเย็น หรือจะคลองแถวบ้านก็ได้พี่ บ่อตกปลาเกร็ดแบบชั่งออกมีหรือเปล่า..ผมตกแล้วต้องกินครับ ตกได้ไม่ได้อีกเรื่อง
  • สวัสดีครับพี่ๆน้องๆ ทุกๆท่าน คุณเอกได้เลยคลองหน้าบ้านผมเลยเป็นไงเห็นคนนั่งตกกันเพียบเดี๋ยววันหยุดจะโทรไปชวนครับ