ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ไว้เลี้ยงสายกัดก่อนนะครับ พี่โต้ พี่ทีป เดี๋ยวน็อคจะเอาไปจัดหนักให้แน่นอน ถ้าวันไปแข่งว่าง น็อคจะตามไปเชียร์ โอเรียลเทียลเหมือนกันครับ
  • :o061:

รู้งี้ไปด้วยสะก็ดี

หน้าสนุกกานจังเลยคับพี่
  • แล้วไมไม่มาละครับ... :-))
    อู๋...เอาของฝากโคราชมาด้วยเด้อ... :-))
  • หวัดดียามเช้าๆครับ... :-))
  • ไม่มีครับขของฝาก ขนาดสาวๆๆยังหาคนสวยไม่มี สู้คนบ้านเราไม่ได้หรอกครับ อิอิ
  • หรอ...ไปไม่ถูกอะดิ :-))

กลับมากินที่บ้านเราดีกว่า น้องเอ้ย...555+ :-))
  • อู๋ กลับมาจั้มแจ่วถ้วยเก่าดีกว่า งั้นคืนนี้ต้องจัดหนักแล้วหละ
  • พูดไรกันครับ ไม่รู้เรื่อง ก็แค่ไปดูงานแต่จะหามองสาวๆๆชักหน่อย หาคนสวยไม่เจอแค่นี้เองครับ

พี่ๆๆกำลังคิดไรกันอยู่หรอ เหอๆๆๆๆๆๆ
  • มองเผื่อน้องบ้างนะคับพี่อู๋

:o037:
  • จริงหรอ น้องตัง ของแบบนี้ต้องดูกันเอง ฟังจากคนอื่นเล่าไม่ไม่เท่าตาเห็น
  • เบนซ์หายไปไหนว่ะ ว่าไงดีเด็ดเรา
  • สบายดีกันทุกผู้ทุกคนเนอะ

คิดถึงวันเก่าๆจิงๆคับ บักนัท บักแคร์ อู๋ เบ้น อยากเจอมากมายคับ

รอให้ว่างวันไหนสิไปหาเด้อ

พี่ตั้ม ขอนอนด้วยนะคับ อิอิอิอิอิ
  • มาๆจัดไป ช่วงนี้อากาศกำลังดีเลย... :-))

บูมใกล้ได้ ทับรึยังเด็กที่บ้านน่ะ ส่งข่าวด้วยนะ...เผื่อจะเล่นแดงๆกับเค้าบ้าง 5555+ :-))
  • จัดปายคับ
  • ขาดใครไปนะ บ้านเนี้ยะ

อ๋อ.....
  • หวัดดีวันเสาร์ยามเช้าๆ อากาศดีมากๆครับ... :-))
  • พี่ๆน้องๆPITBULL LOEIครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป้นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ
  • รับทราบครับ KEN_ES_BKK
  • พี่เต้หาย.
  • ไอ้นัทหาย
  • พี่เต้ไม่เข้ามาเลย
  • นั่นดิ...
  • สมาชิกใหม่
    ไฟล์แนบ
    def75f2cd6b79cbfea1d82a1f93549.jpg 117K
  • image
    ไฟล์แนบ
    10aaa1d8022819ebdc4aee6717ccad.jpg 113K
  • ทักทายคับ ไม่ได้เข้ามานาน ยังไงๆ ก้อติดต่อทางโทรศัพท์บ้างนะคับ
  • แล้วผีชื่อไรล่ะคับ จะได้โทรไปถูก
  • วันนี้เข้าไปหาพี่ตั้มที่ร้านพี่วันบอกว่าพี่ตั้มไม่สบายนอนอยู่บนบ้าน
    ผมว่าเราคงต้องหาไรแก้กันซักหน่อยแล้วม้าาาาาง เอาแบบเบาๆจนไปถึงหนัก เอิ๊กๆๆๆๆๆ
  • ทักทายคับผม ไม่ได้เข้ามานานเลย มีอะไรก้อโทรติดต่อกันบ้างนะคับ
  • GHOST เจเองคับ ลืมเข้าระบบ 555 ไม่ว่ากันนะคับ มือใหม่คับผม
  • ต้นอ้อ...ถุงทองสวยครับเมื่อไหร่จะได้เจอตัวเป็นๆน้อ :-))

ก้เข้ามาเล่นบ่อยๆดิครับ เจ เข้า face บ้าง เข้า pitbullzone บ้างสลับกัน...555+ :-))
  • สวัสดี ตอนเช้าๆเด้อคับ พี่น้อง
  • วันไหนแดดร่มลมตกก็มาเจอกันจะดีมั้ยพี่น้องที่เดิม ให้ฝนหมดก่อน
  • พี่ต้นเอามาให้ดูด้วยนะไอ้ตัวใหม่
  • นัดมาเลยอู๋ พร้อมเสมอ
  • จัดไปคับพี่อู๋

:o043:
  • นัดมาวันไหนเด่วจะชวน เจ๊A มาจูงด้วย... :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    ti2.JPG 260K
  • สวัสดียามเช้าครับประธานตั้มและพี่น้องชาวเลย
    คุณตั้ม ไม่เสาร์ก็อาทิตย์นี้ เจอกันที่ขอนแก่นนะครับ อยากไปดูลูกๆของพี่น้องเมืองเลยจัง
    ได้ข่าวว่า มีแต่เด็ดๆ คุณตั้มไปวันไหนเหรอครับ
  • ครับพี่โต ไว้เด่วผมจะโทรไปบอกแล้วกันครับ สุนัขเมืองเลย คงไม้สู้ทางด้าน 101 หรอกครับพี่...555+ :-))
    จะมากันเยอหรอครับ
  • สมาชิกเมืองเลย ใครว่างบ้างไปกินกันหน่อยมั้ย ...นาอ้ออออออ ...บ้านเจ๊A จะจัดหนักให้ว่างั้น บอกว่าคิดถึงน้องๆ ทั้งหลาย บอกว่าจะกลับไปทำงานแล้ว ....เหอๆ รอคำตอบอยู่เด้อใครว่างรายงานตัวด่วน... :-))
  • วันไหนครับ ฮ่าๆๆๆๆ
    ดูก่อนนะพี่ตั้ม ถ้าหลุดออกจากกรงได้คงจะตามไป เพราะจำทางได้ดีเลย 5555+
  • เอ้าจะมามั้ยล่ะ...วันนี้ว่างป่ะล่ะ ช้าหน่อยก็ได้เด่วงานจะเข้า ...ไม่มาเสร็จไอ้หัวฟูๆนะโว้ย...5555+ :-))
  • มีแต่เมากับเมารึ....
  • จัดหนักเลยนะคับพี่ๆ

อยากไปด้วยจังเลย

555+
  • หวัดดีครับพี่เเมท ...สังสรรค์นิดหน่อยครับ :-)) อัพเด็กน้อยมาให้ชมบ้างดิพี่

ตัง อดเลยไม่เห็นเข้านาน...
    :-))
  • เมื่อไหร่เมืองเลยจะมีมิทติ้ง ทำกิจกรรมเพื่อเจ้าตูบซักที..น้อ มีแต่กิจกรรมเพื่อเจ้าของเจ้าตูบอย่างเดียวหรอครับ
  • แบบไหนล่ะครับที่อยากได้ ก็ต้องมาช่วยๆกันอะครับ กลุ่มเล็กๆคนน้อยก็ทำอยู่ ในแบบเท่าที่เราทำกันได้อะครับ
    ถ้า น็อค อยากแนะนำเสนอมาเลยครับ รออยู่ครับตอนนี้น้องๆในกลุ่มมันก็พร้อมๆกันทั้งนั้นรอหลายๆเสียงหลายๆความคิดมาช่วยกันน่ะครับ... :-))
  • มีข่าวดีบอกกันมั่งนะคับ