ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GOTTI 100 x EDGE 100..........VIRUS x KRATIC..puppy for sale...............
  • ขออนุญาเสนอเเพรนบรีดชุดนี้ไว้เป็นตัวเลือกครับเป็นการผสมระหว่าง

VIRUS (GOTTI 100) x KRATIC (EDGE 100) BIZ DAUGTHER

ปัจจุบันลูกสุนัขอายุ 36 วันครับผู้ 6 เมีย 1 ครับ ลูกหมาออกเเนว COMPACT BULLY ครับ

ราคาผมขอตั้งไว้ที่ 30,000 - 40,000 บาท + Ukc + ส่งทั่วประเทศ ครับสนใจต่อรองได้ครับ

สนใจสอบถามรายละเอียดได้ที่ 086 - 0080814 หรือ XD_auto_mumu@hotmail.com ครับ

น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ...............

image
    ไฟล์แนบ
    ad_virus-copy.jpg 201K
  • เริ่มที่ M.1 ครับimage
    ไฟล์แนบ
    m.1.jpg 95K
  • M.2image
    ไฟล์แนบ
    m.2.jpg 85K
  • M.3 ครับimage
    ไฟล์แนบ
    m.3.jpg 92K
  • M.4 ครับimage
    ไฟล์แนบ
    m.4.jpg 88K
  • M.5 ครับimage
    ไฟล์แนบ
    m.5.jpg 64K
  • M.6 ครับimage
    ไฟล์แนบ
    m.6.jpg 96K
  • อีหนูตัวเดียวในคอกครับ..............imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    f.1.jpg 94K
    f.111.jpg 76K
    f.11.jpg 78K
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่นี้ครับ
  • ชอบM4 ส่งมาให้อาตมาเลี้ยงไหม พี่น้องหารหาร
  • ผลงานที่ผ่านมาของพ่อหมาครับ...มีดีบ้างเเละไม่ดีบ้างเป็นธรรมดาครับ.............ส่วนเเม่หมาซิงครับไม่เคยมีลูกมาก่อนครับ.................imageimage
    ไฟล์แนบ
    196617.jpg 94K
    b25.jpg 81K
  • OUTCROSS สายเลือด BIZ กะ GOTTI ออกมาเเล้วรู้สึกชอบเป็นการส่วนตัวครับ รู้สึกว่ามันจะเตี้ยๆ ตันๆ ดีครับ............
  • เจ้าM5ดำดีจัง
  • พ่อหมา virus ไม่ค่อยเหมือนบูลลี่เท่าไหร่ครับ
    ผมว่าเหมือน เฟ้รนบูลด็อก มากกว่า

• พี่คับตัวเมียเท่าไรคับ :) :) :)
  • ผมก้อว่างั้นเเหละพี่ผีหน้ามันสั้นจริงๆเเต่ให้ลูกมาหางตรงหมดไม่เหมือนเฟร้นเลยครับ
    โทรมาคุยกันดีกว่าครับพี่น้อง...ราคามันอยู่ที่เราสองคนครับ....
    เพิ่มเติม M.2 ครับพี่ชาติimage
    ไฟล์แนบ
    M.22.jpg 97K
  • คอกหัวหินเปล่าคับเนี่ย เปลี่ยนชื่อเหรอคับ
  • ถ้าใช่รบกวนหน่อยนะคับ ukcยังไม่ได้เลย หมาจะ5เดือนแล้วคับ
  • อ้าวววเคลียร์ด่วนครับ............ไม่ใช่ครับพี่น้องเข้าใจผิดอย่างเเร่งครับ.......
  • ขออนุญาตปิดการขาย m.2 ครับ....มัดจำเเล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    m.222.jpg 88K
  • ถ้าไม่ใช้ก็ขออภัยด้วยคับ
  • M4 เจ๋งมากก
  • M6 โดนใจเลยคับ :063:
  • จำเจ้านี้ได้ไหมน้องเอ๊ก
    image
    ไฟล์แนบ
    P1160880.JPG 92K
  • m3ตัวยาวมากมายอะ :-)) :-)) :-))
  • สวยมากใครได้ไวในครอบครองเลี้ยงดูให้ดี เกิดแน่ ๆ มีตัวเมียแค่ 1 ด้วย...มีเงินเหลือ ๆ โดนแน่...
  • จำได้ดิพี่ตูนบอดี้เเสลม......อิอิ
    ชอบก้อโทรมาดิพี่ต้นขี้เมา..............
    ผมว่าไม่ยาวนะเอาภาพใหม่ให้ดู......ขอบคุณทุกคอมเมนท์ครับ
    ตัวเมียสวยที่สุดในคอกครับคุณมหาชัยบูลลี่..............เพราะมีตัวเดียว....555imageimage
    ไฟล์แนบ
    m.33.jpg 82K
    m.333.jpg 83K
  • ชุดนี้เลือกไม่ถูกเลยครับฮ่าๆๆ สวยไล่ๆกันหมดเลยครับคุณเอ็ก

• ขอชมสายบิซงามๆในไทยสักตัวสิ่ ใครมีเอามาโชว์หน่อย
  • รูปภาพเพิ่มเติมครับ........m.1 กะ m.4imageimage
    ไฟล์แนบ
    m.11.jpg 88K
    m.44....jpg 94K
  • จ.อะไรครับ
  • กาญจนบุรี.......ครับ
    ขออนุญาติปิดการขาย M.2, M.4, F.1ครับ
    ตอนนี้ยังมีให้พี่น้องหยิบจับกันอีก 4 ตัวนะครับ
    สายเลือดดีๆ ราคาไม่เเรงเชิญทางนี้ครับ.......
    ขอบคุณทุกๆสายที่โทรเข้ามาเเละทุกคอมเม้นท์ครับ
    สนใจโทรมาพูดคุยกันได้ครับง่ายๆ ครับ..............
  • สวย สวยจัง ฉุดไม่อยู่เลยนะ พี่โคตร เอ็ก
  • เพิ่มเติม......M.3 ครับที่ขอดูด้านหน้าชัดๆ ครับimage
    ไฟล์แนบ
    m.3333.jpg 113K
  • เลียกันเตงที่แล้วที่เขาว่าไม่ใช่พิบูมันจริงไหมน๋อช้อตตี้บูช้อตตี้บู
  • ผมขอดูรูป M5 มั่งได้มั๊ยครับผม
    ขอบคุณนะครับ
  • M 3 ยังอยู่เหลือครับเนี่ย นึกว่าได้บ้านใหม่แล้วนะครับเนี่ย
    กระดูกใหญ่ดีครับคุณเอ็ก
  • รบกวนขอรูปคู่ m1 กับ m3 ได้ไหมครับ
    เพื่อเปนแนวทางการตัดสินใจนะครับ
  • ตัวfราดาเท่าไร..
  • m.5 ผมเลือกที่จะเก็บไว้อ่ะครับ
    m.3 ยังอยู่ครับพี่ตั้ม
    จัดให้ครับรูป m.1 กะ m.3imageimage
    ไฟล์แนบ
    m.333.jpg 83K
    m.11.jpg 88K
  • M1 อย่างงามเลยคับ แต่ไม่มีคนจอง แปลกแฮะ คนเรามองหมาไม่เหมือนกันจิงๆ
  • M4 หน้าตาและกระบอกปากดีมากเลยคับ
  • ขอบคุณครับคุณ AVIRUT

รูปภาพเพิ่มเติมครับคุณโอ๋สำหรับ m.1 image
    ไฟล์แนบ
    m.111.jpg 110K
  • ขอบคุณครับ
  • ขออนุญาติปิดการขาย m.1 ครับ.....ขอบคุณคุณโก๋เช่นกันครับ.........

ตอนนี้ยังมีลูกสุนัขให้หยิบจองกันอีก 2 ตัวนะครับ คือ M.3 กับ M.6

คุยกันง่ายๆครับ ให้ได้ให้ครับ..................โทรมาคุยกันครับพี่น้อง......
  • ให้ได้ให้ครับเพราะกำลังหลอกขายชาวบ้านยู่ราคาเม้กให้ต่อครับ
  • แต่งรูบแหลกลานไหนเอาพ่อแม่มาชมเต็มเต็มหน่อยสิอยากเห็น
  • ผมไม่ได้หลอกขายครับพี่ผีคิดก่อนพิมพ์นะผมเสียหาย......เรื่องราคามันอยู่ที่ผู้ซื้อกับผู้ขายครับ........ไอพี่ผี
    เเละเรื่องรูปผมไม่ได้เเต่งเติมหรือเเม้กระทั้งเเต่งสี.....................................
    ถ้าอยากเห็นมาดูที่บ้านผมตัวเป็นๆ ได้ทุกตัวไม่ต้องมาป่วนเเบบไร้สาระถ้าไม่รู้ทางโทรหาผมได้ตลอดจะได้หายข้องใจดีมั๊ยไอพี่ผีชอบปั่นประสาทไร้สาระไม่มีข้อเท็จจริง.....เราเป็นคนเอาข้อเท็จจริง, เอาความจริงมาคุยกัน...
    เเน่จริงมาดูที่บ้านผมดีกว่านะจะได้หายข้องใจ
  • แต่งรูปนี่คือยังไงครับ แต่งให้หมาสวยขึ้นหรอครับ
    เท่าที่ผมคุยกะพี่เขาผมว่าไม่น่าจะหลอกนะครับ
    แถมพี่เค้าก็ยังรับประกันเรื่องสุขภาพให้ด้วย....
  • ต้องขอโทษ เจ้าของกระทู้ด้วยนะคับ เป็นเรื่องเข้าใจพิดคับนิดหน่อยคับเรื่องใบเพ็ด
    นเคลียเรียบร้อบแล้วคับ ขอโทดจริงๆคับ
    :o008: