ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอนอกเรื่องซักหน่อยครับ
  • ขาย CB 400 ปี2000 เทค 1 สรรพสามิตแล้ว สภาพนางฟ้าของแต่งเพียบ ไม่มีคำบรรยาย เหตุที่ขายเพราะไม่มีเวลาขี่แต่งจอดเฉยๆ เรื่องราคาโทรโดยตรงเลยครับ 084-6157014 เก่งครับ(ลำพูน)imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0881_resize.jpg 255K
    DSC_0876_resize.jpg 97K
    DSC_0877_resize.jpg 75K
    DSC_0879_resize.jpg 68K
  • ราคาครับ
  • ใช ว่ามาเลย สนใจเดี๊ยว ก็มีคนโทร แบบนี้บางคน ขี้เกียจโทร ไม่ชื้อก็ได้วะ ยากนัก ประมานนีคับ
  • แหมใจเย็นครับเพิ่มรายละเอียดหน่อย
    1.แกนโช้คทอง
    2.แฮนด์สีทองของ เรนเทลแท้
    3.โซ่-เสตอร์ ทองครับ
    4.ปลอกแฮนด์-มือเบรค-มือครัช แต่งสีทองทั้งชุด
    5.กรองและสายหัวเทียนแต่งครับ
    6.ฝาถังน้ำมันแต่ง
    7.แถมแสตนด์ตั้งรถใหม่ๆให้อีก
    ราคานี้ขาดทุนบานเลย อยากขายต่อทุนเลี้ยงหมาด้วยครับ
    ตั้งไว้ 115,000 บาท ต่อรองได้นิหน่อย ถ้าขายได้ก้อขาย ขายไม่ได้ก้อจอดทิ้งไว้image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0876_resize_resize_resize.jpg 182K
  • สวยคับ แต่ยังไม่มีปัญญา ชอบมาก ขี่มันส์ เชียร์ๆๆๆคับ
  • คิดเหมือนน้าผีตัวบนเลยครับ หมดข้อชักถาม