ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

--->>>Bullieplanet Present Mikeland Blood Puppy Available now!!!!!
  • Mikeland damage X Mikeland young jeezy
    5 puppies
    Birthday 20 july 2011
    contact 08-1999-8595
    Email: thakorn78@hotmail.com

ขอบคุณ พี่มาร์ค สำหรับพื้นที่ครับ

Mikeland damage DAM
    image

Mikeland young jeezy SIR
    image

image
    ไฟล์แนบ
    Copy%2520of%2520Jesse[1].jpg 109K
    Picture1112125.jpg 102K
    IMG_0797.JPG 51K
    Copy%2520of%2520Jesse[1].jpg 109K
    Picture1112125.jpg 102K
    IMG_0797.JPG 51K
  • รอดูนะ
  • ของดีๆมีมาให้ดูเรื่อยๆครับพ่อหมาจากPatriot bullyเลยหรอครับนั่น
  • กระโหลกสวยดีครับ
  • รอดูผลงาน ถ้าจะจองหนิจะได้ป่ะครับผม สนใจอย่างแรง
  • ลูกหมาออกมาสองอาทิตแล้วมั้ง ทำไมไม่เอามาลงให้ดูบ้างล่ะพ่อคุณเอ้ยย
  • เอายั่วต่อมกิเลสความอยากจริงๆ เลยค้า :030:
  • เด็ดมากไมค์แลนด์คู่นี้
    เห็นพ่อไอ้วุ่นวือ (ยังจีซซี่)
    ตัวพ่ออย่างเด็ดเลยครับ
  • อยากเห็นรูปลูกสุนัขครับ สนใจๆ
  • เท่าที่ศึกษามาบ้าง เป้าหมายการพัฒนาหมาบูลลี่ตามแนวทางของ ABKC กระโหลกของบูลลี่จะมีเอกลักษณ์เฉพาะตัวที่มองปุ๊บต้องเห็นชัดถึงความแตกต่างจากทั้ง สแตฟฯและพิตบูล มันมีการผสมผสานที่ลงตัวของมันเอง เช่นต้องมีสต๊อปลึก หน้าผากลาดขึ้น แก้มป่องออกมา แต่ไม่ใช่แบบบุลด๊อกนะครับ ตัวเมียด้านบนเป็นลักษณะกระโหลกตามที่ผมพูดถึงครับ
  • รอหน่อยนะเก็บตังค์ก่อนสองปีเอง :018:
  • Thank all comment
  • สนใจครับ อัพรูปให้ดูหน่อยคับ
    ราคาด้วยคับ(famale)
  • แบบนี้เคาเรียกว่ามวยถูกคู่ครับ ออกมามันแน่ๆ :063:
  • ไมค์แลนด์ ใน แดนสยามประเทศครับฮ่าๆๆ

มารอชมผลงานนะครับ
  • พ่อแม่พันธู์สวยครับ รอชมผลงานครับ
  • รอลุ้นครับ
  • สวย ๆ มาก ๆ ทั้งพ่อและแม่หมา
    อยู่แถวไหนครับ ขอไปชมลูกสุนัขหน่อย
  • แหม่ รอบนี้ได้มาเยอะนะลูกหมา เดี๋ยวสิ้นเดือนหน้าไปหานะพี่ ไปหาตัวผู้มาเสียตัวนี้หน่อย ช่วงนี้ร่านเหลือเกิน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0408.jpg 214K
  • พี่เดี่ยวบีกินบูลครับ
    อยากเห็นลูกหลุยจมูกแดงตัวเมียที่พี่เก็บไว้จังอัพให้ดูบ้างได้มั้ยครับ
    ถ้าให้ดีขอเมลพี่ไว้คุยเอ็มหน่อยครับ
  • รอเเป๊บนึง เดี๋ยวอัพให้ดูครับ
  • up pic 10 day olds
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 68K
    2.jpg 69K
  • เปิดราคาที่เท่าไหร่เอ่ย
  • พี่ครับทำไมขามันสั้นจัง
  • ชุดนี้เด็ดจริงครับ
  • ราคาเปิดที่เท่าไหร่ครับ สนใจจริง
  • พี่คับชุดนี้เปิดราคาเท่าไรคับ ตัวเมียกี่ตัวคับพี่ ขอบคุณคับ :) :) :)
  • ชุดนี้เป็นตัวผู้ทั้งหมดครับ ถ้าสนใจโทรติดต่อเบอร์ 08-1999-8595 ขอบคุณครับ
  • ได้ครับ cattarok_disorder@hotmail.com
  • รีบหน่อยใกล้หมดแล้วครับ
  • เหลือกี่ตัวคับ
  • ขอบคุณทุกท่านที่ติชมครับ
    ชุดนี้เหลือ 2 ตัวสุดท้ายแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    l.jpg 95K
  • 19 day olds up pic
    male 1
    image

male 2
    image

male 3
    image

male 4
    image

male 5
    image

คุณเอ ฝากให้ผมช่วยลงรูปลูกหมาให้ครับ
    สำหรับคนที่จองไว้ ผมว่า ไม่ผิดหวังครับผม
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 165K
    m2.jpg 165K
    m3.jpg 153K
    m4.jpg 168K
    m5.1.jpg 155K
  • อยากได้ๆๆๆๆ
  • เท่าไรหรอคับผมๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตัวไหน pacman น้อออออ
  • ตัวเล็กสุดเท่าไหร่ครับ
  • หยากดั้ยหยากดั้ย
  • มีรูปล่าสุดมั้ยท่าน
  • สำหรับท่านที่สนใจ รีบหน่อยตอนนี้เหลือตัวสุดท้ายแล้วครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่จองลูกสุนัขชุดนี้ใปกันบ้างแล้ว
    ขอบคุณครับ
  • m1 ขอราคาครับ และรูปเพิ่มเติมครับ bbomboyza@hotmail.com
  • ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ ขอปิดการขายครับ!
  • ตอนนี้เหลือมั้ยครับ ขอราคาด้วยครับ สนใจครับ
  • ตอนนี้ M1 หลุดมัดจำครับ.....
    สนใจติดต่อ 081-999-8595
  • ขอปิดการขายครับ.
    ขอบคุณ PITBULLZONE ครับ.
  • ซื้อมาแล้วขอปล่อยต่อ
    โทรมาคับ 0881327807