ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอประกาศแยกตัว
  • เนื่องพวกเรามีแนวความคิดหลายอย่างไม่ตรงกันกับกลุ่มเก่า ABB(อันดามัน บิ๊กโบน)อยู่ด้วยกันต่อไปก็มีแต่จะทำให้อึดอัด
    พวกเราจึงขอแยกออกมาตั้งกลุ่มใหม่ BP (Black Pearl) เพื่อจะได้เดินตามแนวทางที่พวกเราต้องการ แต่ก็ยังสามารถร่วมงานกันได้
    BP กลุ่มน้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
  • แตกต่างกันได้ครับแต่ไม่ควรแตกแยกทำกิจกรรมดีๆร่วมกันต่อไปภูเก็ตกำลังมาแรงครับสู้ๆครับ
  • ยินดืต้อนรับครับกลุ่ม BP พรุ่งนื้เจอกันนะ
  • โจร สลัด สิงคโป 5555555555555
  • ก็ดี ไม่ใช่แนวก็แยกย้าย
  • แล้วของมึงแนวใหน
  • น้าผีมึงถามเขาแล้วมึงแนวไหน แนวหาเรื่องเหรอมึงใช้คำพูดให้ดีหน่อย เขามาประกาศของเขาดีๆสาดดดดดดดเสียสถาบันผีหมด
  • เฟรมอยู่กระบี่นะคับ ไม่รุจะกลับทันงานมั้ย
  • ถ้าเลือกได้ก็อยากให้ร่วมมือกัน แต่ถ้ามันไปไม่ไหวจริงๆมันก็จำเป็น
    แต่แยกทางกันตอนที่ยังคุยกัน ดีกว่าแยกแบบทางใครทางมัน โดยไม่มองหน้ากันนะครับ

แตกต่างแต่ไม่แตกแยกครับ
  • เท่ห์อีกแล้ว ดูดีตลอดนะ เท่ห์ไม่หมดจริงๆ ผู้ยิ่ง เอาใหญ่
  • อะไรก็แล้วแต่ หากมีเรื่องผลประโยชน์เข้ามาเกี่ยวข้อง ส่วนมากจะมีความขัดแย้งตามมาต่อท้ายเรื่อยเลย ไม่ช้าก็เร็ว นี้ก็ไม่น่าจะพ้นเรื่องนี้นะเท่าที่ดูเบื้องต้น ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยเดอ
  • ขอบคุณทุกความเห็นนะครับแล้วพรุ่งนี้เจอกันหวังว่าฝนคงไม่ตก
  • อรุณสวัสดิ์ครับ Black Pearl
  • ยินดีต้อนรับสู่ทะเลกว้างครับ Black Pearl
  • ชื่อกลุ่มเป็นชื่อเรือของกัปตันแจ๊ค สแปโรว์เลยนะ ฮ่าๆๆ
  • สวัสดีครับทุกๆท่าน
    ครับป๋าพอดีผมอยู่ภูเก็ต(ไข่มุกอันดามัน)ก็เลยตั้งเป็น Black Pearl (ไข่มุกดำ)อย่าแปลผิดเป็นไข่ดำนะครับ พอดีบ้าดูหนังแต่ตอนนี้เลิกแล้วหันมาดูคลิปอย่างเดียวฮ่าๆๆๆๆๆกึ๊ยๆๆๆๆๆๆ