ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขบวนรถสายพิทบูลโซน ปู๊น ปู๊น !!!
  • ขอลากตาคนนี้ขึ้นมาด้วยคนนึง แกจะขอขึ้นมาด้วยก็คงกลัวเสียฟอร์ม 555 สงสัยรู้มีคนไม่อยากให้ไปด้วยเยอะ 555 ยังไงๆก็เอาติดรถมาด้วย 1 ในบุคลากร สำคัญ ในแวดวง bully ถึงแม้จะเลอะเทอะบ้างไรบ้าง ยังไงๆก็ต้องไปด้วย เจ้าของฉายา หนวด นักมายากล
    image
    ไฟล์แนบ
    Picture 899.jpg 132K
  • คนนี้ ต้องเก้าอี้ vip แล้วมั้งบี :063:
    เค้าต้องอยู่บนหลังคา 55555
  • D-1 Training ติดรถไปด้วยคน เราขึ้นรถคันเดียวกันแล้ว เอาให้มันสุดๆๆไปเลย
    image
    ไฟล์แนบ
    d1.jpg 46K
  • มันต้องแบบนั้น D1 ประเภท1 555+
  • ลุงหนวดจะเรียกว่า. M.r bullyman ก็ไม่นาจะเกินไปคร่ำหวอดในวงการมาโชกโชนผ่านมาทุกรูปแบบเก่งจนน่าหมั่นไส้ ประสปการณ์ของลุงหนวดจะเป็นประโยชน์กับวงการประกวดน้องๆมือใหม่คนนี้ของจริงเวลาแกสอนอะไรหูตาไวหน่อยนะอย่างที่บอกเก่งจนน่าหมั่นไส้ 55

ป.ล ลุงหนวดผมรับรองความปลอดภัย ผมวิ่งไปทางไหนวิ่งตามให้ทันนะ55
  • บ้านหลังนี้ถือเป็นบ้านที่ทำให้รู้จักกับสุนัขที่ถือว่าเข้าึถึงยาก
    แต่เมื่อเข้าถึงแล้วจะรู้ซึ้งถึงมิตรภาพ และความผูกพันธ์ ถึงมันจะพูดไม่ได้
    แต่มันก็สามารถสื่อให้เรารู้ได้

ขอไปด้วยจนสุดทางเลยค่ะ
  • โห รายนามแต่ละท่านทำให้มั่นใจว่าขบวนรถไฟเราเต็มไปด้วยคนคุณภาพจริงๆ เดี๋ยวต้องรีบประชุมด่วนเพื่อที่จะแจ้งให้สมาชิกของเราทราบโดยด่วนว่าเราจะจอดกี่สถานีและสถานีไหนบ้าง พวกเราจะได้สนุกสนานร่วมกันอย่างเต็มที่

รถไฟขบวนนี้ขับเคลื่อนด้วยพลังของเราทุกคน เราจะวิ่งไปตามรางของเรา แต่เราก็ยินดีแวะจอดรับเพื่อนร่วมทางใหม่ๆตลอดเวลา ค่าโดยสารก็ไม่มีอะไรมากไปกว่า การร่วมแรงร่วมใจผลักดันเพือ่ให้ไปถึงยังเป้าหมายพร้อมๆกัน
  • คนอำนาจเจริญคนนี้ ขอเป็นผู้โดยสารตัวเล็กๆ ขึ้นไปโดยสารกับขบวนรถไฟสายนี้ด้วยคน จะได้ไหมครับๆๆๆ

ถ้าได้ขอขึ้นชั้น........ ชั้นไหนดี รถไฟสายนี้มีีแบ่งชั้นหรือเปล่า?????
    :013: :013: :013:
  • เริ่มรู้จักพิทบูลครั้งแรกตอนคุณมาร์คเขียนลงในหนังสือสวนจตุจักรเกือบทุกเล่มชอบมาก ตอนโน้นไม่มีปัญญาหาหมามาเลี้ยงได้แต่เก็บความอยากไว้ วันนี้พร้อมแล้วครับ 1 คนกับหมา1ตัว ขอร่วมเดินทางไปด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06200.jpg 72K
  • ผมขอสนับสนุนเต็มที่ครับ เพราะที่แห่งนี้ทำให้ผมได้เพื่อนมากมายและกลุ่มของพวกผมกำลังจะรวมกันเป็นกลุ่มใหญ่มีสมาชิกหลายจังหวัด เพื่อช่วยเหลือเกื้อกลูและคอยเป็นกำลังใจให้กันและกัน เห็นด้วย!!!!ครับ เราจะเดินไปด้วยกันimageimage
    ไฟล์แนบ
    Gass-Moving-2.gif 279K
    Untitled-100110102.jpg 181K
  • ไปด้วยคนสิคร้าบผม
  • ใด้รู้จักพิทจริงๆก็ที่นี่ ขอเกาะล้อไปด้วยคนครับ
  • pitbullzone เป็นยังไงมา ผมก็ขอ ให้เป็น ไป ยังงั้น คับ หลายๆๆคนได้รู้จักพิทบลู ก็ ที่ นี่

เป็น เวป ที่ครบรส จริงๆๆ เป็นกำลังใจให้ ป๋าๆๆ ทั้ง หลาย คับ
  • พี่ ผมชอบกระทู้นี้มากๆๆๆๆ ไปด้วยยยimage
    ไฟล์แนบ
    20070811163414Images.jpg 30K
  • ครับขอไปด้วยคน ไปใหนไปด้วยจะช่วย 2 บาท ขึ้นเขาลงห้วยช่วยเลยเต็มที่ 555
  • ไปไหนไปด้วยช่วยเลยสองบาท
    พิทบูลชลบุรีศูนย์รวมคนขี้เมา @_@image
    ไฟล์แนบ
    222077.JPG 75K
  • กลุ่มอุบลขอร่วมโดยสารไปด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    207315.jpg 275K
  • ไปไหนไปด้วยครับ นั่งรถขบวนนี้มาได้9ปีกว่าแล้ว และก็จะนั่งไปเรื่อยๆ
    สนับสนุนครับimage
    ไฟล์แนบ
    9ILuGJ349914-02.jpg 48K
  • ไม่ใช่มีแต่รถไฟ รถลากเราก็สร้างเสร็จแล้วนะจ๊ะ งานหน้าทั้งประกวดทั้งกิจกรรมเต็มสตีมแน่นอน

image
    image

ผู้จัดพร้อม แต่นักกีฬาหร้อมกันหรือยังจ๊ะ ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC09900rs.jpg 109K
    DSC09899rs.jpg 114K
  • เกือบตกรถ ไปด้วยคนคร๊าบ....ป๋า555image
    ไฟล์แนบ
    203287.jpg 132K
  • ไปนำแหน่ พิทอำนาจขึ้นรถกันหมดรึยัง! ท่านประธานไปรอบนรถแล้วเด้อ มาฟ้าวแลน แลนให่หันๆ เดี๋ยวรถไฟออกซิบ่ทันเด้อ :016:
    ...ผมรู้จักพิทบูลเพราะพิทบูลโซน มีกลุ่ม มีพี่ๆ มีเพื่อนๆ ที่รักและชอบในสิ่งเดียวกันก็เพราะพิทบูลโซน ....
  • image
    พร้อมลุยไปด้วยกันครับ
    ไฟล์แนบ
    SSL15169.JPG 99K
  • จัดไปครับพี่ เต็มที่ครับผมไปไหนไปกันimage
    ไฟล์แนบ
    555068961.gif 9K
  • แองจี้ หน้าม้าพิทบูลโซนรายงานตัวค่ะ ฮ่าๆๆๆ จัดงานในกรุงเทพที่ไหน จะตามไปเป็นหน้าม้าให้ค่ะ เอิ๊กๆๆๆ
  • ขอไปด้วยคนครับ ปู้น ปู้น :m56:
  • เฮียไปทะเลช่วงนี้ก็เมาแย่เลยซิครับ ทั้งลมทั้งฝน เมื่อกี่ไปเจอ ที Scubapit มา ยังสายหัวเลย 55555
  • พี่ยุทธถ้าไปเจอพี่ที่ไหนครับ ผมไม่มีรถนะครับ เผื่อได้ไป ฉึก ฉัก ฉึก ฉัก...
  • เอาไงเอาด้วย..ช่วยดันท้าย(รถ)ครับ
  • เอาไงเอากัน กับ pitbullzone image
    ไฟล์แนบ
    p1f3.JPG 226K
  • รู้จักพิทบลูก็ที่บ้านแห่งนี้ ศึกษาพิทบลูหาความรู้ก็ ณ ที่แห่งนี้ถึงจะไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัวก็ตาม ขอผมไปด้วยคน จะไปจะไป
  • kaday 2:34PM Permalink
    พี่ยุทธถ้าไปเจอพี่ที่ไหนครับ ผมไม่มีรถนะครับ เผื่อได้ไป ฉึก ฉัก ฉึก ฉัก...

ท่านไม่ต้องห่วงทางเราบรรจุชื่อท่านอยู่ในรายชื่อ ผู้ร่วมล่าเรียบร้อยแล้ว ได้วันดีเดย์ ออกเล มะไหร่ เจอแน่

ป๋ารีบปล่อยทีเด็ดไปมั้ยอะ รางลากอะ เด๋ววันทดลองเผื่อไอ่ RHINO ผมลากรางระเบิดมา ทำไง กร๊ากๆๆๆ
    ฝากโปรโมทหน่อย 5555
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7697.jpg 46K
  • เอกนี่คือคำยืนยันไงครับ เราผ่านกันมาหมดออฟโรดบ้านคลี่ตี้ในป่าลึก7ก.มใช้เวลาในเดินทาง18ชั่วโมง ดำน้ำโรซินนราธิวาสไปกลับ24ชั่วโมงสู้กับคลื่นสูง4เมตรอ๊วกแตกทั้งลำ ล่องเรือทั่วประเทศ ดำน้ำต่างประเทศนี่คือสิ่งพิสูจน์ขอให้เราไปด้วยกันมีเพื่อนรู้ใจถึงไหนถึงกัน

กิจกรรมเกี่ยวกับพิทบูล ที่ผ่านมาเอาเฉพาะที่เราทำนะครับกิจกรรมลากน้ำหนักโดยพี่มาร์ค มาเฟีย ตังตั้งตัวตีพิทบูลโซนช่วยภัยน้ำท่วมโดยการประมูลเลขสวย ชายคนนี้เอ่ยถึงพิทบูลเมืองไทยจะเป็นใครไปไม่ได้ เฮียใหญ่และหนุ่มพิทเดียร์ ริเริ่มโครงการ พิทบูลไทยสู้ภัยเอดส์เราร่วมกันทำบุญทั้งเวปไซค์3ปีบริจาคร่วมล้าน และงาน ซุปเปอร์บูลลี่โชว์ครั้งที่1ณ เจเจมอล์ กลุ่มScubapitเป็นผู้ดำเนินรายการประสานงาน งานพัทยาซุปเปอร์ บูลลี่โชว์ครั้งล่าสุด ผลงานทั้งหมดที่ทำมาจะไม่มีทางเป็นไปได้ถ้าพี่น้องในพิทบูลโซนทั่วประเทศไม่ให้การสนับสนุนครับ

กระทู้นี้ไม่ใช่กระทู้หาเสียง ขัดขาใคร แต่เราจะไปด้วยกันจริงๆไม่มีใครเป็นเจ้าของรถคันนี้เราคือเจ้าของทั้งหมดแน่นอนรถมันต้องมีคนขับ เราจะเป็นคนขับให้ท่านอยากให้ไปแบบไหนถ้าไม่ออกนอนเส้นทาง จอดได้ทุกทีแล้วแต่ผู้โดยสารเลยครับ สถานนีกิจกรรมที่เราจะแวะ สถานนีหมาแดง ป๊าดดเฮียใหญ่พระราม3เป็นคนดูแล สถานนีหมากิจกรรม ชัวร์ๆ มาเฟีย เอ็กซ์ตรีม และสถานนีประกวด บูลลี่มีแน่นอนแต่จะเป็นใคร อุ๊บไว้ก่อน 55

• ครับผมพี่ยุทธ รักมามายจริงๆพี่ๆทั้งหลาย จุ๊บๆๆๆ.. ในที่แห่งนี้ผมขอใช้ชื่อ kaday กาเด (เอก คลอง3 ปทุม) นะครับ เพราะมีเอกหลายคน ผมยัง งง เองเลยว่าเอกไหนบ้าง เดี่ยวจะตั้งกลุ่มคนชื่อเอกแล้ว ว่ามีกี่คน เดียวไปขุนไส้เดือนก่อนจะเอาไปตกข้างตะเภา กับสลิดหินข้างเรือ..... รักจังเลยเย้.............มีทุกคนมีเพื่อน มีพี่ มีน้อง ....ฯลฯ
  • หัวใจเต้น ตึก..... ตึก เหมือนอารินนารีน สั่ง หลั่งไปทั่วรายกายแว้วววววววว คืนนี้ต้องหาที่ปลดปล่อยด่วน !!!

555+ อยากไปใจจะขาด รถขบวนนี้ กริ้วววววววว..... :m67: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3014.jpg 252K
  • ^
    ^
    นั่นนำเก๊กฮวยใช่ไหมท่าน 555
  • ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนเลยครับที่ทำให้พวกเราได้มีกิจกรรมดีๆแบบนี้ ทำร่วมกันในวันที่พวกเราจะเดินไปพร้อมๆกัน ขอบคุณมากครับ
  • ผมขอติดรถไปด้วยหนึ่งที่นั่งนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    281215_245673332126848_100000525497160_999960_6455037_n.jpg 29K
  • ถึงผมจะไม่มีบดบาดอะไรมากมายแต่ผมก็ขอเป็นกำลังใจให้พี่ๆสู้ต่อไปเพื่อพิทที่ทุกคนรัก นะครับ ขอไปด้วยคน>_<<br /> :o027:

images by free.in.th
  • ใช่ ค๊าฟ น้าผี ช่วงนี้เข้าพรรษา ต้องงดๆ หึหึ น้ำเก๊กฮวย กับ น้ำ ใบบัวบกแก้ช้ำใน แจ่มที่ สวดดดดด

:m56: :m56:
  • ขอตามไปด้วยคนครับ :m58:

image
    ไฟล์แนบ
    tumblr_kuac7pIpIt1qzvevko1_500.jpg 70K
  • ผมขอร่วมเดินทางด้วยครับ จาก j3b-bullies
  • เห็นพี่น้องโบกรถขึ้นมาเพียบแบบนี้ ถึงไหนถึงกันครับ
  • ......ไปลุยกันเลยคับ.....กลุ่มอุบลไปไหนไปกัน....คับ
    \m/
  • คลิปนี้ สำหรับ"""คนรักพิทบูล"""ทุกคนครับ

• เห็นรางลากชุดใหม่ แจ่มโคตรเลยป๋า งบเท่าไรบอกได้เปล่าครับ :063:
  • มีคันใหนว่างบ้างไปด้วยคนจิ
  • ประมาณสองหมื่นครับ เฉพาะค่าของนะครับ และบางอย่างมีอยู่แล้ว
  • ไปด้วยนะครับ ขอเป็นเด็กท้ายก็ยังดี
    ช้าไปหน่อย เพราะบ้านอยู่ไกลความเจริญ
    พี่ว่าไงว่าตามกัน imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03605.JPG 52K
    RAMA3-PRAN12.jpg 43K
    DSC03604.JPG 59K
  • ขอก๊อปนะครับป๋า
    555เฮียยุทธหัวฟูอิๆๆ
  • มาช้าหวังว่าที่คงยังไม่เต็มนะครับ.......ผมไปด้วยคนคร๊าบบบบบบบimage
    ไฟล์แนบ
    207863.jpg 222K