ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • เมื่อคืนยังกอดเมื่อเช้ายังพูดคุย แต่ตอนนี้กลับถูกบังคับให้เลิกกันทั้งๆที่ไม่ใด้ทะเลาะกัน การพรากพ่อแม่ลูกออกจากกันมันเป็นสิ่งที่ดีหรือ แค่เพราะผมไม่สามารถทำอย่างที่ต้องการ แต่ก็เอาเรื่องต่างๆมาอ้างเพื่อให้ดูดี ที่แท้ก็แค่ผมมันจน ลูกผมไม่ใช่หลานเขาหรือ
  • สวัสดีครับพี่สาม ใจเย็นๆครับ เพื่อนๆน้องๆทุกคน เขาเป็นห่วงพี่สาม ปัญหาแก้ไขได้เสมอครับ
  • เป็นกำลังใจให้คุณสามครับ
  • -ขอบคุณน้องบอย พิษณุโลกครับที่ให้กำลังใจกันกลุ่มอำนาจคอยเชียร์สุนัขที่กำลังจะบรีดออกมาอยู่นะครับ ไงก็คงจะขอแบ่งมาวิ่งเล่นแถวอีสานบ้างครับ ขอให้ออกมาตามความคาดหมายทุกตัวนะครับ
  • -น้องสาม พี่ว่ามันยังไม่สุดท้ายหรอกครับ อย่าเพิ่งด่วนตัดสินใจ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคนเป็นห่วงและเป็นกำลังใจให้สามนะ หวังว่ากำลังใจที่พวกเรามีให้จะทำให้สามมีแรงที่จะลุกขึ้นสู้กับมันอีกครั้งนะครับ
  • เพิ่งกลับมาจากงานขอนแก่นครับ ดูคนสนใจหมาเยอะมากๆคึกคักกันสุดๆ แต่หมามาโชว์น้อยไปหน่อย
    พี่สาม อย่าคิดส์...มากพี่ มีไรคิดไม่ออก อยากระบาย มาพักใจที่ร้อยเอ็ดก็ได้เด้อพี่ ใจเย็น
    ร้อยเอ็ด เปิดบ้านต้อนรับตลอด เราพี่น้องกันอยู่แล้วคร๊าบ...รักษาสุขภาพด้วยครับท่าน3 :m75:
  • -คุณสาม ผมอาจจะยังไม่รู้จักคุณสาม ณ ตอนนี้ แต่ผมขอให้กำลังคุณสามนะครับ ความรัก ความอดทน สามารถต่อสู้อุปสรรค ต่างๆได้ ไม่มีอะไรแน่นอน ความทุกข์ ก้อเช่นเดียวกันครับ
  • พี่เหครับ ใส่รถมาฝากพี่กับชาวอำนาจด้วย แบบนี้อุบลมีเยอะ 555 image
    ไฟล์แนบ
    hot13.jpg 47K
  • เป็นกำลังใจให้นะครับท่านสามปัญหาทุกอย่างแก้ไขได้..ลองมองดูคนที่เค้าหนักว่าเราแล้วเราจะมีกำลังใจครับดูน้องธันย์สิครับสวดยวดดดดimage
    ไฟล์แนบ
    270547_113186422106729_113175575441147_126789_3083828_n.jpg 74K
  • น้องสามเมื่อคืนที่พี่โทรไปคุยด้วย หวังว่าน้องสามคงทำตามที่ได้รับปากกับพี่และเพื่อนๆไว้นะครับ ตอนนี้สามไม่ได้สู้เพียงคนเดียวหรอก เรายังมีพี่ๆเพื่อนๆน้องยืนอยู่เคียงข้างและคอยเป็นกำลังใจให้ จงใช้สติค่อยๆคิดและทำมันออกไปด้วยความจริงใจ ตั้งใจ บริสุทธิ์ใจ และใจที่มั่นคง แล้วเราก็จะได้ใจนั้นกลับคืนมานะน้องนะ
  • คุณสามครับ...ผมไม่เข้าใจครับว่าทำไมสังคมไทยมันถึงเป็นอย่างงี้ครับ แย่ครับกับผู้ใหญ่ที่คิดในแง่ลบ...

ผมเป็นอีกคนครับทีึ่จะช่วยส่งกำลังใจไปให้ครับ สู้นะครับ ....
  • ไม่รู้โพสไรพี่เห....ย้อนกลับไปอ่านข้อความที่คุณสามโพสหน้าที่แล้ว...เศร้าครับพี่...วันนี้งดโพส 1 วันครับ
  • เป็นกำลังใจให้ก้าวผ่านไปให้ได้นะครับ น้องสาม สู้ๆ ครับ
  • ขอเป็นกำลังใจให้คุณสามคับ
  • โอ้ว พี่สาม ไม่รู้พี่จำผมได้ป่าว ^^ เคยคุยกันนิดๆ หน่อยๆ เอง อิอิ
    สู้ๆ นะพี่ อย่าเศร้าเยอะนะพี่ เป็นกำลังใจให้นะพี่สาม สุ้ๆ ครับพี่ :o010:
  • สามอย่าคิดมากใจเย็นๆความดีชนะทุกสิ่งสู้ๆๆๆ
  • เป็นกำลังใจให้ครับคุณสามปัญหาทุกอย่างมีทางออกเสมอบางอย่างอาจต้องใช้เวลาบ้างจงใช้สติให้มากๆนะครับ
  • หายไปนาน กลับมา........ ขอเป็นกำลังใจให้ครับคุณสาม
    สวัสดีทุกท่านครับ
  • มีปัญหาอะไรพี่น้องที่นี่ช่วยให้กำลังใจกันเห็นแล้ว ซึ้งครับ :o061:
  • ขอบคุณสำหรับกำลังใจของทุกท่าน ตอนนี้ผมกับแฟนได้อยู่ด้วยกันแล้ว เพียงแต่ต้องย้ายที่อยู่กันสักพัก คงต้องใช้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ว่าความดีจะเอาชนะทุกอย่าง ผมจะพยายามสู้เพื่อครอบครัวอีกครั้ง ขอบคุณพี่เหที่ให้สติผมและทุกคนที่อยู่เคียงข้าง ผมจะไม่ลืมเลย มีอะไรที่ผมพอจะช่วยใด้ขอให้บอกผมยินดี
  • Chaiyo Chaiyo Chaiyo Chaiyo

Congratulations

K.Sam..K.Rin
  • สู้ๆครับคุณสาม (รอบสอง)
    คนที่ยอมแพ้กับอุปสรรค มักไม่พบกับความสำเร็จในชีวิต
    คนที่ประสบความเร็จในชีวิต มักมองอุปสรรคเป็นเรื่องขี้​ผง
    ก้าวไปข้างหน้า เพื่อภรรยาและลูกครับ
  • ยินดีด้วยครับพี่สาม พี่ๆเพื่อนๆเอาใจช่วยพี่สามกันทุกคนครับ มีแต่เรื่องน่ายินดีครับ เฮียสองก็ได้ลูกสาวครับ
  • imageสวัสดีครับพี่เห พี่ยศ พี่สาม และพี่ๆอำนาจเจริญทุกท่าน ช่วงนี้มีแต่ข่าวดีครับ
    ไฟล์แนบ
    223206.JPG 44K
  • หวัดดีครับพี่น้องชาวอำนาจทุกท่านอากาศดีมากเลยวันนี้

ที่โน้นเป็นไงมั้งครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวัสดีตอนเช้าครับผม ฝนตกดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ :X
  • หวัดดีตอนเช้า ขอบคุณน้องชาญครับ รักษาสุขภาพด้วยเช่นกันนะครับ เพื่อนๆอำนาจเจริญช่วยแสดงความยินดีกับท่านสองด้วยนะครับได้ลูกสาวแข็งแรงและน่ารักครับ
  • สวัสดีครับทุกท่าน วันนี้มีอะไรมาให้อ่านแล้วงงเล่น ยาวหน่อย ลองดู ผมยังงง 555+
    >เนิ่นนานมาแล้วหลายปีมากเมื่อตอนที่ผมอายุได้ 23 ปี
    > ผมแต่งงานกับแม่หม้ายคนหนึ่งซึ่งสวยเท่าที่แม่หม้ายจะพึงสวยได้
    > แม่หม้ายคนนี้มีลูกที่โตเป็นสาวแล้วคนหนึ่ง ผมของเธอสีแดง
    > พ่อของผมตกหลุมรักเธอ ในไม่ช้า ทั้งคู่ก็แต่งงานกัน
    > นั่นทำให้พ่อของผมกลายมาเป็นลูกเขยของผม
    > และทำให้เกิดการเปลี่ยนแปลงอย่างมากในชีวิตของผม
    > ลูกสาวของผมคือแม่ของผม
    > เพราะเธอคือภรรยาของพ่อผม
    > เรื่องมันยิ่งซับซ้อนยิ่งขึ้นไปอีก
    > ถึงแม้ว่ามันจะทำให้ผมรู้สึกชื่นบานก็ตาม
    > เพราะในไม่ช้า ผมก็มากลายเป็นพ่อ
    > ของทารกน้อยชายแสนซุกซน
    > พ่อหนูน้อยของผมก็เลยกลายมาเป็น
    > น้องชายตามกฏหมายของพ่อ
    > และแม้ว่าผมจะรู้สึกเศร้ามากน้อยแค่ไหน
    > เขาก็ต้องกลายมาเป็นอา..ของผม
    > ถ้าเขาเป็นอาของผม
    > นั้นก็ทำให้เขาเป็นน้องชายของลูกสาวของแม่หม้าย
    > ซึ้งแน่นอน..เธอคือ..แม่เลี้ยงของผม
    > เรื่องยังไม่หยุดอยู่เพียงเท่านี้
    > เมื่อภรรยาของพ่อคลอดลูกชายออกมา
    > เขาก็เลยกลายมาเป็น..หลานของผม
    > เพราะเขาคือลูกของลูกสาวผม
    > ตอนนี้ภรรยาของผมจึงเป็น..แม่ของแม่
    > และมันทำให้ผมรู้สึกแย่
    > เพราะว่าแม้เธอจะเป็นภรรยาของผม
    > เธอก็เป็น..ย่าของผมไปด้วยในตัว
    > หากภรรยาของผมเป็นย่าของผม
    > ผมก็ต้องเป็นหลานของเธอ
    > และทุกครั้งที่ผมคิดถึงเรื่องนี้
    > มันทำให้ผม..คลั่งเอาได้ง่ายๆ
    > ถึงตอนนี้คุณก็ได้เห็นแล้วว่า
    > กรณีของผมเป็นเรื่องแปลกประหลาดที่สุดที่คุณเคยเห็นและได้ยินมา
    > ในฐานะสามีของย่าของผม ผมก็เป็น..ปู่ของตัวเองด้วย
    > งง......งง
  • ฮ่าๆๆๆๆๆ คลายเครียดได้ดีจริง ว่าแต่วันนี้ผมจะทำงานแบบงงๆหรือเปล่าน้อ ๕๕๕๕
  • ยินดีด้วยกับเฮีย2และครอบครัวที่ได้สมาชิกใหม่ครับ
  • สวัสดีพี่ๆ เพื่อนๆ ที่เคารพทุกท่านครับ

ฝนตกบรรยากาศน่านอนเหลือเกินครับ หาว!!!!!!!!!!!!
    -ยินดีด้วยกับคุณสามครับที่แก้ปัญหาสำเร็จ ขอเป็นกำลังใจให้คุณสามสู้ต่อไปครับ และยินดีด้วยกับเฮียสองครับที่ได้ลูกสาวน่ารักๆ

วันนี้ขอตัวลาก่อนครับ ขอให้ทานข้าวเที่ยงให้อร่อยกันนะครับ ^ ^

มีเด็ก กับ พระ คุยกันว่า...

เด็ก: เวลาอยู่กรุงเทพฯ ถนนสกปรกเราควรถอดรองเท้าใส่บาต​ร หรือเปล่าครับ

พระ: ใส่แต่อาหารจะดีกว่า....
  • สวัสดีครับทุกท่าน
    -สำบายดีครับท่านพี่พิทเห แหมไปเป็นสปอนเซอร์ทีมตะกร้อกะพี่พิทดอนกันสองคนเลย แข่งรายการไรครับอยากไปเชียร์น้องๆจัง
    -เยี่ยม! ท่านสาม คนที่ทำให้ทางเดินข้างหน้ามันตันและเดินต่อไปไม่ได้คือตัวเราเอง ไม่มีหนทางไหนที่จะทำให้เราเดินต่อไปไม่ได้ ในเมื่อทางข้างหน้าตัน เราก็เดินย้อนกลับมาเพื่อหาเส้นทางใหม่ที่เราก้าวต่อไปข้างหน้าได้ หาทางก้าวไปอย่างมีสติ คนที่มีชีวิตแล้วยังขาดสติก็คือคนที่ตายไปแล้วครึ่งตัว.. มีพิทมีเพื่อน..
    -ยินดีด้วยครับเฮียสอง น่าชังมาก แข็งแรงๆ นะครับ
    -เล่น ฮา แบบงง ท่านโป้ง อาทิตย์ที่ผ่านมาไปเป๊กกับท่านพี่ดอนป่ะท่าน เห็นว่า ท่านพี่ดอนครบกำหนดเข้าพรรษาแล้ว พอดีผมยุ่งกับปลูกต้นไม้ก็เลยไม่ได้ไป...เสียลาย...
    -พี่ดอน มีตัวตนในบอร์ดแล้วก็เข้ามาเรื่อยๆเด้อ อย่าหันหน้าเข้าหาขวดหลาย...555....
    -จารย์อุ๋ยครับ เด็กๆยังอยู่ครบรึเปล่าครับ อยากเห็นจัง
    -บายดีครับพี่นิต แต่คงอีกไม่นาน...ผมคงต้องกลับไปเปงพ่อลูกอ่อนอีกครั้งแล้วคราบ..เฮ้อ!
    คึดฮอดทุกท่านครับ
  • เพื่อนๆกลุ่มอำนาจที่แสดงความยินดีกับท่านสองอุบล รบกวนช่วยอวยพรกันที่บอร์ดอุบลด้วยนะครับเผื่อท่านสองไม่ได้เข้ามาอ่านครับ ขอบคุณครับ
  • ผมก็ขอขอบคุณ พี่ ๆๆๆๆ น้อง ทุกๆๆๆๆ ท่าน และท่านประธานเห ของชาวพิทบูล พิทบูลอำนาจ และพิทบูลทุกๆๆๆๆๆ ท่าน ที่แสดงความยินดี และห่วงใยกับผมด้วย ขอบคุณมากครับimage
  • สวัสดีครับพี่เห ช่วงนี้พี่น้องกลุ่มอุบลมีแต่ข่าวดี ผมว่าเราหาโอกาสไปเยี่ยมพี่น้องที่อุบลกัน ดีไหมครับพี่เห
  • ดีครับเฮียเชี้ยงไปเยี่ยมหลานอีกคนของพวกเรา...เผื่อจะไ้ด้ถามเฮียสองว่าเค้ามีวิธีทำลูกยังไง..เน้อเฮียเชี้ยงเน้อ

ปล.ตามมาหลอกหลอนประธาน 18+ 5555

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวัสดีครับพี่โต แค่นี้ก็กลัวแล้วครับ
  • พี่เอ็กซ์หายไปไหนครับช่วงนี้ สั่งชุดลาก 3 ชุดจร้าาาาาาาาาาาาาาา
    ขอเลขที่บัญชีด้วยจร้าาาาา
  • หวัดดีครับพี่เห และพี่น้องชาวอำนาจทุกท่านครับ

พี่เหครับ คอมเม้ืนท์รูปข้างบนหน่อยครับพี่
  • -ท่านสองพวกเราพี่น้องกันมีอะไรที่จะให้ช่วยเหลือเราพร้อมยินดีรับใช้ครับ เดี๋ยววันเสาร์นี้ผมจะพาครอบครัวเข้าไปเยี่ยมหลายครับ ยังไงผมจะโทรมาหาก่อนนะครับ
    -รูปน้องเชี้ยงและอาซ้อ สวยหล่อทั้งคู่ เหมาะสมกันดีครับน้องโต ว่าแต่ยังผมยังไม่เห็นอาซ้อเลยวันหลังแนะนำให้รู้จักหน่อยนะครับ
  • พี่เอ็กซ์...ที่อยู่ ก๊าบบบ
    นายธีรัตต์ จุฑารัตน์ 309/53 ม.2 ถ.วชิราวุธลำปาง ต.พระบาท อ.เมือง จ.ลำปาง 52000
    เขียวขี้ม้า 1 แดง 2 นะจ๊ะพี่เ้ิอ็กซ์ ^^ ขอบคุณครับบบ
  • ครับโน้ต ขอบคุณมากครับ
  • ขอบคุณครับพี่เอ็กซ์ เดี๋ยวช่วงบ่ายผมจะไปโอนเงินให้นะพี่
    แล้วไม่ทราบพี่เอ็กซ์ ส่งให้วันนี้เลยป่าวครับผม
  • ครับโน้ต
  • 3 เส้น * 550 = 1650 บาท ถ้วนน่อพี่เอ็กซ์ 1600 ได้ป่าวพี่ ^^ 555+
  • น้องเอ็กซ์ฝากซื้อสักเส้นได้หรือเปล่า สำรองเงินไปให้พี่ก่อนได้ไหมเดี๋ยววันที่ ๑๕ ส.ค.พี่จะแวะขึ้นไปเอาที่โคราชแล้วจะโทรบอกอีกที
  • ถ้าเงินไม่พอจะให้โอนเงินไปก็ฝากหมายเลขบัญชีที่บอร์ดเลยนะน้องเอ็กซ์ ขอบคุณครับ เผื่อเพื่อนๆจะฝากซื้อบ้าง
  • เที่ยงนี้พี่เหว่างป่าวคร้าบ ผมกับพิทโป้งขออนุญาตชวนไปทานข้าวกันครับ
  • งานเพียบเลย มากินที่หน่วยพี่ดีกว่าอาหารตอนนี้พร้อม ออกไปแล้วขี้เกียจกลับมาใหม่ครับ
  • โอนละนะพี่เอ็กซ์
    image
    ไฟล์แนบ
    OK.jpg 25K