ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

________________Pitbull Phrapradaeng___________________
  • ไม่ถึงค่ะ
    ต้องต่อรถเข้าไปอีก อิอิ
  • ลงสุดสายใช่ไหมค่ะ
    แล้วต่อรถอะไรค่ะ
    ต้องนั่งเรือต่ออะปล่าว
    ท่าทางจะไกล
  • แล้วบ้านพี่หญิงอยู่ไหนค่ะ โยจะได้ไปด้วยค่ะ
  • 555 บ้านพี่อยู่คู่สร้าง
    แต่ถ้าคุณโยเอาหมาไปด้วย
    คงไม่สะดวกค่ะ
    เพราะโกโก้มันดุอ่ะค่ะ
  • โยไม่เอาไปค่ะ
    ไม่สะดวกจะเอาไปค่ะ
    หมาโยมันอ้วนค่ะ แค่นึกสภาพอุ้มขึ้นรถเมย์แล้ว
    โหดหน้าดู
  • คู่สร้าง?????
    มันอยู่ส่วนไหนของถนนสุขสวัสดิ์ค่ะ
  • อยู่ประชาอุทิศค่า
  • โยอยู่สุขสวัสดิ์ 26 ค่ะ
  • ก็นัดเจอกันที่สามแยกพระประแดงสิง่ายดี - -a
  • ไม่งั้นก็ตลาดพระประแดงก็ได้จ้า
  • เงียบกันหมดพรุ่งนี้หยุดวันนี้คัยว่างมั่งฟระ
  • พรุ่ง นี้ไปเดินเล่นกาย เอาสัก 3-4โมง ไปกันไหม ไปโทรบอกผมด้วยนะ อยากเดินเล่นสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :o042: ได้โปรด :m51: :o047:
  • ปอหลังแห้งนานล่ะ วันจันทร์ต่อได้
  • พี่นัทโทษที่ จันทร์นี้ผมติดงาน ขอเป็นจันทร์หน้า นะพี่ จัดเต็มเลย :o054:
  • image
    ไฟล์แนบ
    284561_252246968135353_100000501566583_1072257_3910226_n[1].jpg 48K
  • เมื่อวานไม่มานะน้องชายพี่เมาเผื่อแล้วนะ
  • ปอพี่รอน้องส่งที่อยู่มาน่ะ เค้าจะได้แก้ใบให้ จัดด่วนหน่อยน้องเอ๊ย
  • image...............พุทโธ ธัมโม สังโฆ.......เหล้า..เบียร์..มันเป็นอบายมุก!!!!!!!!!...เลิกเถอะ...!!!!!!......งดเหล้าเข้าพรรษา..เจริญพรเถิดญาติโยม
    ไฟล์แนบ
    987.jpg 100K
  • พี่ นัท สักต่ ป่าว ผม ว่าง จะสัก ต่อ โทณ หาผมด้วยนะ พี่
  • ดี พี่ ผมส่ง แล้วนะ พี่ ที่ อยู่539/1283 หมู่ที่ 18 ต.บางผึ่ง อ.พระประเเดงจ.สมุดปราการ :o044:
  • อ้าว พี่เพิ่งเปิดอิอิ
  • ปัญญาอ่อนหรอ
  • เดี๋ยวไว้ก่อนละกันช่วงนี้ไม่ว่างเรยวะ
  • พี่ๆน้องๆครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป็นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ

• upupup หน่อยจะได้ไม่ตกหน้า
  • สงสัย! จะเข้าพรรษากันหมด เงียบมากมาย
  • เงียบจริงๆ ช่วงนี้ I-)
  • สหายโป่งหายไปเลยนะ เพื่อนคิดถึง (หรือเข้าพรรษา)
    อีก3-4 วันจะพาไอ้วายไปหาหมออีก เห็นมันเป็นแบบนี้เครียดจัดเลย
  • สวัสดีครับพี่น้องบ้านใกล้กัน ฮ่าๆแซวเล่น สบายดีนะครับพี่เก่ง สบายดีนะครับคุณหญิงกับแฟนชื่อไรหว่าแฮ่ๆลืมถ้าว่างวันใหนก็พาโกโก้แวะมาดื่มกาแฟที่บ้านผมได้นะ ใกล้ๆกัน (และขอบคุณมากที่มาส่ง) :-D
  • สายฝั่งแม่ของปาเกียวที่โพสให้ชมเป็นสายใกล้เคียงกันกับ ทาโร่ของผมเลยครับ แม่ทาโร่คือหมูตุ๋น
  • ยังสบายกันดีอยู่หรือเปล่าครับ
  • สบายดีค่ะพี่แมน
    แฟน ญ ชื่อขงเบ้งค่ะ
    ไว้ว่างๆจะพาโกโก้ไปเที่ยวบ้านพี่แมนนะค๊ะ
    ใกล้กันจริงๆ แค่ห้านาทีก็ถึง 5555
  • ได้เลยครับ มาวันใหนก็โทรมาก่อนนะครับ...
  • เก่ง ไอ้บราวนี่ยังไม่มีฮีตมาเลยอ่ะ น่าจะอาทิตย์นี้ล่ะมั้ง ปลายๆอาทิตย์จะเข้าไปหาน่ะคงจะได้แล้วล่ะ อ้อๆๆอยู่ที่บ้านไอ้โมฮ็อกมันจ้องอยู่ด้วยเผลอไม่ได้เป็นขึ้นขี่เลย ต้องขังทั้งคู่เลย555
  • โมฮ็อกรู้สึกจะแก่แดดนะ55+ ว่างๆก็เข้ามาเลยจ้า
    ไอ้Chopper มีคนมาจ้างผสม แต่ตัวเมียเป็นเรดโนสอ่ะ รอฮีตอยู่เหมือนกัน ตัวเมียหุ่นมันเตี้ยตันดี เหอๆ
  • ยังงัยก็ขอให้ วาย หายไวๆน่ะสงสรมากเลย
  • น้ำคลั่งไข่ไอวายเพราะพี่เก่งอ่ะ 5555555
  • สวัสดี
    ไฟล์แนบ
    untitled.bmp 57K
  • - - ไงนักดับเพลิง 555
  • มันเข้าเส้นแล้วหล่ะ

มันอยู่ในสายเลือด
  • หลังหายดีหรือยัง
  • เก่งสนใจอยากขายกรงหน้าบ้านอ่ะป่าวน๊าาาาาาาาาาาาาาาอยากซื้ออ่ะ
  • ใครถามกรงครับ ตอนนี้ต้องการเงินพอดี
  • ใครเข้าบอร์ดซื้อขายบ่อยเจอหมาสวยราคาไม่เกิน7000บาท รบกวนโทรบอกผมที่นะครับ มีคนให้หาหมาให้
    ช่วงนี้ไม่มีอารมณ์จะดูหมาสักเท่าไหร่ ((ขอบคุณมากครับ))

• เปี้ยวถามถึงกรงเองแหล่ะสนป่ะ แต่ขอผ่อนํก3งวด555 เอ สนใจลาวากันอ๊ะป่าวอา เด่ยวคิดราคาพี่น้องให้อิอิ(ล้อเล่น)

เปลี่ยนเบอร์ใหม่แล้วน่ะ 087-0014584 (หนีนี้อ่ะ55)
  • วันเสาร์ตอนเย็นๆใครว่างมาจูงหมาเดินไปนั่งชิวๆริมแม่น้ำกันครับ
  • ไม่มีอารมณ์ก็ดูหนังโป๊ที่โหลดมาดิพี่เก่ง 5555555555555
    วันนี้ว่างป่ะละจัดเลยวันนี้อากาศดี