ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูเมืองตากครับ
  • ขอบคุณคราบพี่ๆ
  • พี่ท็อป พี่ต๊ะ ผมว่า สงสัยต้องหาแม่ม่ายมาปักตะไคร้ ฝนจะได้ไม่ตก 555 :-D
  • ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยนะค้าบบบบ
  • ฟ้าหลังฝนต้องดีกว่าเสมอแน่ๆ พี่ช้าง.....อิอิอิอิ
  • เอาไปรอบนี้โดนลงแขกแหง อิอิ ชื่อไผ่คร้าบ ลูกสาวชื่อมันนี่ ถ้าว่งๆจาไปคร้าบ
  • 555+ ผมไม่ให้ไอ่หนิมทำงั้นหรอกแต่บีบีของพี่ช้างไม่แน่ :018:

พี่ช้างเค้าเอาสาวโสดซิงไม่ใช้รึพี่ปักตะไคร้อะ
  • ใช่พี่ไผ่ BB Gun ป่ะคับ
  • ขออณุญาติตอบแทนพี่ใผ่คับ

ใช่แล้วคับใผ่ บีบีกัน
  • ใครจะมาเทรนให้ได้วะทำหมาลากน้ำหนักเฮ้อกู

เดี๋ยวนี้เห็นยางแม่งนั่งอย่างเดียวกูไม่สนกูไม่ลาก

รึว่ายางเส้นแม่งใหญ่ไปใครมียางรถเก๋ง มิร่า บิ๊กไบร์ที่ทำไว้ลากเอามายืมมั่งจิ
  • ต๊ะ พี่จะขอรบกวนขอยืมชุดลากมาลองหน่ยดิ อยากลอง/ช้าง ครับ :-D
  • ได้เลยครับเดี๋ยวเย็นเสาร์จัดไป

ปล.หายางลากเอานะพี่ของผมใหญ่โครต
  • ท๊อปเย็นนี้เอายางลากมาด้วยเด้อของพี่มันใหญ่หวะขาหลังแมร่งเดี้ยงอีกแล้ว

รอลุ้นย็นนี้ฝนจะตกรึป่าวพี่ช้างเตรียมคปักตระใคร้รึยัง

• ไม่น่าจะตก ครับ :-D
  • เมื่อเย็นพา BB ไปริมน้ำ ไม่เจอพี่ๆ น้องๆ เลย หรือว่าเราไปผิดที่ :002:
  • ขอโททีครับพี่ไม่ได้ส่งข่าวพอดีติดธุระด่วนไปไม่ได้จริงๆ

อีกอย่างไอ่หนิมขาเดี้ยงด้วย ยังไงพี่ช้างแวะมาแถวบ้านก็มาเอาชุดลากนะครับพี่

:011:
  • เป็นงัยบัางอาการหนักมั้ย
  • ไม่เป็นไรมากครับพี่แค่ออกแรงมากไปกล้ามเนื้อช่วงสะโพกเลยอักเสบ

ตอนนี้พักการออกกำลังกายครับเดี๋ยวอาการกำเริบอีกเจ็บยาวไม่ได้พาเที่ยวจะคลั้งเอา :o017:
  • ok พักก่อน หายดีแล้งเจอกัน :-D
  • เมื่อนวานแวะไปดูที่ริมน้ำมาคนเพียบเลยแต่ไม่มีคนจูงพิตสักคน

ว่าจะไปคุยเล่นด้วยสักหน่อยพลาดเลยฝนเจ้ากรรมก็จะตกเอาตกเอาเฮ้ออออออ. :o009:
  • ของพี่ส่วนใหญ่จะว่างเฉพาะวันเสาร์ ครับ
  • TA หนิมเป็นงัยบ้าง
  • ตอนนี้กำลังติดสัตว์กำลังบ้าพี่วิ้งทั้งคืนเห่า-หอน

ส่วนขาที่เจ็บหายแล้วแต่ยังไม่ค่อยดีวิ่งเก็บบอลได้อย่างเดียว

และตอนนี้กับการเปลี่ยนแปลงครั้งที่สองเท่าที่ผมสังเกตุ

มันคงกำลังจะกลายเป็นหนุ่มใหญ่กลับมาทำลายของทิ้งทวน

ตอนนี้เปิดประตูรั้วเอารถออกลำบากมากจ้องแต่จะออก

หมา แมว นก ปลาในตู้ สิ่งมีชีวิตไม่มีชีวิตมันกัดมันแทะเละหมดตอนนี้ :o024:
  • เก็บข้อมูล ครับ :-D
  • TA วันไหนอยู่บ้านโทรหาพี่ 0898565530 จะได้นำไปทดลอง ครับ/ช้าง :-D
  • พี่ต๊ะสนไหมพี่สองตัวนี้ สวยดีคับกระดูกใหญ่ๆ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    103_0280_resize.JPG 119K
    103_0363_resize.JPG 124K
  • โอ้ววววตัวบนสวยหวะเบนซ์แต่เสียดายไอ่ตัวที่บ้านมันหวงที่

คงไม่ยอมให้มีสมาชิกใม่เข้ามาหรอกอีกอย่างสำคัญมากเลยตังค์ไม่มี :o014:
  • พี่ น้อง ครับ ฝนไม่ตกเจอกัน ครับ/ช้าง :-D
  • OK พี่ช้างเย็นนี้ไม่ตกเจอกันที่เดิม

เดี๋ยวเอาชุดลากกับล้อรถขนาดใหญ่ไปด้วยใครอยากลองเอาหมามา

ลานจอมพลถนอมริมน้ำเวลามา5-5โมงครึ่งเป็นต้นไปครับ
  • พี่ได้ชุดลาก กับล้อรถ จะนำมาใช้กับ BB เสาร์หน้ามีโชว์ ครับ (พี่ค๊ะจัดให้) :-D
  • อย่าหักโหมนะพี่เดี๋ยวบีบีจะเบื่อเอาเฉยๆไม่ยอมเดิน

เอาแบบแค่ให้มันกำลังสนุกชมมันละพอพรุ่งนี้ต่อกันใหม่

ไอ่หนิมนั่งเศร้าเลยออกอาการงอนไม่ยอมกินข้าวเย็นเหอะๆๆๆๆ

ผลเป็นไงเสาร์หน้าเอามาโชน์นะพี่บีบีจะมีกล้ามละเว้ยเห้ย :o003:
  • พี่ๆน้องๆครับผมอยากให้พวกเราได้มีการรวมกลุ่มรวมตัวกันอีก

จะแลกเปลี่ยนความรู้กันบ้างผมเห็นตากเราเลี้ยงกันหลายคน

อาจด้วยไม่มีเวลาหรือติดธุระผมอยากขอให้พวกเราพิตบลูเมืองตาก

มาเจอกันเอาหมามารู้จักกัน(แต่มันจะกัดกันรึเปล่าไม่รู้)แลกเปลี่ยนความรู้กัน

ผมพึ่งเลี้ยงใหม่ได้แค่ปีครึ่งอาจมีพีๆน้องๆคนใดคน1หรือหลายคนมีความรู้

มีประสพการณ์ดีๆจะได้เอามาเล้าให้พวกผมมือใหม่อย่างผมรู้เรื่องราวที่เป็นประโยชน์

ตอนนี้มีพี่ช้าง ท๊อป ไผ่ ผมที่ออกมาเจอกันบ้างตามความสะดวก

ตอนเย็นวันเสาร์บริเวณลานจอมพลถนอมริมน้ำประมาณ5โมงครึ่งเป็นต้นไป

ผมอยากให้พวกพี่ๆน้องๆที่รักพิตเลี้ยงพิตถ้าพวกท่านสะดวกเรามาเจอกันครับ

ถ้าเป็นกลุ่มได้มีคนสนใจอาจเข้ามาหาจะได้บอกให้พวกเค้ารู้ว่าพิตบลูไม่ใช้หมาที่น่ากลัว

ขอยกคำพูดป๋ามาร์คเราเลี้ยงด้วยความรักและรับผิดชอบให้คนที่สนใจได้สัมพัสว่ามันวิเศษแค่ไหน

ที่มีพิตบลูอยู่ข้างกายไอ่หนิมผมไม่ใช้หมาเทพผมก็คนธรรมดาทั่วไปแต่ผมก็รักที่มันเป็นมันและมันเป็นพิตบลู

ที่ผมเขียนกระทู้นี้ขึ้นมาไม่ได้บังคับว่าพี่ๆน้องๆต้องออกมาเจอกันแต่ผมอยากเจอเพื่อนใหม่ๆที่มีใจเดียวกัน

"มีพิตมีเพื่อน"ขอบคุณครับ :o060:
  • ร่วมด้วย ช่วยกัน Pitbull Tak ผมก็พื่งจะหัดเลี้ยงมาได้แค่ 11เดือน แต้ก็ OK ครับ/ช้าง :-D
  • วันนี้หัดลากยาง เดินบ้าง ยืนบ้าง หมอบบ้าง ว่ากันไป /ช้างครับ :-D
  • เอาเรื่อยๆพี่อย่าฝืนมันเหนื่อยก็หยุดพักให้กินขนมชมมันลูบหัวตบตูดได้ทั้งนั้น

มีกำลังมีแรงก็ว่ากันใหม่ฝืนมันมากเดี๋ยวมันจะเบื่อเอา สู้ๆพี่ :o010:
  • ฝนตกทุกวันเลย แย่จัง :002:
  • พี่ไม่หาคนปักตะไคร้อะตกอย่างงี้วันเสาร์ไม่ได้เจอกันหนา

ละพิตบลูตากมีคนคุยกัน2คนไงนี่เเงียบเหงาจังเลย :o054:

พี่ช้างเอาชุดลากไปด้วยนะครับจะขอชมความก้าวหน้าของบีบี

ปล.ท๊อปถ้าเข้ามาอ่านเอาชุดลากไปด้วยนะจ๊ะวันเสาร์ไอ่หนิมมีหมาล่อเป้าแล้วอิอิบีบีเอ๋ย :o043:
  • เย็นนี้เราจะได้เจอกันมั้ยครับฝนตั้งเค้าอีกอีก

ถ้าแดดออกสักนิดละแจ่มเลยจะได้ซักผ้า :o028:
  • ครับพี่ ถ้าฝนไม่ตกเจอกัน ครับที่เก่าเวลาเดิม/ช้าง :-D
  • รบกวนพี่ๆกลุ่มตากครับ พี่ๆพอจะมีลูกหมาขายมั้ยครับพี่ พอดีเพื่อนผมที่อยู่แม่สอดต้องการซื้อพิตบูล ขอราคาไม่เกิน5000ครับ สะดวกลงไปรับเองด้วยครับ ขอบคุณครับ 089-5587571โอ๋ครับ เบอร์ติดต่อสำหรับพี่ๆที่มีหมาแบ่งให้น้องนุ่งเอามาเลี้ยงครับคนบ้านไม่ไกลกัน ขอบคุณครับ^^
  • เอ้าเร็ว ใครมีแสดงตัวด้วย ครับจะได้มีสมาช่ิกแยอะๆๆ/ช้าง :-D
  • พี่ๆ ผมว่าทำไวนิลติดไว้ที่ไหนซักที่ดีม่ะเพื่อไว้รวมตัว ในเวปคนน้อยอ่า พอได้คนแล้วค่อยไล่เข้าเวป ดีม่ะ
  • OK ครับ หนึ่งเสียง ครับ :-D
  • ผมอยากทราบว่า จ.ตาก เลี้ยง Pitbull ซักมากน้อยแค่ไหน ครับ/ขัาง (เก็บข้อมูล ครับ) :-D
  • ไวนิลหนะผมว่าทำได้แต่จะเอาไปติดที่ไหนนี่แหละสำคัญ

มันต้องขออณุญาติเทศบาลเมืองก่อนรึเปล่า

แต่ตรงลานจอมพลถนอมอะติดไม่ได้แน่นอนมีร้านอาหารหมาเยอะคนเยอะเดี๋ยวมีปัญหา

ต้องหาที่กันก่อนเอาแบบคนเยอะหมาน้อยเค้าจะได้สนใจหมาเราต้องมีแสงสว่าง

เผื่อนั่งคุยกันหลังหมาทำกิจกรรมเสร็จ แต่ตอนนี้ชักท้อละไปกี่ทีก็มีแต่พี่ช้างไม่เห็นท่านอื่นเลย

ยังไงพี่ช้างพอรู้จักใครลองถามเค้าดูด้วยพี่ว่าเค่าจะให้เราทำยังไงเกี่ยวกับเรื่องสถานที่

ส่วนเรื่องอันตรายจากหมากับคนไม่มีแน่นอนเพราะหมาเข้าสายจูงอยู่แต่กับหมาด้วยกัน

จะเป็นหมาจรรึหมาเราด้วยกันคงต้องดูกันเองหมาจรจะโดนก็หมาที่สะเหล่อวิ่งเข้ามาหาหมาเราเท่านั้น

ฝากด้วยครับตอนนี้งานเยอะชิป นานๆจะเข้ามาซะทีล่อซะยาวเลยกรู

ส่วนคุณaoh_pooรู้สึกว่าจะมีหมาตัวเมียอยู่ที่พี่ร้านนึงยังไงเสาร์นี้จะสอบถามให้ครับหรือใครว่างครับสาร์นี้

รบกวนช่วยสอบถามพี่รัก(ใช้ป่าววะจำชื่อไม่ได้)สามแยกหอกิตติคุณทีครับว่าหมายังอยู่รึเปล่า

ว่าแต่ท่านสนใจหมาเพศอะไร หมาแดง บลูลี่ กัด แจ้งผ่านมาทีครับ :065:
  • ทักทายกันหน่อยพิทบลูเมืองตาก