ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Oki Free Day (วันเบาๆ)
  • เตรียมตัวimageรู้ตัวแร้วimageทำท่าจะหนีimageฟอกตัวซะimageกินโฟมไม่ได้นะimageแช่ตัวทิ้งไว้imageทนหน่อยนะimageระหว่างรอimageเด๋วก็ได้ล้างแระimageมองกล้องหน่อยimageแบ๋วๆimageเช็ดตัวเองเป็นนะimageเป๋าลมหั้ยแห้งimageคันยุกยิกimageimageมาทาแป้งimageแจ่มแล้วimageหอมๆๆimageหมดแรงimageแท้นแท้นๆๆ imageแกล้งโอ๊คimageimageง่วงและimageหลับปุ๋ย
    ไฟล์แนบ
    เตรียมตัวอาบน้ำ.jpg 94K
    โอ๊ครู้ตัวแร้ว.jpg 78K
    ทำท่าจะหนีแร้ว.jpg 69K
    ฟอกตัวซะ.jpg 89K
    กินโฟมม่ายได้นะ.jpg 61K
    แช่ตัวทิ้งไว้3นาที.jpg 96K
    ทนหน่อยนะ.jpg 89K
    ระหว่างรอ.jpg 67K
    เด๋วก็ได้ล้างแระ.jpg 68K
    มองกล้องหน่อย.jpg 76K
    แบ๊วๆ.jpg 71K
    เช็ดตัวเอง.jpg 66K
    เป่าลมหั้ยแห้ง.jpg 70K
    คันยุกยิก.jpg 68K
    มาทาแป้ง.jpg 66K
    แจ่มแร้ว.jpg 69K
    หอมๆๆๆ.jpg 74K
    เริ่มหมดแรง.jpg 72K
    Complete ka.jpg 81K
    แกล้งหน่อยดิ.jpg 80K
    ง่วงแร้ว.jpg 73K
    หลับปุ๋ยเรย.jpg 82K
  • เห็นแล้วมีความสุขครับ ขอให้ความรักนี้อยู่อย่างนี้ไปตลอดน่ะครับ :o068:
  • :021: น่ารักมากเลยคับ
  • น่ารักทั้งคนทั้งหมาเลยนะคับ รักนี้จงเจริญ
  • สาวๆมาอิกแล้ว :o043:
  • พี่เก่ง เร็วแฮะ มาจัดคนแรกเลยนะพี่ ^^
    ว่าไปก็น่ารักดีนะ อาบไปถ่ายรูปไป เพลินดีแฮะ ^^ อิอิ :o036:
  • ใกล้ชิดกันดีมากเลยครับ...
  • โดนทั้งเก่งทั้งโน๊ตตัดหน้า เร็วจริงๆ สองคนนี้... :013:
  • น่ารัก ค๊าฟผม กระทู้นี้ +10 :033: :033: :033:
  • น่าร้ากกกกกกกก.......ทั้งคน ทั้งน้องหมาเลยครับ
    ของผมทำไมตอนพาไปว่ายน้ำโดดเอา โดดเอา
    แต่พอจะอาบน้ำดันวิ่งหนี
  • พอดีไม่ค่อยมีเวลาเล่นกับโอกี้เลยครับ ช่วงนี้งานเยอะมาก ก็มีแต่น้องสาวนี้แหละครับที่ช่วยดูแล
    น้องหมาชื่อโอกี้ ฝากตัวด้วยครับ
  • น่าไปเป็นน้องชายอีกคน ^^
    ขำๆ นะพี่ อย่างอลกันน้า เอิ๊กๆๆๆ :013: :013: :013: :013: :013:

โทษทีนะพี่เต๊ก ผมตามพี่เก่งมาก๊าบ อิอิ
  • 5555+ ครับผมม ว่างๆจะเอารูปกิจกรรมมาลงให้ชมกันอีกนะ