ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สาวเชียงใหม่เจ้า^___^
  • น้องเลิฟค่ะ 2 เดือนแล้ว อยู่เชียงใหม่เจ้า อากาศยังเย็นๆอยู่ช่วงเช้า^___^
    ถ่ายรุปเลิฟให้เพื่อนๆดู..ทุกคนมีความเห็นตรงกันหมดว่า..
    เลิฟหน้าบื้อมากกกกก - -" ( บื้อแต่โหดมากๆๆ) อิอิ
    อยากรบกวนถามผู้รู้นิดค่ะว่าอย่างเลิฟนี่เค้าเรียกว่าสายไหนอ่ะคะ(มือใหม่เพิ่งเลี้ยงค่ะ)
    ขอบคุณค่า
    ไฟล์แนบ
    ภาพ001.jpg 65K
    ภาพ008.jpg 68K
  • ได้มาจากร้านที่หายยาใช่ไหมครับ
  • สวยครับ

ชุดนี้ ใส่แล้ว ภาพลักษณ์โหดร้ายของพิทบูล แทบไม่เหลือเลย 5555:018:
  • ชุดซะน่ารักเลย:o027:
  • สายน่ารัก คราบ ฟันธง คอนเฟิม
  • งามแต้ๆคับยินดีที่ได้เจอคนรักพิทเจียงใหม่เหมือนกั๋นคับ
  • *0* คุณ Ierzchai..ทราบได้ยางงายคะว่าไปซื้อที่หายยา
    ไปซื้อน้องเลิฟมาเมื่อวันที่14 กุมภา ที่ผ่านมานี่ล่ะค่ะ
    ตอนไปเลือกเหลืออยู่ 3 ตัว เลิฟเค้าดู ลั่นลา มากสุดใน3ตัว เลยอุ้มมาซ้า อิอิ
    ไฟล์แนบ
    1235.jpg 13K
  • ใส่ชุดซะน่าร๊ากกกกกกก
  • สุสานหายยา เดี๋ยวนี้เป็นไงบ้างไม่รู้ ไม่ได้ไป เยือน มานานละ แต่ก่อน พี่ช่าย เคยไปซื้อโกลเด้น ที่นั่น

สวยมาก แต่ว่าโตมา มีไข่ใบเดียว เซ็งเลย เหอะๆ แต่ว่าน้องเลฟใส่ชุดเนี่ย แหมมม น่ารักน่าเลิฟ จริงๆ
  • รีบเอาไปหาหมอด่วนเลยครับ วัดไข้ เช็คสุขภาพ ถ้าพร้อมให้ฉีดวัคซีนเลย
    อย่าเอาไปเดินบนหญ้าเด็ดขาด ให้อยู่แต่ในบ้านนะครับ ตอนกลางคืนก็ใส่ชุดอุ่นๆ ให้เขา
    ผมแวะไปบ่อยครับที่หายยา ไปดูลูกหมา ถ้าเขาดูแลไม่ค่อยดีผมก็จะติงเขา
    สงสารคนที่รู้เท่าไม่ถึงการณ์แล้วซื้อมา
    เคยคิดว่าวันนึงจะมีคนซื้อมาแล้วมาลงโชว์ในบอร์ด และแล้วก็มีจริงๆ
    แต่หวังว่ามันจะอยู่รอดปลอดภัยครับ ลงความเคลื่อนไหวบ่อยๆนะครับ เกิดอะไรขึ้นคนที่นี่พร้อมจะช่วยกันดูแลเสมอครับ
  • ไปทำวัคซีนมาแล้วค่า ..ลำไส้กับหลอดลมอักเสบ..ถ่ายพยาธิ.หมอนัดอีกเข็มพรุ่งนี้พอดีค่ะ..
    ซื้อมาอาทิตย์แรก..มีอาการเป็ดหวัดแถมมาด้วย
    ไอ.. แล้วก็มีน้ำมูกเขียวๆไหลตลอดเวลา..พาไปหาคุณหมอได้ยามาทาน1อาทิตย์
    ตอนนี้หายหวัดแล้ว ..แข็งแรงดีค่า..ขอบคุณคุณ Ierzchai มากมายค๊า ^____^
    ...คุณหยกคะ..เราก็เคยไปซื้อโกลเด้นมาจากที่หายยาเหมือนกันค่ะ..สวยมากๆๆ
    แต่พอโตมาก็ไข่ใบเดียวเหมือนของคุณหยกเลยค่ะ อิอิ - -"
    ไฟล์แนบ
    12352.jpg 13K
  • :029:น่ารักจังค่ะ...ดูแลสุขภาพดีดีนะ...น้องเลิฟ..

กุชชี่เอาใจช่วย...
    ไฟล์แนบ
    1234.jpg 65K
  • อุ้ย....ขอโทดค่ะ..รูปใหญ่เบ้อเริ้มเลย

อิอิ
  • ขอบคุณค่า กุชชี่
    เอ๋..เลิฟกะกุชชี่ใส่แว่นข้างเดียวเหมือนกานเรย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    12353.jpg 13K
  • เย้ดีใจจังมีสมาชิกเพิ่มอีก1คนยินดีที่ได้รู้จักนะคับ:013:
    ไฟล์แนบ
    เบบี้2.jpg 71K
  • เชียงใหม่คึกครื้นดีจัง
    ได้สมาชิกใหม่มาอีกคนหล่ะ
    ดีจัง
    ไฟล์แนบ
    Copy (3) of Untitled-1.jpg 55K
  • สงสัยจะเป็น คอกเดียว กันมั้งครับ แม่น้อง เลิฟ

มันอายุประมาณ 4 ปีหรือมากกว่านั้นได้แล้วมั้ง
  • ขอถามครับที่เจียงใหม่**หายยา** เนี่ยคือร้านขายหมาเหรอครับ
    งั้นก็เหมือน jj ที่กทม.ดิ ใช่ปะครับ
  • อวบอ้วนๆ ดีนะคะนั่น!!!!!
    เคยไปที่หายยาเหมือนกัน เค้าดูแลหมา แมว ไม่ค่อยดีเลยนะคะ เคยเห็นแมวแม่พันธ์ยัดกันอยู๋5-6 ตัวในกรงเล็กๆใบเดียว เชื้อราเพียบทุกตัว พอถามเค้า คนขายก็บอกว่า "เป็นแค่แมวแม่พันธ์ไม่ต้องเลี้ยงดีก็ได้...."ม่ายยยยยย
    โชคดีคะ
  • หายยาเน้นขายครับ ขาย ขาย ขายๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ระวังโรคหัดให้ดีครับ ถ้าเบื่ออาหาร มีน้ำมูกไหล อุ้งเท้ามีเกล็ดแข็งๆ หรือมีอาการคิ้วกระตุก
    ให้รีบพาไปฉีดยาเลยครับ บอกหมอเลยว่าไม่ต้องวินิจฉัยให้เสียเวลา
    รักษาเร็วมีสิทธิรอดมากกว่านะครับ

เจ้านี่โตขึ้นจะใหญ่มั่กๆครับ พ่อมันน่าจะชื่อข้าวเหนียว ตัวที่มีรูปในปฏิทิน ติดอยู่ที่ข้างฝาร้านครับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่าคุณ KENG_CM ^______^
    ..คุณหยกคะ โกลเด้นของเราเพิ่งได้2ขวบค่ะน่าจะคนละคอก แต่อาจจะเปงญาติๆกัน อิอิ(ไข่ใบเดียวเหมือนกาน - -")
    ..ว้าว..ว้าว ..ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่าคุณ Ierzchai พ่อชื่อซะเท่เรยนู่เลิฟ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    12354.jpg 13K
  • หน้าตาเหมือนกะของผมเลย
    ไฟล์แนบ
    ภาพ011.jpg 34K
    cl1UNW529473-02.jpg 38K
  • ซื้อคอกเดียวกันเลยครับที่หายยา ของผมชื่อน้องเก็บเงิน
    กะลังจะเอาไปตัดหู ว่างๆๆ Meeting กันมั้ยครับ
    ฝากบอกชาวพิทบลูเชียงใหม่ทุกคนด้วยนะครับ
    089-7589577 พาณิช ครับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักค่า คุณ พานิชและน้องเก็บเงิน ไม่ทราบว่าเปงชายหรือหญิงคะน้องเก็บเงินอ่ะ
    ว่างๆเอารูปน้องเก็บเงินมาลงให้ชมบ้างนะคะ ^____^
    วันนี้พาน้องเลิฟไปเที่ยวที่สวนล้านนา ร.9 ถนนโชตนา-แม่ริม มาค่ะ
    เจอน้องหมาเยอะมากๆๆ ส่วนใหญ่เป็นพูเดิ้ล+ชิสสุ ชิวาวาก็มี อิอิ..แต่ไม่เจอพิทบูลเลยอ่ะT__T
    ม่ายรู้ว่าที่เชียงใหม่เค้าพาน้องพิทบูลไปวิ่งที่ไหนกันน้อ >__
    ไฟล์แนบ
    12355.jpg 13K
  • เพิ่งซื้อน้องขนุนน้อยมาจากหายยาอ่ะค่ะ

ไม่รู้ว่าเป็นญาติใครรึเปล่า

พ่อเค้าชื่อซีซ่าร์ที่อยู่แถวหางดงอ่ะ

แม่อยู่หนองผึ้งสารภี ยังไม่เคยเจอ กะว่าจาไปเยี่ยมพรุ่งนี้ค่ะ

คิคิ ตามหาญาติ
    ไฟล์แนบ
    01-03-09-113530.jpg 22K
    01-03-09-112802.jpg 22K
    06-03-09-115604.jpg 53K
  • รถถัง น่าจะเป็นญาติเดียวกันกับ น้องขนุนน้อย นะค่ะ

เพราะมาจากหางดง - หายยา พ่อชื่อ ซีซ่าส์ เหมือนกานเลยค่ะ

ดีใจที่เจอญาติของรถถัง รายงานตัวนะค่ะ..........

นี่คือรูปอดีต กับ ปัจจุบันค่ะ โตแล้วแรงเยอะมาก
    ไฟล์แนบ
    3332.jpg 75K
    2222.jpg 63K
    old02.jpg 86K
  • รถถดังอายุเท่าไหร่ละคะ ขนุนน้อยอายุสองเดือนละค่ะ

พ่อเค้าล่ำบึ๊กเลยอ่ะ สีเทา ใช่ป่ะ
    ไฟล์แนบ
    08-03-09-162444.jpg 18K
    08-03-09-153029.jpg 49K
    08-03-09-153453.jpg 37K
  • ใช่ค่ะ... ตอนนี้รถถังอายุ 6 เดือนค่ะ

พ่อเดียวกัน แต่คนละแม่ แม่เค้าสีลูกวัวค่ะ

ส่วนพ่อหล่อใช่เล่น แต่ได้พ่อมาน้อย ไม่ค่อยบึก แต่ก็โอค่ะ

แล้วน้องขนุนเป็นยังไงบ้างค่ะ... หน้ากากคล้ายๆๆกันเลยนะค่ะ อิอิ...
  • ซนเว่อร์ ไม่รุเอาแรงมาจากไหนกัน

นี่ขนาดว่าอายุสองเดือนนะ

ถ้าโต คงเอาคนเดียวไม่ไหวแน่ๆเลย

ซนๆนี่ก้อต้องดุเอาอ่ะ เพราะตีไงก้อไม่เจ็บ

ละมีเถียงด้วยน๊า......

แต่ถ้าดุ เค้าจาจ๋อยไปเลย

ไม่อยากเอาแรงสู้เค้าด้วย อิ อิ
    ไฟล์แนบ
    08-03-09-162024.jpg 70K
    28-02-09-135931.jpg 62K
  • ว้าวๆๆ ดีใจกะคุณpanidamt ด้วยนะคะ ตามหาญาติเจอแร้ว คิคิ
    ขนุนน้อยกะรถถังน่ารักมากๆเลยค่ะ แล้วปกติพาไปเดินเล่นที่ไหนคะ
    ว่างๆมามิ้ตติ้งวิ่งเล่นกะน้องเลิฟไหมคะ ^____^
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0063.jpg 68K