ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายหมาแดง ปิดการขายครับ
  • ขายพิทบูล ไซค์ ยักษ์

สาย พ่อ Koko (ลูกชิโร่ (สาย Stone Cold) + ลูกเฮลบอย (สาย Jamjam)
    สายแม่ Nara (ลูก BJ + Sarapova)

เกิดเมื่อ 14/4/54

เปิดราคา :12,000 บาท

นิสัย :ขี้เล่น ที่สำคัญกินยังกะปล้น อาหารปล่าวๆก็กิน

tel :082-469-3224 หรือ 080-636-1881 ต้อม อยู่ชลบุรี

ภายในอาทิตย์นี้จะพาไปตัดหูแล้วครับขายแล้วครับ

Tom_Chonburi

เริ่มจากรูปเมื่อก่อน
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    220971.jpg 86K
    220972.jpg 94K
  • ต่อๆๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    220979.jpg 115K
  • อิกหลายๆมุมเพื่อการพิจารณาimage
    ไฟล์แนบ
    220977.jpg 102K
  • ดูขนาดกระดูกครับimage
    ไฟล์แนบ
    220982.jpg 141K
  • ความสูงimage
    ไฟล์แนบ
    220983.jpg 164K
  • สูงด้านข้างๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    220984.jpg 197K
  • เพดทางแม่image
    ไฟล์แนบ
    214317.jpg 150K
  • ดูขนาดกับหมา 3เดือนกับหมาที่บ้านอายุ 3ปีimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4001 (Large).JPG 108K
  • มุมมองจากด้านบนเพื่อดูความหนาครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4055 (Large).JPG 122K
  • แถมๆๆ Chocco Red Ashi
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4019 (Large).JPG 77K
  • ขอโชว์ อิกตัว Chocco Red Kaka

เรดโน๊ต สี ชอค ตัวเมีย อายุจะ 10 แล้ว สั้นๆ กล้ามแบบเน้นๆ สาย JoJo จร้า

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4025 (Large).JPG 98K
    IMG_4040 (Large).JPG 106K
  • แถมอิกหน่อย อชิimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3986 (Large).JPG 94K
    IMG_3974 (Large).JPG 73K
  • อิก ๑ ท่า อชิimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4015 (Large).JPG 85K
  • วันเสาร์นี้มีจะพาไปตัดหูหมอดังชลบุรี

ก็คงเก็บเข้ากรุทำหมาลากต่อไป อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4052 (Large).JPG 92K
  • หมากากๆ
  • แหม มาแต่หัววันเลย

แต่ยังงัยก็ขอบคุณเด้อ แสรด :-D

Tom_Chonburi
  • ทำไมพี่ไม่ถ่ายภาพที่สวยๆหน่อยครับผมว่าหมาก็สวยนะครับ เช่น
    ถ่ายหน้าตรงในระดับพอดีตัวหมา
    ถ่ายด้านข้างในระดับตัวหมา
    และถ่ายมุมเฉียงด้านข้างในระดับตัวหมา
    เท่านี้ท่านก็จะได้รูปหมาที่ดูสมจริงและสวยในการเสนอขายแล้วครับลองดูใหม่
    ส่วนตัวแล้วชอบครับแต่ผมมีแล้วหนึ่งตัว มาอีกคงไม่ใหวขอให้ได้บ้านใหม่เร็วๆครับ :-D
  • ขี้เรื่อนแด็ก ปากยาวแหลม หัวเล็กยาว โครตสูงเลย
  • แหมมึงนี่เพิ่มกำไรเป็นเท่าตัวเลยนะ ซื้อมาตัวละ 6 ขาย 12 เหอะ ๆ
    ดูเอาละกัน http://www.pitbullzone.com/community/discussion/23562/ขายลูกเรดโนสสายเลือดดี-แนวสูงใหญ่/p1
  • Upgrade ฮ่าๆ
  • ใครบอก กูชื้อมา4พันต่างหาก :-)) ขายแค่หมื่นสองกำไรแปดพันเองว่ะ
  • ซื่อมาก็ถูก ขายอีกราคาทุเรศสุด
  • เอ่อ น้าผีครับ

เรื่องราคาคงไม่สำคัญคุยกันได้ ขายตัวละพันยังขายได้เลย สำหรับผม

น้าผีที่เข้ามาเม้นท์ ท่าทางจะจน หรือขัดสนมากสินะครับคงเป็นห่วงเรื่องเงินมาก

ผมขับรถไปรับหมาตัวนี้เองเพื่อที่จะมาทำสายกันในกลุ่ม แต่ในกลุ่มเปลี่ยแผนก็เลยต้องปล่อย

เพราะที่บ้านมีแต่หมาแดง Size เล็กๆ

ตอนที่ซื้อมาสภาพไม่ได้เป็นแบบนี้ ผมมีงานประจำทำมีบ้านมีรถมีครอบครัวที่ดี และมีกิ๊กที่ดีด้วย ชีวิตของน้าผีคงบัดซบมากผมเข้าใจ ไม่ต้องมาระบายแบบนี้

เงินไม่กี่พันผมหรับผมไม่ได้มีความคุ้มเลยกับเวลาที่ลงไป ต้องสับไก่ให้ทุกวัน (ไม่ว่าจะดึกขนาดใหน) ทายากันยุงให้ทุกๆวัน เรียกหมอมาดูแล จนเป็นสภาพอย่างที่เห็น

ถ้าไม่ชอบก็ผ่านไปได้เลยครับ ไม่ชอบเล็กเรียว แหลม ผมก็มี แหกตาดูด้วย อยากได้ก็บอก และหากมีดีกว่านี้ก็ขอดูด้วย

อย่าทำตัวเป็นเสนียดบอร์ดครับ ช่วยกันดูแลคนโกง หรือ มือใหม่ที่เข้ามาน่าจะดีกว่าครับน่าจะทำให้สังคมพิทบูบ้านเราเจริญขึ้น

สุดท้ายหากผีท่านใดยังอยากโชว์เรื้อน และพยายามเข็นความบัดซบตัวเองออกมา หากยังไม่พอโทรมาขอคำปรึกษาได้ครับ

Tom_Chonburi_Cool_Camp

:-))
  • โอ้ววว ผมคงจะไม่จนขนาดต้องจับหมามาอัพราคาหรอกครับ คุณคมสันต์ ชีวิตผมก็คงไม่ได้บัดซบไปกว่าคนที่ต้องมานั่งหลอกแดก ขายหมาที่จับมาถูกๆ ให้คนอื่นเค้าหรอกนะครับ

"เงินไม่กี่พันผมหรับผมไม่ได้มีความคุ้มเลยกับเวลาที่ลงไป ต้องสับไก่ให้ทุกวัน (ไม่ว่าจะดึกขนาดใหน) ทายากันยุงให้ทุกๆวัน เรียกหมอมาดูแล จนเป็นสภาพอย่างที่เห็น"

ผมพูดจริงๆ ถ้าคิดถึงเรื่องความคุ้มนี่ จะเลี้ยงทำไมเหรอครับหมา ผมว่าอย่าพยายามแถจนตัวถลอกเลยนะครับ จะเจ็บเองนะ

"อย่าทำตัวเป็นเสนียดบอร์ดครับ ช่วยกันดูแลคนโกง หรือ มือใหม่ที่เข้ามาน่าจะดีกว่าครับน่าจะทำให้สังคมพิทบูบ้านเราเจริญขึ้น "

แหม่ กำลังดูอยู่ครับ ดูแลคนโกง ดูแลอย่างดี มือใหม่ คงโดนคุณต้อมหลอกแดกขายหมา แบบนี้อยู่บ่อย ๆ

แล้วถ้าคิดว่าตัวเองเทพ หรือว่าจะโชว์ควายเอาคำพูดเหี้ยๆ กรองเป็นคำ ระวังจะโดนตบคา exedy นะคับ

• เอ๋า คุณคมสันต์ โดนจับได้ถึงขนาดปิดการขายเลยเหรอครับ
    ให้อาหารเดือนเดียว อัพราคาครึ่งหมื่นเลยนะครับ ประจานตัวเองแท้ ๆ ไม่แถต่อละครับ
  • จัดมาเลยครับน้าผี

อย่าดีแต่ปากเลยครับ รออยู่นะมีเบอร์แล้วนะครับ รึไม่มีตังก็บอกเดี๋ยวโทรไปหา หรือยิงมาก็ได้

ว่าแต่เอ เหมือนรู้จักผมนะ ท่าทางจะเป็นพวกปั๊มหมากากๆมาขายแล้วขายไม่ออก กร้ากๆๆๆๆ

คำพูดแบบนี้เหมาะกะผีกากๆวะ

• คือว่าขายแล้วครับ

ขายไปตัวละ 11,000 บาทเอง กำไรเหนาะๆ

กร้ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ว่าแต่ผีตัวบนนี่ถ่อยได้ใจผมจริงๆ

มาเลยนะครับ จะยืนรอให้ตบหน้าโรงงานเลย

ผมจะแถมไหว้ให้น้าผีหลังตบด้วยอิกดอก ถ้าเป็นลูกผู้ชายนะครับ
  • โอ้ยอย่างคุณต้อมไม่ต้องปั้มแล้วครับ จับหมาขายแดกอย่างเดียวก็พอ แบบนี้คงรวยชิบหายแล้วครับ ก็ยินดีด้วยนะครับที่ขายไปซะได้ ใครมันโง่ซื้อวะ หรือลงกลบเกลื่อนว่ามีคนซื้อก็ไม่รู้ เหอะๆ ว่าใครถ่อยก็มองดูในกระจกหน่อยนะคับ เดี๋ยวจะลองให้คนเข้าไปหาที่โรงงานนะคับ ไม่อยากตบให้เสียมือครับ เดี๋ยวคัน
  • สงสัยคุณผีคงเลี้ยง ชิวาว่า แน่ ถึงหลบๆซ่อนๆ

ลูกผู้ชายพูดจริงทำจริงนะครับ จะรอ

รึว่าเป็นผีกากๆไปวันๆ ก็ปิดหูรูดไปซะ
  • อย่าเบี่ยงประเด็นเลยครับ คุณคมสันต์ ไอ้ที่หลอกแดกขายหมา หรือ ปากหมา แบบนี้เลี้ยงหมาอะไรดีครับ พิทบูลเหรอครับ??
  • ขอขอบคุณหน้าผีที่ช่วยทำกระทู้ให้ฮอทครับ

และทำให้ขายเร็วขึ้น

ว่าแต่ว่าน้าผีค่อนข้างกากอ่ะ เค้าไม่คุยด้วยแหละ

• ผมว่าคุณ 2 คน นี่ น่าโพสต์รูปและที่อยู่ไปเลยครับ
  • GHOST 11:41AM Permalink
    ผมว่าคุณ 2 คน นี่ น่าโพสต์รูปและที่อยู่ไปเลยครับ
    --------------------------------------

อ้าว..เขี่ยเค้าซะงั๊นน่ะ ฮ่าๆ