ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการลูก Bully ด่วน รับไม่อั้น !!!!!
  • รับเป็นลูกค้า ให้มาซื้อ มันตาโกลด์ ไปหม่ำๆๆๆ กันคร๊าบ !!!
    ที่จริง พันธุ์ อะไรก็ได้หมดแหล่ะ

สนใจติดต่อ 080 999 00 45

รายละเอียดทั้งหมด ดูได้ที่ http://www.muntagold.com/ ครับ

ปล 1. ขอพื้นที่ให้น้องทำมาหากินหน่อยนะคร๊าบพี่มาร์ค
    ปล. 2. น้าผีใจร้าย อย่าด่าว่าผมแรงๆนะครับ เอา เบาๆ เบาะๆ ก็พอครับ !!!

image
    ไฟล์แนบ
    admunta @ 650.jpg 138K
  • มันต้องอย่างงั้นครับพี่ต้น !!

เอาใจช่วยครับ
  • ปอ นี่ อย่างสายฟ้าแลป เลยนะ !!! อย่างว่อง !!!
  • จะขายของขอรายละเอียดให้ครบถ้วนด้วยเพื่อการตัดสินใจของลูกค้า
    วัตถุดิบ รายละเอียดโภชนาการ ราคาครับ

ชัดเจนมาพร้อมมาตราฐาน
  • ขออนุญาตพี่ต้นลงรายละเอียดให้นะครับ

มันต้า โกลด์ นวัตกรรมอาหารสำหรับสุนัขวัยอ่อน (Human Grade) วัยยังไม่หย่านม เพิ่มอัตรารอด บูสอัพ ลูกสุนัขได้ตั้งแต่อายุ 18 วัน(เราเป็นเพียงแบรนด์เดียวในโลกที่กล้าการันตรีว่าเป็นอาหารที่สามารถใช้กับลูกสุนัขที่มีอายุน้อยที่สุดในขณะนี้) เพื่อเพิ่มภูมิคุ้มกัน ภูมิต้านทาน และกระตุ้นพัฒนาการในลูกสุนัข ลดความเสี่ยงจากการสูญเสีย สำหรับลูกสุนัขที่แม่ไม่มีน้ำนมเลี้ยง ลูกสุนัขป่วย แม่พันธุ์ที่ต้องการบำรุง สุนัขที่พักฟื้นจากการผ่าตัด สุนัขที่ต้องเดินทางไกลระหว่างประเทศ มีความเครียดสูง เป็นอาหารพลังงานสูง เนื้อครีมมูส ใช้งานง่าย สะดวก ที่สำคัญพัฒนาโดยผู้เชี่ยวชาญด้านอาหารสัตว์อ่อนระดับโลก นับเป็นนวัตกรรมอาหารลูกสุนัขวัยอ่อนระดับโลก ที่ถือกำเนิดครั้งแรกในประเทศไทย ผลิตโดยบริษัทที่ดีที่สุด 1ใน 5 อันดับของเอเชีย เปิดตัวในเมืองไทยครั้งแรกที่งาน นครปฐมบูลลี่ 17 ตุลาคม 2553 ก่อนประเทศอื่นในโลก เป็นสินค้านวัตกรรมด้านอาหารสุนัขแบรนด์ไทยแบรนด์แรกที่มีผู้สนใจจัดจำหน่ายมากกว่า 20 ประเทศทั่วโลก

มันตา โกลด์ – อาหารลูกสุนัขวัยอ่อน

■ผลิตจากวัตถุดิบอาหารสัตว์ชนิดพิเศษ สามารถย่อยได้ง่าย นำไปใช้ประโยชน์ได้ง่าย
    ■กระตุ้นการสร้างระบบภูมิคุ้มกันของร่างกาย
    ■กระตุ้นพัฒนาการ และฟื้นฟูการทำงานของะบบทางเดินอาหาร
    ■ควบคุมสภาพความเป็นกรด – ด่าง ในระบบทางเดินอาหาร เพื่อให้มีสภาพที่เหมาะสม
    ■มีความหลากหลายของกรดไขมัน เพื่อการนำไปใช้ประโยชน์ที่ดียิ่งขึ้น
    ■แร่ธาตุที่อยู่ในรูป แร่ธาตุอินทรีย์ มีความปลอดภัยสูงสุด นำไปใช้ประโยชน์ได้มาก และสามารถเก็บสะสมในกล้ามเนื้อได้
    ■เป็นอาหารกระป๋อง ซึ่งสามารถเก็บรักษาได้ 2 ปีโดยไม่เสื่อมคุณค่าทางโภชนาการ หรือคุณสมบัติด้านความน่ากิน
    ■มีการปนเปื้อนหลังการเปิดใช้ต่ำกว่าอาหารชนิดอื่นๆ
    ■เป็นอาหารในรูปกึ่งแข็งกึ่งเหลว สามารถเปิดใช้ได้ทันทีโดยไม่ต้องผสม หรือปรุงเพิ่ม
    ■พัฒนาขึ้นอย่างเฉพาะโดยผู้เชี่ยวชาญพิเศษ
    ■มีความน่ากินสูงสุด กระตุ้นการกินได้

• เพื่อกระตุ้นพัฒนาการของสมองและระบบประสาทของลูกสุนัข และสุนัขโต ด้วยส่วนประกอบ Lecithinและ Choline Chloride ลูกสุนัขจะตอนสนองต่อสิ่งแวดล้อมได้ดีขึ้น มีพัฒนาการที่เร็วขึ้น มีการเคลื่อนไหวที่ดีขึ้น เรียนรู้ และมีพัฒนาการโดยรวมที่ดี ลูกสุนัขส่วนมาก ยืน และเดินได้เร็วขึ้นเมื่อเทียบกับสุนัขทั่วไป

กระตุ้นพัฒนาการของระบบทางเดินอาหาร ให้มีการเริ่มการหลั่งน้ำย่อยเร็วกว่าปกติ ช่วยเสริมพัฒนาการของระบบทางเดินอาหาร ด้วยวุตถุดิบอาหารสัตว์ที่ผ่านการคัดเลือกอย่างระมัดระวัง เพื่อให้มีความเหมาะสมต่อระบบทางเดินอาหารของลูกสุนัขวัยอ่อน พัฒนาการที่ดีของระบบทางเดินอาหาร จะส่งผลให้ลูกสุนัขมีพัฒนาการของกล้ามเนื้อและโครงสร้างร่างกายที่ดี ถูกต้อง เหมาะสม เพื่อให้ลูกสุนัขเติบโตขึ้นอย่างมีคุณภาพ

เพื่อการเจริญเติบโตที่ดีกว่า ด้วยสารอาหารที่มีความเข้มข้นมากกว่าน้ำนมแม่ถึง 2 เท่า ประกอบกับสัดส่วนของ โปรตีนและพลังงานที่เหมาะสมอย่างแท้จริงต่อการเจริญเติบโตของลูกสุนัขวัยอ่อน จะช่วยส่งเสริมการนำสารอาหารที่ได้จากอาหารไปใช้ในการเจริญเติบโตได้อย่างสูงสุด สมดุลย์ของอาหารที่จะไม่ทำให้ลูกสุนัข อ้วนจนเกินไป แต่จะเติบโตอย่างแข็งแรง มีความสมดุลย์ของกล้ามเนื้อและโครงสร้างที่เหมาะสม ตอบสนองต่อศักยภาพทางพันธุกรรมของลูกสุนัขสูงสุด ก้าวข้ามข้อจำกัดของอาหารที่ผสมเองทั่วไป

เพื่อสุขภาพที่ดีกว่าของสุนัขในทุกๆด้าน จากสมดุลย์ของโภชนาการ และส่วนประกอบที่มีคุณค่าพิเศษหลากหลายชนิด ส่งผลให้สุขภาพโดยรวมของลูกสุนัขดีขึ้น และยังสามารถให้สุนัขที่ป่วย หรือพักฟื้นจากการเจ็บปวดหรือผ่าตัดในทุกกรณี ให้มีสุขภาพแข็งแรงขึ้นได้อย่างรวดเร็ว โดยเฉพาะอย่างยิ่งในกรณีที่สุนัขที่ป่วย มีปัญหาที่ระบบทางเดินอาหาร หรือ ช่องปาก สุนัขที่กินยากจนสูญเสียสภาพร่างกายที่ดี สุนัขที่มีปัญหาเรื่องผิวหนังหรือขน คุณจะเห็นการเปลี่ยนแปลงได้ภายใน 1 สัปดาห์

เพื่อสุขภาพที่ดีกว่าของลูกสุนัข โดยการกระตุ้นพัฒนาการของระบบภูมิต้านทานของร่างกายของลูกสุนัขวัยอ่อนให้สร้างขึ้น ก่อนที่ภูมิต้านทานที่ได้รับจากแม่จะตกลงสู่ระดับที่อันตราย ซึ่งจะเพิ่มความเสี่ยงต่อการป่วยหรือติดเชื้อจากสภาพแวดล้อม พัฒนาการที่ดีขึ้น เร็วขึ้นของระบบภูมิต้านทานของลูกสุนัข จะลดอัตราการป่วย และอัตราการตายระหว่างการอนุบาลของลูกสุนัข และส่งเสริมให้ลูกสุนัขเติบโตขึ้นมาเป็นสุนัขที่แข็งแรง ไม่เจ็บป่วยเรื้อรัง และเจริญเติบโตได้ดีโดยไม่มีอุปสรรคจากการเจ็บป่วย

จากส่วนประกอบพิเศษ แร่ธาตุสังกะสีในรูปแร่ธาติอินทรีย์ซึ่งสามารถดูดซึมไปใช้ประโยชน์ได้ง่าย รวมทั้งกรดไขมัน ทั้ง Omega 3 และ Omega 6 ทำให้ลูกสุนัข และสุนัข มีสุขภาพขน และผิวหนังที่ดี ส่งผลให้มีเส้นขนที่แข็งแรง ขนนุ่มสลวยจากภายใน ลดปัญหาด้านโรคผิวหนัง อีกทั้งน้ำมัน Evening Primrose จะช่วยลดอาการอักเสบของผิวหนัง ทำให้ผิวหนังกลับคืนสู่สภาพปกติ สวย สมบูรณ์โดยเร็ว
  • ตามสบายเลยครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค

ขอบคุณมากครับปอ จัดเต็ม มากๆๆๆ เลยนะนั่น !!!
  • image
    ไฟล์แนบ
    Slide 21.JPG 90K
    Slide 22.JPG 111K
    Slide 20.JPG 77K
  • บะ ของดีมาแล้ว !! แล้วมันหาซื้อได้ตามท้องตลาดไมครับ หรือต้องสั่ง ? Y/N
  • จะเปิดฟามร์ กบ ลูกอ๊อดกินได้มั้ย
  • ชุดนี้ก็ใช้ MontaGold ครับพี่ต้น ซื้อมาแล้วแต่ยังไม่ได้กิน
    เพราะลูกหมาเพิ่งจะ 12 วันครับพี่ฮ่าๆๆ ได้ผลอย่างไรจะมา
    แจ้งให้ทราบครับ อ้อ Monta + Extreme Bully ครับผม

image
    ไฟล์แนบ
    Puppy All.jpg 115K
  • กระทู้นี้ขาดแฟนคลับมันตาโกลคนนี้ไปคงจะกะไรๆอยู่นะครับ
    ของยี่ห้อนี้มันขายตัวเองอยู่แล้วครับ ทุกวันนี้ให้ไอ้วุ่นวือกินเอฟวันสีม่วงคลุกกับมันตาโกลครับ
    ง่ายๆสะดวกโยธินไม่ต้องเสียเวลาต้มเนื้อบดเหมือนเมื่อก่อนเสียเวลาขี้เกียจด้วย

อันนี้เด็ดจริงท้าให้ลองเลยครับ

ปล พี่ต้น จะพยายามให้หมากินให้หมดก่อนหมดโปรนะพี่จะได้สั่งทันคริๆๆๆเหลือไม่กี่กระป๋องแล้ว
    ผมชอบแบบเส้นยาแดงผ่า8อยู่แล้วอิอิอิ
  • รับรองกินแล้วอวบอ้วนเหมือนเจ้าของเปล่า
    ตาเสี่ยไม่มีลูกหมาเลยไม่ได้ใช้อะ อยากให้ใช้ส่งลูกหมาสวยๆมาให้ตัวดิ ซื้อมันตือแถมลูกหมาดีมั้ยโปรนี้น่ะ รับรองจะใช้ถึงขวบเลย :-D
  • ผมมี 2 ตัว แจ่มๆ เลยพี่จั๊บ รับรองไม่ผิดหวัง ซื้อ มันตา โกลด์ 200 หีบ แถมลูกหมา 1 ตัว สวด ยอก!!!
    เอาเลขบัญชีเลยมะครับ ???

ขอบคุณครับว่าน รอออเดอร์ อยู่คร๊าบ ^___^

คุณ experimental ครบ 18 วัน เริ่มป้อนเลยนะครับ ลองดูเทียบกับครอกก่อนหน้านี้ ไม่พอใจ ยินดีคืนเงินทุกกรณีคร๊าบ !!!

พี่ jonnyscubapit พี่ลองให้กินดูเลยครับ ถ้าใช้ดี ผมจะออกฉลากใหม่ Munta GOB ให้พี่โดยเฉพาะเลย อิอิ

คุณ godzailaza ครับ สั่งซื้อมา หรือโทรฯมาสอบถามได้ครับ หรือ สั่งที่ คุณกอล์ฟ Pit of God ก็ได้ หรือคุณ เบิร์ด Ultra Dog ก็ได้เช่นกันคร๊าบ
  • ของเค้าดีจิง :063: ลองมามาแล้ว
    แล้วก็บอกต่อด้วย

ตัวนี้กินตั้งแต่ 18 วัน กินไป 1 ลัง กับ F1 ม่วง

image

ส่วนตัวนี้กินผสมกับ Extreme Bully เกิดมาตัวเล็กสุด
    เกิดตัวสุดท้าย ตอนเกิดจะตายไม่ตาย หมอปั้มขึ้นมา

image
  • Thank you P' Mu very much!
  • เรื่องจริงไม่ได้โม้ ของดีต้องบอกต่อ ว่าแต่เมื่อไรจะแวะมา
    เอาเจ้า MayFair ล่ะคร๊าบ

วันนี้ซ่อม ถ่ายรูปใหม่ เด๋วมาอัพเดทให้ชมกัน ฝีมือการถ่ายภาพ
    โดยนายตั้ว Redzone คนจัดท่าทาง ผมเอง อิอิ สวยไม่สวยจะ
    ได้ว่าถูกตัว 555
  • โอ้โห..ฉลาดตั้งชื่อกระทู้ :-D
  • ชุดนี้ก็ ด้วยจัดไปพี่

image
    image
    ไฟล์แนบ
    pd5855.jpg 60K
    1pppp2.jpg 68K
  • รอชมรูปนะครับพี่มุ วันธรรมดา ในอาทิตย์หน้า ผมจะเข้าไปหา พี่มุสะดวกวันไหนคร๊าบ ???

น้าผี ผมไม่ได้ฉลาด แต่เรื่องตั้งชื่อกระทู้นะเอ๊า !!! ขอบคุณที่ชมคร๊าบ ...น้าผี รับซักลังไหมครับ ???

กอล์ฟ !~!! พันธุกรรมที่ดี ได้อาหารชั้นเยี่ยมไปช่วยส่งเสริม ลูกหมาต้องโตมา ยอดเยี่ยมแน่นอนเลยครับ!!!!!
  • นัดมาเลยครับ คุณต้น