ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• น้ำท่วมหน้าบ้านครับ
    ในตลาดหวันโลกเป็นไงบ้างครับimage
    ไฟล์แนบ
    ไอซ์เกอร์1_resize.jpg 164K
  • ลำพูนก็ พอๆกัน 555เลี้ยงหมาบนบ่อปลาประมาณนั้น
  • แอดเฟชบุ๊คมาหน่อยนะ axelunla@hotmail.com
  • ไอซ์ มันเล่นน้ำเสร็จแล้วมันคันมะ อิอิอิ สายถักยังมะได้เริ่มนะ ยังไม่มีรมเลย หุหุ
  • พันไหนอ่ะ
  • น้ำท่วมอยู่พี่บอยยังไม่เป็นไร แต่ถ้าน้ำลงอ่ะไม่มีสายจูงเลยพี่บอย.....อิอิ
  • ตาพันบ้านอยู่เส้นบายพาสนู่นน ทางไปท่าชัยอ่ะพี่
  • อ๋ออออออละ
  • พี่บอยครับ ถักสายจูงให้ผมมั่งสิครับพี่....อยากดั้ย อยากดั๊ย อยากได้............. ;-)
  • ดีครับผมขอบคุณพี่คนที่อยู่ร้านปันน้ำมากเลยครับที่ให้ความรู้เรื่องพีบูลกับผมทำให้ผมรักมันมากขึ้น
    และผมขอฝากตัวกับพวกพี่ๆด้วยนะครับช่วยแนะแนวผมหน่อยนะครับในการเรียนพีบูลแต่ผมรักพีบูลจิงๆนะครับ
  • ดีครับพี่บอยผมอิสนะครับคนที่ไปส่งขนมปังที่ร้านพี่อ่ะครับพอดีอิสอยากเล่นพีบูลครับอิสเลยไปลองสอบถามพี่คนที่อยู่ร้านปันน้ำมาคับเขาสอนอิสหลายอย่างเลยคับพี่บอยครับอิสรักพีบูลมากเลยนะพี่ หมาพีบูลพี่บอยอิสโครจชอบอ่ะสุดๆอ่ะพี่ตอนนี้อิสก้อให้พี่ที่อยู่ร้านปันน้ำหาให้อยู่ครับพี่บอยคับช่วยสอนอิสในการเลี้ยงพีบูลด้วยนะครับ ใจอิสตอนนี้ให้พีบูลหมดเลยว่ะพี่ อิสอยากให้พีบูลของอิสเหมือนพีบูลของพี่เลยอ่ะเท่มาก
  • ใจเย็นน้อง กำตังไว้ก่อน หมาดีต้องใจเย็นๆ ว่าแต่จะหางบสักเท่าไหร่
    @หล้าอยากได้กี่เส้นละครับ ถักเองสิครับ สอนผมแท้ๆ อิอิอิ
  • พี่คนที่ร้านปั้นน้ำบอกผมว่าเตรียมสัก 8000 แล้วใช่ว่าจะได้เลยนะ พี่เค้าบอกว่าให้รอดูไปก่อน ใจเย็นๆ
    พี่บอยอิสเห็นหนังสือพิบูลพี่อ่ะอิสยืมมาอ่านศึกษาได้ป่ะ อิสอยากศึกษาให้มากๆเผื่อที่จะได้เข้่าใจมันครับ
    พี่บอย
  • พี่ว่าศึกษาในเวบนี้อ่ะ ดีสุด มีทุกอย่างที่อยากรู้ แต่จะมาเอาไปดูก็ได้หนังสืออ่ะ เอาไปดูได้เลย ส่วนตอนนี้ว่างๆ ลองหาหมาที่เราชอบก่อน ว่าชอบแบบไหน หมาแดงเอย บูลลี่เอย สายกัดเอย ลองดูเยอะๆ ว่าจะชอบแนวไหน รึว่าเราต้องการอะไรจากพิทบูล ชอบมันส์ๆ ชอบเฝ้าบ้าน อะไรแบบนี้ แล้วจะช่วยๆดูให้อีกที
  • ขอบคุณครับตอนนี้ผมก้อศึกษาจากเวบแล้วครับ เวบนี้ให้ความรู้มากเลยคับ
  • น้ำท่วมมาที การฟิตหมา ฝึกหมา หยุดชะงักหมดเลย จนป่านนี้สถานที่ยังจบน้ำอยู่เลย
  • ที่ไหนครับพี่บอย
  • แถวบ้านเอื้อาทรอ่ะ
    นี่1ครอกลองดู หมาอุดร กระดูกดี มุมขาหลังสวย ลองโทรไปถามราคาก่อนhttp://pitbullzone.com/community/discussion/24401/red-nose-for-sale-udonthani-update-45-days#Item_1
  • แต่...... กำตังไว้ก่อนดีกว่า อย่าพึ่งใจร้อน อิอิอิ ของดีต้องใจเย็นๆ
  • ได้ครับ ขอบคุณครับ พี่บอย
  • มีอีกตัว น่าสน แต่งบหมื่น5 อายุ4เดือน เป็นลูกของซีโฟร์+อีฟ แค่ชื่อพ่อก้โอเคแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    224605.jpg 161K
  • ลูกไอ้ กัทไปใหนหมดอะ พ่อมันขยันกัดวัวชาวบ้านจริงอะ
    ตัวข้างบนนี้น่าสนจริงๆนะ สายแจมๆหายาก
  • กำลังเชียร์อยู่ครับพี่สมพงษ์ตัวบนผมยังชอบเลย
    ลูกไอ้กัท มะยอมขายเลย
  • อิส พี่เชียร์ตัวนี้ ถ้ามีงบน่าเอาไว้มาก ยิ่งเจาะสายเลือด ยิ่งน่าเก็บมากเลย สุดยอดเลย งานมีตติ้งสุโขทัย จะเป็นซุปตาร์เลย อิอิอิ
  • meeting หน้ามีกิจกรรม ใครชนะเดี๋ยวเฮียArtจัดหนักแน่นอน
  • แล้วจะมีประกวดหมาเทพหรือเปล่าเนี้ยพวกเรา
  • พี่บอย 4เดือนแล้วอ่ะ น้องหมาจะเชื่ออิสไม่เนี้ย
  • ทามไมไม่ขายหละครับจะขี้เหนียวไปถึงใหน เดียวยักษ์ใหญ่ที่บ้านออกมาแล้วใครจะช่วยพี่เลี้ยงอะซุปเปอร์455
  • แม้ ถ้ามีทุนจะสอยไว้เองเลย อิอิ ล้อเล่งๆ
  • พรุ่งนี้จับฝากรถไอติมไปเลยไหมครับ เสียดายกรงไม่ว่าง

• ไม่เอาแล้วพี่ ตอนนี้ได้ครบตามที่ต้องการแล้วครับ อิอิอิ ได้ลูกไอ้นี่มาก็ไม่อยากได้ไรแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    วินเนอร์ตอนเด็ก.jpg 124K
  • เฮ้ยเอามาอวดมั่งดิ..จิตกะ กล้ามเนื้อมันน่าจะดีขึ้นเยอะนา ตัวทีให้ฝรั่งเลี้ยงโคตรเจ๋งจริงๆฉลาดมากๆ
  • มันเหมือนพ่อมันเด๊ะๆเลย แต่ตัวไม่ใหญ่ แข็งแรงมากพี่ เวลามันคลั่งก็ไม่ธรรมดาเลยพี่ อีซาบีน่ายังสู้มันไม่ไหวเลย
  • ระหว่างรอ เอาไอ้สิงห์ไปเลี้ยงแก้อยากก่อนได่นะ อิส 555
  • หวัดดีครับพี่บูลยังไม่นอนหรอครับ...นอนดึกเหมือนกันเน๊าะพี่บูล...
  • สวยจังเลย ^^
  • ผมได้ตัวนี้มาไม่เอาตัวไหนอีกแล้ว เดี่ยวว่างจะถ่ายมาโชว์ครับ ตอนนี้กำลังเตรียมการอยู่ครับ
  • พี่บอย...ท่านแจ็ค สบายดีมั้ย ครับมาทักทายพี่น้อง บ้านใกล้เรือนเคียง ครับ :)
  • สนใจมามีตติ้งรอบหน้าไหมหล้า มานั่งจิบสุราสวรรคโลก
  • รอบหน้ามีอีกเมื่อไรพี่บอย
  • เลิกเหล้าแล้ว คร้าบบบบบบบบบบ............. :o071:
  • สนมากเลยเพ่ จัดมา ครับ อิอิ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >_O
  • ออกพรรษาเน้อ โน๊ะพวกเรา รอบหน้าเอาไป4ตัวเลย
  • ออกพรรษา อะไร ? พี่บอย...5555
  • ออกพรรษาจะบวช หราพี่บอยยยยยยยยย [-O<
  • ออกพรรษาจะมีตติ้งสิ อิอิอิ แจ๊คจะได้ดริ๊งได้ไง
  • พี่แจ็คเอาลูกคุณสิงมาโชว์หน่อนสฺครับ
  • เอาสายเลือดมันไปดูพลางๆก่อนimage
    ไฟล์แนบ
    207158.jpg 150K
  • พี่บอยใช่สายเลือดสิงห์เปล่าครับ
  • ใช่เลย พี่สิงห์ขาโหด