ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รถถัง7เดือน
  • ติชมด้วยครับ
  • imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF2256.JPG 82K
    DSCF2267.JPG 117K
    DSCF2273.JPG 131K
    DSCF2280.JPG 67K
    DSCF2286.JPG 110K
    DSCF2293.JPG 112K
  • สวยมากครับ ลูกใครครับ
  • เทท่ห์มากคับ
  • งามเลยครับ....สุดๆ
  • image
    ไฟล์แนบ
    untitled.bmp 14K
  • อยู่ที่ไหนคับเนี่ย
    ชื่อนี้คุ้นๆๆๆ
    (สวยๆๆๆ) :063:
  • หล่อมากครับ
    ไม่รู้ว่าเจ้าของจะหล่ออะป่าว
    อิอิ
  • ลูก Humpty+Capulet
    เพื่อนๆท่านใดมีลูก Humpty รบกวนลงให้ดูบ้างนะครับ
    ผมชอบ Humpty ทั้งตัวมันเองและการจ่ายลูก ไม่ว่าเข้ากับแม่ไหเท่าที่เห็น
    ออกมาสวยหลายๆตัวครับ
    และถ้ามีตัวเมียของเพื่อนๆท่านใด ที่เป็นลูกๆ Humpty จะขายบอกได้เลยนะครับ ขอ 7เดือนเป็นต้นไปนะครับ
    ที่เบอร์ 0854846577 Veeranat_88@hotmail.com
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ

• สวยครับ เป็นลูก Humpty ด้วยแจ่มเลย :063:
  • ขอบคุณที่ชอบครับ
  • พี่สวยคับ ลูกฮัมตี้สวยมากคับ เด๋วเจอของผมมั่ง :) :) :)
  • อ้วนท้วนสมบูรณ์ ให้กินอะไรบ้างครับท่านพี่
  • งามแต้งามว่า...
  • คุณ 7809 ผมก็มีลูกฮัมตี้เหมือนกัน อยากรู้ให้กินอะไรบ้าง ทำไมถึงสวยจัง ของผมกินยากจัง
  • ขอแจมลูก humpty ด้วยครับคุณ 7809
    image
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_5898.jpg 254K
  • เจ้ารถถังสวยเลยครับ อยู่แถวสะพานพระราม 8 เหรอครับ
    ผมก็อยู่แถวนี้เลย วิวถ่ายรูปเยอะมากครับ ว่างๆเอามาอีกนะครับ

พี่เหน่ง เจ้าตัวนี้กระบอกปากใหญ่ดีจังครับพี่
  • ขอบคุณที่ชอบครับ
    ส่วนเรื่องอาหาร ผมให้กิน ไก่สดโลตัส ครับไก่สดนะครับไม่ใช้โครงครับ
    มีอาหารเม็ดครึ่งถ้วยกาแฟครับ
    และออกกำลังกายครับ
    ใครมีลูก humpty มาโชว์อีกนะครับชอบๆๆครับ
    ZaKuRa หมาสวยมากครับ
    Engineer_Bullies อยากเห็นครับรบกวนลงให้ดูด้วยนะครับ
  • ดามหูเลยจ้า
  • แจ่มๆ :063:
  • ลูกสาว humpty ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    SAM_2329.JPG 46K
    เซเซ่.jpg 43K
  • แก้ตัวค่ะ
    ไฟล์แนบ
    เซเซ่.jpg 157K
  • ลองช่วยดูครับimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_2329.JPG 46K
  • ต้องขอโทดด้วยนะค่ะลงภาพครั้งแรกค่ะimageimage
    ไฟล์แนบ
    เซเซ่.jpg 157K
    SAM_2329.JPG 196K
  • ลูกสาวฮัมตี้ ตัวนี้น่าสนใจมากครับ
  • มองตามันแล้วยังกับมองตาคนเลยครับ ชอบๆ :-D