ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ๆช่วยดูให้หน่อยว่าสายกัดป่าว
  • พี่ๆช่วยดูให้หน่อยว่าสายกัดป่าวimageimage
    ไฟล์แนบ
    a6.jpg 29K
  • ดูไม่ออกหรอกครับ
    ต้องดูที่พ่อและแม่เค้าว่าเป็นแบบไหนมาจากไหนครับ
  • ยังเด็กอยู่เลยของผมยังดูไม่ออกเลยครับ ว่าแล้วฝากถามด้วยเลยอิอิimageนี่เกือบ5เดือนครับแล้วนี่เกือบ4เดือนimage
    ไฟล์แนบ
    DSC08355_resize.JPG 119K
    DSC08363_resize.JPG 158K
  • สายสมร อิอิ
  • พ่อ แม่ มันเคยกัดมั้ยล่ะ ถ้าพ่อ แม่มันกัดมันก็สายกัด
  • ตัวบนน่าจะสายกัด
    ตัวล่างลูกผสมไทย+พิทบูล
  • กัดแน่นอนครับ ไม่เชื่อลองแย่ดู
  • ขอบคุณครับ
    ตัวบนพ่อเรดโน็ตแม่สายกัดลายเสือ
    ตัวล่างของเดอะอ๊อดอัีนเดอร์กราวน์แห่งกลุ่มปทุม
    พ่อเรดโนดแม่หมาแดงจมูกดำครับ
  • prapas บอกว่า
    ตัวบนพ่อเรดโน็ตแม่สายกัดลายเสือ
    ตัวล่างของเดอะอ๊อดอัีนเดอร์กราวน์แห่งกลุ่มปทุม
    อันนี้ก็ต้องรอดูกันต่อไปครับ
  • สายกัดทั้งคู่ตอนเด็กหน้าแบ๋วๆๆแบบนี้ครับตัวล่างเหมือนของผมเป๊ะๆพิทบูลพระสมุทร
  • สายไหนก็ได้ ถ้าเรารักเขา พร้อมที่จะเลี้ยงเขา และมีความพร้อมจริงๆ
  • Tonnudnon001 สิงหาคม 6 Permalink
    prapas บอกว่า
    อันนี้ก็ต้องรอดูกันต่อไปครับ
    ..............................
    ครับผม จะพยายามอัพเดทให้ดูเรื่อยๆนะครับว่ามันพิทบูลหรือพิทแบก...อิอิ
  • chal สิงหาคม 6 Permalink
    สายกัดทั้งคู่ตอนเด็กหน้าแบ๋วๆๆแบบนี้ครับตัวล่างเหมือนของผมเป๊ะๆพิทบูลพระสมุทร
    ...............................................................
    ว่างๆอัพให้ดูหน่อยนะครับ ถือว่าเป็นวิทยาทานแก่พิทบูลบ้านนอกตัวน้อยๆคนนี้ครับ
  • จริงๆแล้วผมว่าคิดกันไปเองส่วนมากนะคนดูอะท่าเห็นหมาผอมมัตีสายกัดเลยท่าอ้วนแม้งบอกสายโชว์
    เชื่อผมดิ นี้เรื่องจริง ไม่เชื่อก็เข้ามาอ่านบ่อยๆ หาผู้รู้จริงๆยาก ต้องฟังจากผู้รู้จริงๆเชื่อผม ไม่งั้นก็ต้อง
    ตามหาสายพ่อสายแม่ กันยกใหญ่ เลี้ยงไปเถอะครับ พิทบูลสุดยอดทุกตัว สายพันธ์หนึ่งเดียวในโลก
  • แร้วแบบนี้ล่ะจะเรียกว่า สายอะไรดี :013:

image
    ไฟล์แนบ
    227438_211234405574721_110195185678644_666855_4440051_n[1].jpg 99K
  • ของพี่ title ผมเรียกสายกัด นะ
  • ผมเรียกสายเดี่ยวอิอิอิ
  • "พี่ๆช่วยดูให้หน่อยว่าสายกัดป่าว"
    สายกัด ก็ ต้อง ใช้ไฮเตอร์กัดไปเลย กัดทีเดียวอยู่
  • ไม่รู้แต่ดูท่าทางโหดแน่