ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดี ครับ ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ อยู่ สุราษ ฝากเนื้อฝากตัวด้วนนะ ครับ
  • แหม..ได้มาแล้วน่าอิจฉา มือใหม่ใช้ดีมั๊ยครับ มือเก่าไปไหนแล้ว เก็บไว้ก่อนนะครับ อย่าเพิ่งขาย
    เผื่อเปลี่ยน เผื่อซ่อม ยินดีด้วยกับมือใหม่นะครับ :)
  • มือนะครับ ไม่ใช่อะไหล่รถยนต์ ว่าแต่ได้มือมาป้ายแดง หรือมือสอง ระวังโดนมือย้อมแมวนะครับ
    5555 ล้อเล่นครับ :-D :-D ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ดีครับผมอยู่นครศรีธรรมราชครับ