ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • ครับพี่เชี๊ยง ยินดีเลยครับพี่ :-D
  • * สวัดดีพี่โต พี่เชี้ยง เเละชาว Spirit of Pits ศรีสะเกษหน้าตาดีทุกทันคับอากาศเปลี่ยนเเปลงบ่อยรักษาสุขภาพด้วยนะคับ
    เดียวจะไม่สบายกัน นะคร๊า...น้องคนนี้เป็นหวงนะคับพี่

• imageยินดีต้อนรับครับ น้องเอ็ก น้องปอง และพี่น้องทุกท่านครับ
    ไฟล์แนบ
    279620080925_74560efff98049c3be64kaXeEOUA4FJl[1].jpg 78K
  • เป็นอย่างไรกันบ้างคร๊าบ...พี่น้องชาวศรีสะเกษ เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว เดี๋ยวตก
    ทางนี้จะเป็นจิ้งจก กันอยู่แล้วคร๊าบ...ปรับตัวแทบไม่ทันเลย รักษาสุขภาพทั้งคนทั้งน้องหมาหน่อยเด้อคร๊าบ
  • พี่โต พี่เชี๊ยง ตื่นกันยังนอ
  • หลับสนิดศิษหามลงแล้วมั้งครับน้องเอ็ก อิอิอิ
  • นั่นน่ะสิ พี่ๆไปไหนกันหมด
  • สงสัยอากาศดีเจ้าของห้องหายไปกันหมดนะครับฮ่าๆๆ

ลองวีคเอนด์แบบนี้ต้องหาที่เที่ยวใช่ไหมครับพี่ๆทั้งหลายฮ่าๆๆ

เอามาฝากบอร์ดนี้บ้างนะครับพี่โต

image
    ไฟล์แนบ
    Manjaro Olympus 001.jpg 106K
  • แจ้งทราบๆ อยากให้ป๋ามาร์คมาแนะนำวิธีทำหมากิจกรรมบ้างมั้ยครับ คือมีอุปกรณ์และการสาธิต+กติกาแบบมาตรฐาน จะได้ให้พวกเรามีความรู้ความเข้าใจไปในทิศทางเดียวกัน งานอยากจัดที่อุบลครับ โดยแต่ละจังหวัดลงขันกันออกให้เจ้าบ้าน เพื่อแบ่งเบาภาระ จะได้ไปลุยงานโบนันซ่าที่เขาใหญ่ พี่น้องศรีสะเกษว่าจะไดบ้างครับ
    ขอบคุณครับ
  • imageว่าไง..ว่าตามกันครับ
    ไฟล์แนบ
    aoi_019[1].jpg 68K
  • สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนกลุ่มศรีสะเกษทุกท่าน ...รบกวนช่วยโหวตคะแนนรูปให้ลูกสาวผมหน่อยครับ....
    กดคำว่าโหวตตามลิ้งที่แนบมาด้วยนี้ได้เลยครับ.....ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านเลยครับบบบบบบ.
    http://www.mom2kids.com/photo.php?id=27182
  • คิดถึงพี่น้องชาวศรีษะเกษทุกคนนะครับ โดยเฉพาะเฮียเชี้ยง 18+ หารูปสาวๆมาให้กินตับหน่อยครับเฮีย
  • พี่เชี๊ยงกับพี่โตพาครอบครัวไปเที่ยวไหนนอ
  • imageสวัสดีครับท่านต้น ท่านเอ็ก ท่านโต ร้อยเอ็ด ท่านปอง ท่านชาญ และพี่น้อง18+ทุกท่าน สบายดีกันหรอเปล่าครับ ช่วงนี้ติดงานกันนิดหน่อย ปล.ท่านต้น วันไหนไปอุบล จะโทรหาตั้งวงร็อกเล็กๆกันครับ
    ไฟล์แนบ
    59-1.jpg 63K
  • ผมก็ขาร็อคแต่ไม่ขาเดฟ (ขามันใหญ่ใส่ไม่ได้คร๊าบ...555)ชวนน้องบ้างนะเฮีย จุ๊บๆ
  • ได้เลยครับท่านโต ร้อยเอ็ด วันที่27 เจอกันที่อุบลครับ เสร็จงานมิตติ้งเราก็ไป18+กันต่อ จุ๊ๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 44K
  • มาแบบล้น ๆ กันไปเลยนะครับพี่ๆ สวัสดีครับผม พี่โต พี่เชี้ยง ทุกๆ คนเลยนะครับบบบบ ฝนตกแต่เช้าเลยวันนี้ อิอิอิอิ
  • สวัสดีครับท่านชาญ ศรีสะเกษเมื่อคืนฝนตกหนักมากครับ ว่าแต่มีอะไรดีๆก็บอกกันบ้างครับ
  • อะไรครับป่ม อิอิอิอิอิอิอิอิ ไม่มีอะไรน่า งง แล้วนะเนี้ย :-D ;;)
  • พี่โต พี่เชี๊ยง ถ้าสะดวกเรียนเชิญโคราชวันที่ 23 ตุลาคม 2554 ครับผม :-D
  • มาให้ได้นะครับผม ดันๆๆๆๆๆๆๆ เอ็กจัดไปต่อ 5555555555 :030:
  • อย่าดันบ่อยเด้อ...เดียวไข่บวม...
  • 555555555555555555555 ไม่หร็อกพี่โต ดันจนไข่มันด้านแล้ว อิอิอิอิอิอิอิอิ :* image
    ไฟล์แนบ
    371812_9509207_0.jpg 38K
  • ผมไม่มีให้ดันอ่ะพี่โต :o003:
  • เมื่อเช้าผ่านศรีสะเกษครับฝนปรอยๆ อดกินน้ำฟรีเลย ฮ่าๆๆๆ
    คิดฮอดทุกคนครับ
  • สวัสดีครับพี่ยศ ท่านเอ็ก ท่านชาญ สบายดีไหมครับ ผ่านมาศรีสะเกษแวะก่อนน่ะครับimage
    ไฟล์แนบ
    forum.jpg 71K
  • สวัสดีครับพี่โต พี่เชี๊ยงและสมาชิก พิทบูล ศรีษะเกษ ทุกๆท่านสบายดีกันมั๊ยครับ ชมรม พิทบูล โคราช อยากให้

พิทบูล ศรีษะเกษ ทุกๆท่านมาร่วมงาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์ วันที่ 23 ตุลาคม 2554 ครับผม มาร่วมสนุกร่วม

สังสรรค์กันครับผม อยากให้มามากๆครับ

• อยู่ศรีสะเกษมาตั้งนาน เพิ่งไปเห็นมากะตา i-pad สุดยอดหนาปึ๊ก
  • บ้านนี้เงียบๆ นะเนี้ย ;-)
  • ใช่เลยพี่ชาญ พี่โต พี่เชี๊ยง ไปเที่ยวแน่เลย
  • หวัดดีครับเอ็กซ์...เห็นบรรยากาศของสถานที่จัดงานที่แล้ว..งานนี้กะว่าจะให้ I-pad ปีนสันเขื่อนเล่นซะหน่อย..555

หวัดดีครับอุ๋็ย...ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ...มันก็เป็นไปตามลักษณะกรรมพันธ์มันครับ ส่วนอาหารเสริมก็เพิ่มนั่นนิดลดนั่นหน่อยมันก็ออกมาแบบนี้แหละ แล้วไอ้ส้มต่อนกินได้วันไหนละอุ๋ย...

หวัดดีชาญไม่เงีียบหรอกอึกกะทึกครึกโครมตลอดแหละ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ครับพี่โต ถ้าพี่โตสะดวกมาและนำ I-pad มาด้วย จะขอบพระคุณอย่างมากเลยครับพี่โต :-D
  • ได้ครับเอ็กซ์ ถ้าสะดวกเน้อ...อยากไปครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ครับพี่โต อยากให้พี่โตสะดวกมากๆเลย :-D
  • ถ้าสะดวก...สะเด่าแน่เลยเอ็กซ์...
  • 55+ ครับพี่โต นับวันรอพี่โตเลย :o003:
  • สวัสดีครับเพื่อนๆศรีสะเกษ ขอโทษทีที่หายไปนานครับงานเยอะ ตอนนี้กลับมาแล้วเดี๋ยวช่วงบ่ายจะแวะมาทักทายอีกนะครับ
  • สวัสดีครับพี่เห โอ๊ยยยยยยย..หายไปไหนมาครับ น้องๆศรีสะเกษคิดถึงครับ
  • ขอบคุณครับน้องเชี้ยงและเพื่อนๆศรีสะเกษ นานๆเข้ามาทีมีรูปสาวสวยๆให้ดูทำให้รู้สึกกระชุ่มกระชวยกันแต่เช้าเลย อย่าลืมวันที่ ๒๗ ส.ค.งานมีตติ้งที่อุบลนะครับ เวลา ๑๔๐๐ น.ส่วนสถานที่จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ
  • รับทราบครับพี่เหimage
    ไฟล์แนบ
    70e21647e1665d86c9ebf41af08cb410_size4-400x534.jpg 128K
  • สวัดดีพี่โต พี่เชี้ยง เเละชาว Spirit of Pits ศรีสะเกษทุกๆท่านสบายดีกันนะคับ
    ไม่ได้เข้ามาทักทายเลยคับทำงานนักมากช่วงนี้เลยไม่ได้เล่น
    โอโห้พี่เชี้ยงสาวๆสุดยอดเลยคับ น้ำลายไล....55
  • พี่โตคับเอา I-pad มาโชว์บ้างสิคับอยากเห็นอะคับพี่
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวศรีสะเกษ เฮียเชี้ยงครับ 23ต.ค.เอาเยื่อหมานๆไปเพื่อ ผมกะข้นบ้างนะครับเฮีย
  • ขอให้ดวงวิญญาณของ " น้องคิง " จงไปสู่สุขคติด้วยดเทอญ...

• ใจหายเลยพี่โต ตอนรู้ข่าวเมื่อเช้า
  • ใจหายเหมือนกันครับเอ็กซ์
  • รับทราบครับพี่โต
  • ขอไว้อาลัยสำหรับคุุณ คิง คับ

• เสียใจด้วยครับกับการจากไปของคิง