ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

( ปิดการขายครับ )
  • ลูกหมาเกิด 30/05/11 ครับ อยู่โคราชครับผมแถวตลาดไนเซฟวันครับผม 084-3591589 ชาญครับ พ่อแม่เด็กๆ ครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37564.JPG 33K
    SNV36639.JPG 41K
    SNV34677.JPG 66K
  • ตัวผู้ทั้งคู่นะครับเริ่มด้วย M2 ราคาขอ UP เป็น 7500 บาทครับ มาดีเรื่อยๆ เลยครับตัวนี้ ตัวนี้สีแชมเปนนวลๆ ครับ สั้นกว้างกระชับครับ imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38489.JPG 50K
    SNV38483.JPG 43K
    SNV38487.JPG 44K
    SNV38477.JPG 39K
    SNV38479.JPG 46K
    SNV38478.JPG 45K
  • ตัวนี้ M3 ครับ ราคา 5500 บาทครับ สั้นกระชับเช่นกันครับ โดนฝนแรกครับ และก็ลอยมันเล่นกัน ขนเลยไม่ค่อยเต็มครับ แต่รอขนขึ้นอย่างเดียวครับ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38504.JPG 48K
    SNV38493.JPG 46K
    SNV38496.JPG 48K
  • ขอบคูณสำหรับพื่นที่ดีๆ แห่งนี้ด้วยครับผม ลูกหมาอยู่ตัวเมืองโคราชครับผม วัคซีนแล้ว 2 เข็ม ลูกหมากินง่ายมากเลยครับ F1 สีม่วงเพรียวๆ ก็กินครับ ไม่ได้อัดนมหรือไก่สดครับ กินF1 มีตับปิ้งบ้างน้ำต้มกระดูกหมูผสมให้มีกลิ่นหอมๆ หน่อยซัดกระจ่ายครับ ขอบคูณครับผม
  • อืม มีผลงานมาตลอดเลยเน้อ Luger นิ...
  • แหๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ก็ชุดเดิมแหละพี่โต มันยังว่างอยู่ 2 โตเลย UP ซะหน่อยครับบบบบ มาดีวันดีคืนเลย :-D :-D
  • อวบอั๋นดีจริงนะพี่ท่าน!
  • ขอโทษนะครับ ตามจริงไม่น่าเอาหมาแดงผสมกับหมาจมูกดำเลยนะครับ มันยังไงๆไม่รู้
  • แม่มันจมูกดำครับ เป็น RED 50 รัสเซียร 50 ครับผม ออกมา 14 ได้แดงจมูกแดง 9 ตัว ครับผม ตายไป 4 ตัวครับ
  • ไอ้ตัวแรกมาดีเลยนะคับ พี่ชาญ

ถ้าจมูกแดงนะ คงมาอยู่ พิด"โลก แน่นอน อิอิอิ

สวยคับ
  • 555555555 ถ้าแดง ให้พี่ทายพี่ว่าไม่ถึงพิดโลกแน่ๆ ครับบูม อิอิอิอิ ขอบคูณมากๆ เลยครับผม :-D :-D
  • ขอบคูณครับผมพี่ Jerjens :-D :-D ลูเกอร์ไม่เคยผสมไปนอกกลุ่มเลยครับน่าผี มีแต่ผสมกันในกลุ่มเพื่อนในโคราชกันทั้งนั้นครับผม ขอบคูณอีกครั้งครับimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38482.JPG 44K
  • ตามคำขอครับนี้ครับผม M1 มีเจ้าของแล้วครับมารับไปแล้วด้วยเลยไม่มีรูปปัจจุบันครับผม มีแต่รูปเก่านะครับ image
    ไฟล์แนบ
    SNV38100.JPG 41K
  • นี้ก็พี่น้องบางส่วนครับ มีเจ้าของมารับไปหมดแล้วครับผม imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38032.JPG 46K
    SNV38051.JPG 43K
    SNV38210.JPG 40K
    ภาพ0279.jpg 30K
    SNV38040.JPG 30K
  • นี้ด้วยครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38225.JPG 46K
    SNV38087.JPG 40K
  • แม้งโครตหน้าหีอะมีUPราคาด้วยไอ้สัตเขามีแต่รดราคาไอ้เหี้ยนี้มันขึ้นราคาควยเอ้ยทำเป็นของง่ายๆนะช่วงนี้
  • ไอ้พวกผีเปรตคอยขอส่วนบุญ.
  • ส่งเจ้านกป้อนมาเมืองกรุงด่วนๆเลยพี่ชาญ
  • M 3 ขายไป ยัง ครับ น่าสนๆ
  • ขอบคูณครับ แหม น้าผีออกตัวแรงจริงๆ จาก 7000 มาเป็น 7500 ครับน้าผี แล้วก็มีคนมาจองไปแล้วด้วยครับ รอโอนตังครับ ถ้าพี่เขาโอนก็ถือว่ามีเจ้าของครับรอดูวันนี้ครับ ครับน้องไหม่ ตัวไหนอะพี่ไม่ยั๊กรู้ อิอิอิอิอิอิอิอิ M3 ยังอยู่ครับผม ถ้าสนใจก็ติดต่อมาเลยครับผม ;;) :-D :-D
  • ชอบ M2 อ่ะชาญ เอาสีแดงพ่นจมูกได้ไหมน้อง 555555
  • 555555555555 ขอบคูณครับพี่แจ็ค ผมว่าจะทำอยู่พี่ :013: :013: :013: ถ้าแดงๆ นะ มีเก็บแน่ๆ ตัวนี้ มาดีเรื่อยๆ เลยพี่ตัวนี้ ได้แม่มาเยอะเกิน อิอิอิอิอิอิ :* :* :*
  • สวยอ่ะ ขอดูนกป้อนหน่อยสิ มีแย่งกับคุณใหม่แน่
    ดำแบบนี้เอาใหม image
    ไฟล์แนบ
    1-2-12012-1.jpg 20K
  • ไม่ต้องถามผมเลยว่าเอาไหม อิอิอิอิอิอิอิ ผมชอบของแปลกๆ แบบนี้แหละพี่หมู อิอิอิอิอิ เอ้าถ้างั้นก็งัดข้อกันเลยนะครับบบบบ เดียวผมเป็นกัมการเอง อิอิอิอิ ขอบคูณครับพี่หมู น้องไหม่ พี่แจ็คด้วยครับผม ;;)
  • อโหสิ...ให้ผี 4 ส.ค. 54 มันไปเถอะนะน้องชาญ
    สาธุ ๆ กรรมใดใครก่อ...กรรมนั้นหนองมันเด้อ....(อย่างนี้เค้าเรียกอโหสิมั้ยเนี๊ยะ)
    5555
  • อ้าวคุณชาญอยู่ใกล้ๆ เซพวันเองหรอครับเนี่ยะ
    ผมเคยอยู่ในเคหะ ซอย 9 ครับ ตอนสมัยเด็กๆ (ตอนนี้มีน้องยังอยู่ที่นั่น ชื่อโจ ครับ เผื่อรู้จักกัน)
    เมื่อก่อนผมเรียนอยุ่ ที่ รร มารีตรงข้ามทางรถไฟอ่ะครับ
    และก็ไปหาญาติอยู่บ่อย ๆ คราวหน้าคงต้องขอเข้าไปชมหมาของคุณชาญซะแล้วล่ะครับ

แต๊ก พิทบลูชลบุรี
  • ครับผม ได้เลยครับพี่แต๊ก ผมอยู่ ซ.32 ครับ หลังริมเลยมีพื้นที่เลี้ยงหมาได้ครับ ยินดีต้อนรับครับผม
    แหม ขอบคูณครับพี่ผี ผญ แน่ๆ อิอิอิอิอิอิอิ ครับพี่ผีผมอโหสิ ให้ตามนั้นครับบบบบบ ผมไม่ค่อยเป็นคนชอบมีเรื่องด้วยจิ ขออยู่เฉยๆ แบบนี้ละดีแล้วครับ ถูกก็ว่าไปตามถูก ผิดก็ยอมรับผิดครับ ไม่อยากไปลบราฆ่าฟันกับใครครับ รับแต่เรื่องที่ดีๆ ชีวิตก็มีความสุขแล้วครับพี่ ( ถ้าเราทำให้ได้ )
  • ฝากพี่ชาญดูแลก่อนนะครับ จะรีบไปรับภายในเร็ววันนี้ โก้ครับ อิอิ
  • ได้เลยครับคูณโก้ จะดูแลไว้ให้เป็นอย่างดีครับ M3 ยังว่างครับผม กำลังปึ๊กเลยครับ ขอบคูณครับ :-D
  • คูณโก้ตัวเมียคูณโก้สวยมากเลยครับบบบ image
    ไฟล์แนบ
    224972.jpg 59K
  • มีราคา 2000+ ไหมครับ
  • ไม่มีเลยครับผม เหลืออยู่ 1 ตัวตัวผู้ 5500 บาทครับ โทรมาคุยได้ครับขอบคูณครับผม
  • ดูผิดตัวป่าวครับพี่ชาญของผมไม่ค่อยมีอะไรเลยสู้พวกพี่ๆมันไม่ได้ T^T
  • มันไม่ค่อยมาเหมือนพี่ๆมัน ดูดิครับพี่ T^T image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0979.jpg 182K
  • ตัวเมีย มาได้ประมาณนี้ ผมว่าก็สวยนะครับคูณดโก้ ดูไปเลื่อยๆ นะครับ เดียวก็เทรินมาเอง หมาแดงต้องใจเย็นๆ ครับผม ลองดูครับ สายเลือดมาดีแล้ว คอยดูลูกมันดีกว่า อิอิอิอิอิ จองไว้ตัวเลยนะครับ ของผมก็ไม่เท่าไหล่หล็อกครับ ถ้าไม่ได้พี่ๆ เพื่อนๆ แบ่งมาก็คงจะไม่มีดีๆ เลี้ยงกับเขาหล็อกครับ โชคดีที่ได้พี่ๆ กับเพื่อนดีๆ ครับ ;;)
  • ขอบคุณมากครับพี่ ผมก็โชคดีที่ไปเจอหมาของพี่ติ่งพอดีเลยพลอยฟลุกได้เลือดมันมาครับ เลยได้รู้จักพวกพี่ๆที่ชลบุรีอีกหลายๆคนเลย อิอิ
    รอดูลูกมันเหมือนกันครับลุ้นๆขอไห้จมูกแดงมาเยอะๆๆ 555
    เจอกันวันศุกร์ครับพี่ :-D
  • ได้เลยครับผม ไว้เจอกันครับ ตัวนี้ยังว่างอยู่เลย มาดีเลยโตกว่าตัวของโก้แล้ว อิอิอิอิ:-D image
    ไฟล์แนบ
    SNV38504.JPG 48K
  • ตั้งชื่อละนะพี่ชื่อ ไลแคน :-D
    เจ้าโรซ่ายังไม่ยอมเลยจะกัดอย่างเดียว T^T
    แต่กินเก่งมากอะพี่ f1+นม+ไก่+ไข่ กินเรียบไม่เหลือเลย เี๋ดี๋ยวจะแซงตัวm3ให้ดูพี่ 55555
  • สวยมากเลยครับ
  • ตัวจิงm3สวยมากๆครับไปดูมาแล้ว ใครชอบแน่นๆตัวนี้เลย กำลังมาดีเลยครับ ดันๆๆ
  • อยากได้ตัวเมียอ่ะครับ..ขอรูป/ราคา..ด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • อย่างมีลูกหมาอยู่กี่ตัวคับราคาลงได้ไมคับ
  • ขอบคูณครับน้องโก้ กินเก่งแบบนี้ท่าจะมาดีนะเนี้ย อิอิอิอิอิ ขอบคูณครับผม ตอนนี้ลูกหมามีอยู่ตัวเดียวครับผม ตัวข้างบนเลยครับ เพศผู้ครับ หนาๆ แน่นๆ ครับ ราคา 5500 บาทครับ ขอบคูณครับคูณ marinr48 กับ คูณ petpoom มากเลยครับที่สนใจเด็กๆ
  • UP ตัวผู้ M3 ครับ 5500 บาท สำหรับพี่ที่โทรมาสอบถามครับ และทุกๆ ท่านที่สนใจครับผม เพิ่งถ่ายมาเมื่อวานนี้เองครับผม สนใจ 084-3591589 ชาญครับผม imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38587.JPG 51K
    SNV38580.JPG 52K
    SNV38589.JPG 44K
    SNV38582.JPG 48K
    SNV38571.JPG 48K