ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(KILLER MACH'S KENNEL พิษณุโลก-บางระกำ)
  • :008::008::008:
    ไฟล์แนบ
    Ad-Dog-3.jpg 70K
  • สายกัด100%
    ไฟล์แนบ
    DSC_max pol.jpg 111K
    DSC_max bit.jpg 56K
  • อันนี้ลูกครึ่ง
    ไฟล์แนบ
    DSC_bob2.jpg 109K
    DSC_bob.jpg 111K
    DSC_bob1.jpg 73K
  • ตัวที่เป็นลูกครึ่งมันชื่อ ไอ้แหว่ง555
  • :010::010::010:
    ไฟล์แนบ
    DSC_gr ball.jpg 56K
    DSC_olive.jpg 54K
    DSC_gr ball3.jpg 50K
  • GHOST RIDER (GR)
    ไฟล์แนบ
    DSC_gr2.jpg 92K
    DSC_gr1.jpg 95K
  • :038::038::038:
    ไฟล์แนบ
    DSC_gr3.jpg 101K
    DSC_gr walk1.jpg 52K
  • bobby
    ไฟล์แนบ
    DSC_0bob yim.jpg 76K
    DSC_yim.jpg 101K
  • max(male)and candy(female)
    ไฟล์แนบ
    DSC_0candy.jpg 74K
    DSC_max1.jpg 54K
  • ตัวที่ชื่อ GR โคตรสวยเลยครับอยากได้ๆ
  • มีลูกๆมันอยู่นี่ครับลองโทรถามดูนะครับ.หรั่ง กอล์ฟ มีแต่หมาสวยๆมันส์ๆทั้งน้านเลยเนอะ
    ไฟล์แนบ
    CIMG0095p.jpg 90K
  • อ้าวในรูปมีผม แต่ไม่มีชื่อผมได้ไงพี่ตี๋!!!

สนใจลูกหมาแดง โจโจ้ ขนุน ติดต่อได้เลย
    081-255-5825 กอฟครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC060052.jpg 86K
  • .....GHOST RIDER (GR)เป็นสายไหนคับ อยากรู้จัก ผมอยู่คลองลาน กำแพงเพชร
    ไฟล์แนบ
    หว้าตัด.jpg 72K
  • G R นึกว่า กอล์ฟ หรั่ง ฮ่าๆๆๆ เป็น GHOST RIDER ซะงั้น
  • สวยทุกตัว สุดยอดครับ
  • นังขนุนคลอดยังอะ กล์อฟ หรั่ง
    ณัฐด้วย เดี๋ยวจะหาว่าลืม อิอิ:015:
    ไฟล์แนบ
    ขนุน x โจโจ้.jpg 29K
  • อยากได้เอาไปเลยคับคุณ peekap

ลูกจีอาร์หมดแล้วคับพี่ตี๋

น่าจะไม่เกินพรุ่งนี้คงได้เห็นคับพี่เอก

ดีคับคุณ tonmai สายทางพ่อเจ้าจีอาร์ ด้านล่างคับ
    ไฟล์แนบ
    Ad-Dog-2 re32.jpg 37K
    sheekq22.jpg 58K
  • เมื่อวานก่อนไปรับเพื่อนผ่านไปทางบางระกำว่าจะแวะเข้าไปอยู่แล้ว พอดีตอนกลับเพื่อนมันเอาเพื่อนมาอีกหลายคนเลยไม่ได้แวะ:o059:
  • แล้วตัวใหม่นั้นลูกใครอะกล์อฟ
    โดนใจ คอรถไฟ ชึกกะชัก ปู้นๆ
    ฮี่ๆๆๆๆๆๆ
  • พี่เอกมาพิษณุโลกอย่าลืมมาเยี่ยมนะครับ ยินดีต้อนรับด้วยความเต็มใจ

จะพาขี้นรถไฟกลับบ้าน ปล.ยังจำไม่ลืมเลือน สำหรับคอหมูย่างอิสไชด์ และปู้นๆซึกกะซัก
  • ลูกสาวGR ไปอยู่อ.สองพี่น้อง สุพรรณบุรี

ห้าเดือนกว่าๆ ชื่อ นังolive
    ไฟล์แนบ
    DSC_olive2.jpg 37K
    CSC_olive.jpg 33K
  • MIDHIGHT"2XW,1xW(OTC)
    ที่มีประวัติการแข่งขันยอดเยี่ยมโดยครั้งแรกชนะคู่ต่อสู้สายเลือดสุดๆ
    ในเวลา 20 นาที ครั้งที่ 2 ล้มคู่ต่อสู้อย่างราบคาบด้วยเวลา 20 นาที
    เช่นกัน ครั้งที่ 3 ซึ่งเป็น MATCH ที่สุดคลาสสิคโดยเดินทางไป
    ประเทศPHILPHINE เจอกับ Ch.BRUNO แชมป์เปี้ยนตัวดัง(จอมทำลายปาก)
    ของDANTAN TEAM ซึ่งเป็นถึงประธานพิทบูลสาย Fighting แห่งประเทศ
    PHILPHINE ด้วยชัยชนะที่ยิ่งใหญ่ในเวลา 53 นาที ได้รับการยกย่องจากคอลัมย์
    SUPRRIOP CANINE ATHLELE (จตุจักรที่199)
    และนี่คือสุดยอดสายเลือดMADAY/JEEP HOMER
    ที่มีผลการแข่งขันยอดเยี่ยมที่สุดของประเทศ

ส่วนแม่สาย Gr.ch.Yellow(ROM)สืบสายเลือดบริสุทธิ์จากสาย
    Red Boy /Jocko "YELLOW LADY ซึ่งเป็นหลานสาวแท้ๆ
    ตัวเดียวของ Gr.CH. Maday (ROM) นักรบที่ยิ่งใหญ่ในโลก
    ตลอดการ (Dog of The Year 1996 From Sporting Dog Journal
    นิตรยสาร Geamdogs อันดับหนึ่งของโลก)
    อ้างอิงจากหนังสือสวนจตุจักร ฉบับที่208

ผมอยู่คอก KILLER MACH'S บางระกำ พิษณุโลก ไปชมได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0094maxxx.jpg 68K
  • พ่อกับแม่ แม็กซิมัส
    ไฟล์แนบ
    yellow lady.jpg 79K
    midnite.jpg 82K
  • บรรยากาศน่าเมามาๆครับ หลังบ้านติดแม่น้ำ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0tree.jpg 50K
    DSC_0107treeee.jpg 60K
    DSC_0233home.jpg 75K
  • ส่วนพี่ที่ถามถึงลูก GR หมดแล้วครับ รอครอกหน้านะครับใจเย็นๆ

แต่ถ้าจะดูหมาแดง รอKANOONจะออกอยู่แล้วอึ๊บๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0014tree2.jpg 43K
  • อ่ะนัฐ อย่าน้อยใจดิ อิอิ โทษทีเด้อ ขนุน ระเบิดละยังดีใจด้วย
  • งั้นผมไปเอาเลยน่ะครับถ้าให้อ่ะ *-*
  • ...สวยคับ สายเลือดGR !!!!! ถ้ามีโอกาส กลุ่มคลองลานเราจะนำแม่พันธ์ตัวเด็ดมาเสนอ.....ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    ตัด62.jpg 87K
  • เจ๊กหรั่ง คุณป๋าให้มาถ่ายหมาดันเอาบ้านพี่ไปลงซะนั้น

ลุงเอกถูกใจ ฟีโน่หรอคับ

ยินดีคับกลุ่มคลอนลาน
    ไฟล์แนบ
    DSC06182.jpg 61K
  • คิดถึงพีกอล์ฟครับไม่เจอนานครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01777p.jpg 41K
  • max สุดยอดสายเลือด อยากทราบพิกัดครับ
  • :002:พี่ท่านเอารูป เรตR โชว์หัวนมมาลงเดียวเซนเซอร์หัวนมด้วยครับ

tarotman ไอ้แม็กมันน่าจะโอเวอร์ไซด์ อาจจะหาคู่แมซท์อยากครับ น่าจะ20กกขี้นไป

:002:ไอ้แม็ก พิกัดเท่าไหรวะกอล์ฟ
  • โอ้ หมาแต่ละตัวของค่ายนี้นะ แจ่ม ๆ
    ไอ้แม๊กไม่ได้เห็นนาน
    หุ่มมันเฟริมขึ้นอีกนะกอล์ฟ
    คุณพ่อมือใหม่ อิอิ
    ว่าแต่ตอนนี้เลี้ยงลูก แล้วได้ฝึกลากอีกไหมคับ
    ถ้าไอ้แม๊กไม่ลากนะ จับมันใส่นวมเลยคับ อิอิ
  • ที่เชียงรายมีอยู่ตัวนึง ชื่อ ซอมบี้ 20กว่าๆเหมือนกัน หมาขวบหกเดือน เป็นลูกไฮแจค ( ไฮโป+ซาซ่า) พอยชั่น (คูร๊ก+เรดรอคเกต) หาคู่อยู่เหมือนกัน อิอิ (หมาชาวบ้านแต่เราอยากดู)
  • พี่เอกคับดูคนที่อยู่ในรูปสังเกตดี แล้วจะเห็นว่าเราเเก๊ง........เดียวกันพี่

ขอบคุณคับคุณ tarotman