ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตอน นี้ดีขึ้นแล้ว เหลือทำไห้มันอ้วนเท่านั้น เอง
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0128.jpg 73K
    ภาพถ่าย0129.jpg 79K
    ภาพถ่าย0130.jpg 92K
    ภาพถ่าย0131.jpg 84K
  • ช่วยๆกันไป
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0128.jpg 73K
    ภาพถ่าย0129.jpg 79K
    ภาพถ่าย0130.jpg 92K
    ภาพถ่าย0131.jpg 84K
  • มันเป็นอะไรหรือค่ะ
  • ต้องการจะสื่ออะไรหรอ????
  • ระวังหน่อยครับ ช่วงนี้ ป่วยง่าย อากาศ พา งง ของผมก็เพิ่งหายเนี่ยละ
  • หายไวๆๆนะคะ
  • มันเป็นโรค ตับอักเสพ มันเกิดขึ้นจากอ่าไร ครับ
  • ขอให้หายไว้ๆครับ :004: :004: :004:
  • เอาใจช่วยอีกแรงก๊าบบบบบ
  • ตอบน้าผีครับ

น้องเขาลงรูปปัจจุบันให้ผมดูครับ :m59:
  • ผมเชื่อว่าเกิดมาเป็นพิทบูลต้องอดทน ถ้าไม่ทนก็ไม่ใช่พิทบูล ของผมหลุดจากกรงเหล็กตาข่าย มันกัดเหล็กแล้วดึงทุกวันจนขาด เนื่องจากหมาที่บ้านอีกตัวเป็นตัวเมียเป็นหีด มันเลยคลั่ง ออกมากัดกับหมาข้างบ้าน หัวเน่าเป็นหนอนที่หัวมันไต่ยั่วเยี้ยเลย จับฉีดยา และ ให้กินยา ประมาณ 4 วันแผลเริ่มแห้ง หลังจากนั้น ประมาณ 1 อาทิตย์ก็หายดี ตอนนี้กินยาแก้อักเสบของคนตลอด แผลหายเร็วมาก ช่วงที่เกิดแผลใหม่ๆ ผมติดงานต่างจังหวัด แฟนดูแลอยู่ จะใส่ยาให้แต่ละครั้งต้องจับมัดกันสามคนเลยกับเพื่อนและลูกสาว ไม่งั้นไม่ย่อมให้ใส่ยาเลย ออกมาจะไปกัดกับเขาท่าเดี่ยวเลย ผมงงมากไม่รู้ว่ามันเอากำลังมาจากไหนถึงกัดเหล็กตาข่ายจนขาด ทุกวันนี้มีคอกที่เป็นตาข่ายเหล็กอยู่สามคอกแต่กัดขาดไปสองคอกแล้ว งงจริงๆ ตอนนี้เลี้ยงอยู่ 3 ตัว มันมีความสุขจริงๆ ที่ได้เลี้ยงหมาพันธ์นี้ มันซุกซนมากมายเลยแต่สนุก เช้าขึ้นมา พามันสามตัวขึ้นรถ ไปเที่ยวชายทะเล กลับมา 10 โมง อาบน้ำเรียบร้อย กินโคลงไก้ต้มตัวละ 2 อัน เสร็จแล้วก็นอน ประมาณบ่าย 3 โมงเย็น เล่นกีฬา ลูกเทนนิสบ้าง โยนห้วงบ้าง ขว้างลูกกอฟล์บ้าง กลับเข้าบ้านเย็นก็กินอาหารเม็ดใช้ r3 ถุง 500ผสมกับ f1 ราคากระสอบละ 830 บาท แต่ละตัวกลมดีจริงๆ แล้วกินมากเหมือนโดนโจรปล้นเลย ฮ่า5555555555555