ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่บอยหาไสตร์ไอ้สิงห์ให้มั่งสิครับอยากได้จริงๆครับพี่
  • หลานมันรึ อยู่ที่ไหนเนี่ย
  • ซื้อไอ้สิงห์ต่อจากพี่บลูเลย พี่บลูขายต่อ กรั๊กๆๆๆ เห็นว่าอาจจะให้ฟรีเลย ใช่มั้ยครับพี่บลู
  • ถ้าจำไม่ผิดลูกแชมเปญนะพี่ ต้องให้แจ็คมาแจงอีกที
  • พริตตี้มาแล้วimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    13082011(009)_resize.jpg 34K
    13082011(010)_resize.jpg 32K
    13082011(013)_resize.jpg 31K
    13082011(014)_resize.jpg 26K
  • หมูแดง ลูกไอ้ก้าimage
    ไฟล์แนบ
    13082011_resize.jpg 36K
  • มาทางพ่อเต็มๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    183485.jpg 93K
    13082011(004)_resize.jpg 29K
    แม่พริตตี้.jpg 118K
  • ท่านบอยหมาไปถึงใหนแล้วอะคับ ไม่แวะไปหากันบ้างเลยนะจะสุดหล่อ
  • 5555พี่บอยพี่แบงค์ หมาอิสชื่อBIG อิสโครจรักมันเลยอ่ะแต่ตอนนี้มันยังไม่คุ้นสถานที่สักเท่าไหร่ และมันห่างแม่มันด้วยอ่ะมันเลยเศร้าไม่ค่อยน่าเริงอ่ะสงสารมันแต่อิสก้อพามันไปวิ่งเล่น อิสไม่อยากให้มันเศร้า แต่มันไม่ยอมเดินห่างอิสเลยนะสงสัยมันคงจะรักอิสนิดนึงล่ะ
    ขนานหมาแถวบ้านจะมากัดอิสมันยังมองหมาตัวนั้นแบบขู่ๆอ่ะ หมาแถวนี้ไม่มีใครกล้ายุ่งกับมันเลย ทั้งๆที่หมาแถวนี้ดุนะพี่ อิสนี้รักมันเลยอ่ะ ถ้าโตขึ้นจะขนานไหนเนี้ย
    หมาดีต้องเลี้ยงดีๆพี่ใช่ป่ะ
  • โตขึ้นมันจะฆ่าหมาแถวนั้นเรียบเลย 555 บอกโยให้ใจเย็นๆหาหมาดีๆอ่ะ แล้วควรเพิ่มงบสักหน่อยนะ ที่จะหาหมาดีๆ ที่อิสได้มาโคตรคุ้มราคาเลย
    @พี่บอยครับ หมาผมไม่ได้ฟิตเลย เน้นหนีน้ำครับช่วงนี้ท่วมบ่อยเหลือเกิน น้ำเก่าไม่ทันแห้ง ตอนนี้มาใหม่อีกแล้ว
  • 55555555555555 ตามสะดวกเลยคับท่านหนี้น้ำให้ทันเป็นพอ 55555555555
  • 5555 ดีนะที่บ้านอิสไม่ท่วม พี่บอยอยากได้สายจูงหมาอ่ะ
  • ซื้ออุปกรณ์รอเลย เชือกรัดของ 6 เมตร[เชือกแบนๆอ่ะ] ร้านอยู่ตรงข้ามเซเว่นตลาด หัวล๊อกหมุนได้ด้วย เรียกไม่ถูก ไปซื้อร้านพี่อาร์ทร้านสวรรคโลกอาหารสัตว์ เอางี้ มาดูตัวอย่างบ้านพี่ก่อน ถักเสร็จเอาเบียร์มา3ขวด ค่าครูจะส่งไปให้ครูคำหล้าที่พิดโลก อิอิอิ
  • พี่บอยคับ อยากได้สายถักบ้างอ่า
  • 5555 จัดไป
  • เบียร์ไรดีครับ เฉพาะไอ้ตัวนี้ผมหมดไปเกือบหมื่นแหละ อิอิ
  • มาเลยใครอยากถักมาเลย ลีโอ3ขวด 555
  • โอเคเลยพี่ค่าถัก3ขวด ค่าไปหาเดี๋ยวเพิ่มให้อีกครับ พี่มีเรือหรือยังจะได้ส่งพัสดุไปให้
  • พี่บอยเราน่าจะมีอะไรเป็นสัญญาลักษณ์ของพิทบูลโขทัยเราบ้างนะพี่ พี่ว่าไงครับ
  • เรื่องแบบนี้หลังไมล์ เนอะ พอดีพี่มีแนวทางของพี่ไม่รู้คนอื่นจะชอบไม๊ ไว้มาคุยกัน
  • หวัดดีครับทุกครับ ไม่ได้มานาน มีคนเลี้ยงเพิ่มกี่ตัวแล้วครับพี่บอย
    พี่บอยวันไหนว่างๆจะให้สอนถักสายจูงหน่อยนะครับ...ขอบคุณครับ
  • วันนี้คุณยิ้มแล้วรึยังimage
  • พี่บอย ผมอยากสักมั่ง เห็นว่าแถวบ้านพี่ก็มี หรือมีที่ไหนฝีมืดีๆราคาย่อมเยามั่งไหมพี่
  • ที่อ.เมืองโขทัยมีสมาชิกเพิ่มเลี้ยงบลูลี่สามตัวสวยด้วยครับ
  • ที่ไหนครับพี่เปิ้ล ใครบ้างครับ ขอเสียงหน่อยยยย ขอเบอร์ด้วยนะครับ อิอิ ขอบคุณคราบบบบ
  • ครั้งหน้าเจอก็เข้าหาเค้าเลยสิ
  • ครับพี่
  • ไม่พลาดเเน่คับ อิอิ
  • 0835667530 พี่เขาชื่อเหน่ง
  • image
    พี่บอยผมจะเอาไปปักเสื้อเป็นไงบ้าง
    ไฟล์แนบ
    หมาเปิ้ล_resize.jpg 15K
  • สวัสดีครับ ผมเหน่งครับ เบอร์ผม089 ครับ ไม่ใช่ 083 ครับเปิ้ล ผมไม่มีหมาแดงเลยไม่ค่อยได้เข้ามาในเล่นในกระทู้ครับ แต่ก็มาอ่านขาวในนี้ตลอดครับ ผมเลี้ยง หมาพิทบูล สไตล์ บลูลี่ ครับ ถ้าไม่รังเกียจก็ยินดีเป็นน้องใหม่ครับ..
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5964.jpg 198K
  • ตัวนี้ตัวผู้ 8 เดือนเต็มครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    บลู99.jpg 281K
  • โทษทีครับพี่พิมพ์ผิดครับพี่เหน่ง
  • จะมาเมื่อไรเปิ้ล
  • สุโขทัยเราไม่แบ่งแยกนะครับผม ไม่ซีเรียสเรื่องพวกนี้ครับ ยินดีต้อนรับนะครับผมคุณเหน่ง มาคุยกันบ่อยๆนะครับ ยินดีซะอีกมีเพื่อนเยอะๆครับ บูลดราก้อนแหล่มดีนะครับผม
    @เปิ้ลชอบยังไงจัดเลย 555
  • เห็นมี อ. ที่เทคนิคโขทัย เลี้ยงอยู่ด้วยนะ ชื่อไรจำไม่ได้ละ เห็นว่าเป็นนักยูโดเก่าด้วย ตัวเบ่อเร่อเลยคนนะ
  • อิสสายถักเสร็จแล้วเน้อ
  • ใครอยากได้สายถักอีกบอกพี่บอยเลยครับ...แต่ถ้าไม่อยากจ่ายค่าถักเป็นลีโอ 3 ขวด
    มาให้ผมถักให้ขอแล็คตาซอย 3 กล่องครับ.....เฮอ เฮอ...
  • ว๊ากกก งั้นขอเป็นไมโลกล่องเดียวพอ หุหุหุ
  • พี่บอยพรุ่งนี้เดี่ยวเอาลีโอไปให้
  • @พี่เปิ้ล ขอบคุณคราบบบ ^^ เเละลายเสื้อสวยดีนะคับตัวเท่าไหร่บอกผมด้วยนะพี่ อยากได้
    @พี่เหน่ง อยู่แถวไหนหรอคับ ผมอยูหน้าเจ้เเฮอ่ะคับ เลี้ยงอยู่คนเดียวเหงามมากครับ
    @พี่บอย ไม่มีเวลาเอาเชือกไปให้ถักเลยคับ น้ำก็ท่วม รอน้ำแห้งก่อนครับจะไปพร้อมเสือเป็นขวดคับ อิอิ
  • เฟรชไปซื้อเชือกในบิ๊กซีอ่ะ มีหลายสีเคยเห็นอยู่

อิส ลีโอมันแพง หงส์แบนก็พอมั้ง หุหุหุ
  • ผมอยู่ซอยฮกฮั้ว(หลังโรงหมู) ครับ.. ว่างๆก็แวะมาเที่ยวเล่นได้ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    bull00.jpg 234K
  • นั่นไงบอกแบน ล่อมาซะกลมเลย เมาแน่งานนี้
  • มาเจียงใหม่ ถักฟรีแถมเลี้ยงเหล้าอีกตะหาก55 แม่มันเล่นงานม้าแล้วบอยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03368.jpg 55K
  • โหดๆๆๆๆ
  • สวยดีครับพี่สมพงษ์....
  • แจ็ค,ลูกสาวป่องไหมครับ
  • หวัดดีครับพี่สมพงษ์ยังไม่แน่ใจครับว่าจะติดหรือเปล่าก็กำลังลุ้นอยู่ครับ...ว่าแต่สายกัดตัวนี้สายไหนหรอครับพี่สมพงษ์...?
  • ใช่ลูกตัวนี้รึป่าวพี่สมพงษ์image
    ไฟล์แนบ
    209919.jpg 62K