ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เมื่อเช้าผมไปถ่ายรูปงานบวชให้เพื่อน เผอิญไปเจอกับรถคุณพี่ท่านนี้พอดี จึงเก็บภาพมาให้ชมกันครับ

• image

image

image

image

image

image

ไฟล์แนบ
    IMG_3823.JPG 265K
    IMG_3813.JPG 266K
    IMG_3816.JPG 289K
    IMG_3819.JPG 279K
    IMG_3820.JPG 284K
    IMG_3810.JPG 294K
  • สุดยอดดดดดดดด :063:
    หมากายกรรม เห็นแล้ว อึ้ง ทึ่ง เสียว 55555
  • สุดติ่ง ตลิ่งพังจริงๆครับพี่น้อง
  • ดูแล้วบรรยากาศมันช่างแตกต่างจากด่านที่นครพนม อย่างสิ้นเชิง
  • ผมเจอกับรถคันนี้บ่อยครับ ทุกครั้งที่เจอคุณป้าท่านนี้ก็จะเอาหมาไปไหนมาไหนด้วยแบบนี้ตลอด ดูแล้วก็มีความ

สุขดี ( สุขแบบเสียวๆเล็กน้อย ) 55+
  • หน่วยอารักขา มากันเต็มหลังคารถเลยครับ พี่น้อง
  • ยอมแพ้ใจแกเลยครับ :063:
  • เมืองไทยทำได้ทุกอย่าง ดูกันขำๆนะครับ อย่าเลียนแบบ ถ้าเป็นต่างประเทศเจอข้อหาประมาทแน่ๆ
  • ผมเห็นแกทุกทีก็เสียวทุกที 55+ เสียวหมามันหล่นลงมา
  • จ๊าก ........... หมาพวกนี้ มัน เก่งๆๆจิงๆๆคับ
  • มีหมาซ้อนมอเตอร์ไซค์อีกนะคุณตี๋ เจ้าของจะขี่เข้าโค้งยังไงหมามันก็ไม่หล่น เสียดายตอนที่เจอผมไม่ได้เอากล้องไปด้วย วันหลังเจออีกผมจะถ่ายภาพมาให้ชม
  • เคยเห็นในเว็บ fail.in.th ครับ :-D (น่ารักจังเนอะ)
  • สุดยอดเลยค่ะ
  • มันไม่เสียวมังหรอพี่
  • ขนาดคนยังไม่กล้าเลยคับ 555+
  • เอาหมามาเสี่ยงตาย แต่เจ้าของเท่
    วันใดหมามันเกิดโชคร้ายหล่นตกลงมา
    รถตามหลังมาชนซ้ำเข้าจะทำยังไง รู้ว่าเจ้าของขับแบบระวัง
    แต่อุบัติเหตุมันเกิดขึ้นได้เสมอ

ยังงี้ต้องให้เจ้ ขึ้นไปนั่งกับหมาแล้วแกคงไม่กล้าเอาหมาไปเสี่ยงอีกเป็นแน่แท้
  • ตามน้าผีตัวบนว่าเลยครับ อุบัติเหตุไม่ใช่เคราะกรรม แต่เกิดจากการกระทำโดยประมาท :-((
  • โครตเท่เลย
    ความสามารถ
    เฉพาะตัว
  • ความสามารถสูง
  • ป้าแกขับรถแบบนี้มานานแล้ว ไม่เคยมีสุนัขตัวไหนตายเลย มีแต่ความรักให้กับสุนัขทุกตัว นับถือๆ
  • ความสุขของชีวิต :063:
  • ต้องให้BJ ลองแบบนี้กะเบนซ์ของพี่มาร์คมั่งเนอะ :o023:
  • หรือว่าเจ้าสองตัวของคุณเอ๊กซ์ จะลองเล่นกับแจ็สสีขาวดีนะ :o037:
  • 55+ ไม่ไหวๆคุณอ้วน ทุกวันนี้พามันวิ่งเช้า-เย็นเหนื่อยจะแย่เลย