ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• .............
    ไฟล์แนบ
    รวม.JPG 65K
    M1 new.jpg 89K
    m2-New.jpg 89K
    m3-new.jpg 87K
    f1-1-horz.jpg 104K
  • แถวไหนหรอคับขอนแก่นๆๆๆๆๆๆบ้านใกล้กันถูกๆๆได้ป่ะจ๊ะ
  • ถ้าส่งมาจะเสียค่าส่งประมาณเท่าไรคับ
  • ไม่เกี่ยว อย่าเสือก หรือ จะเดือดร้อนแทนกัน ???

ถ้ากูไม่ได้ลบ ขอให้พ่อมึงตาย นะ เอาง่ายๆ ถ้ากูไม่ได้โพส ข้อความนั่น ขอให้แม่มึงตาย !!!

เอาป่าว ?????

ปล. ถ้ามีไอ้ผีเหี้ย ตัวไหน "แก้ไข" ข้อความ ปั้นหลักฐานเท็จ ขอให้มัน ต้องนั่งเฝ้าดูพ่อ กับแม่มันตาย โดยช่วยเหลืออะไรไม่ได้ แล้วก็ต้องดูลูกมันติดยา โดนหมาที่บ้านมันกัดตายอย่างทรมาร

เอาไม๊ ???
  • Tony_Munta 7:31AM Permalink
    ถ้าผม ไม่ได้เห็นเกย์จริง

ขอให้พ่อไอ้ผีเหี้ย ติดเอดส์จากกระหรี่ตาย !!!

กระทู้นี้ ชั่งแช่ง เอิ๊กๆ...