ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชวนเพื่อนมาเตะบอลกันครับ
  • ใครอยุ่แถวๆม.มหิดล ว่างๆเสาทิตมาเตะบอลกันมั้ยครับ สนามก็ฟรีครับ ออกกำลังกายกันดีกว่าคับเพื่อสุขภาพที่แข็งแรง ใครสนใจมารวมกลุ่มกันครับ เตะเล่นๆไม่จิงจังคับ หรือปกติมีใครไปเตะที่ไหนบ้างคับจะขอไปแจมด้วย ขอบคุณครับ
  • -- ไกลมากๆๆๆๆๆ --
  • น่า สน ใจแหะ ไป เตะ ด้วย
  • ชอบเตะบอลเหมือนกันคับ แต่ ไกลมากกกกก เหมือนกัน อิอิ :)
  • ผมอยากเล่นบาสครับ...
  • สนใจอยากไปเตะคับ แต่ไกลไปหน่อย ^ ^
  • งั้นหาสนามกลางก้ได้ครับจะได้ไปเตะกันหลายๆคน มีใครสนใจบ้างป่าวคับ สนามไหนดี
  • คุณ armkung ครับมาเตะกันสองคนมั้ยคับ อิอิ
  • แถวรัชดากันไหมคับ มีใครสนใจบ้าง