ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลมีตาสีน้ำตาลป่ะครับ
  • คงจำน้องรถถังได้นะครับ ที่บอกพิทบุลผสมอ่ะ น้องเค้ามีตาสีน้ำตาลอ่ะครับบ

ไม่ทราบว่าใช่อ่ะป่าวครับบ

ต้องการน้องหมานะครับบ เก่าหรือใหม่กะได้ 2500+ ครับ
  • เห็นตั้ง นาน และ ยอดเงิน ยังไม่เพิ่มอีกหลอ เก็บตังไว้แดกข้าว เหมือนผีกระทู้เก่า ว่าแหละดีและ
  • เลี้ยงหมามี ภาระ ค่าใช้จ่ายมากกว่าที่ึคิดเยอะนะครับ ถ้ายิ่งเลี้ยงแบบปล่อยๆ ด้วย อย่าคิดเลี้ยงพันธุ์นี้เลย
  • แล้วน้องหมา ตัวเก่า ที่มีคนให้มาไปไหนซะแล้วจะมาหาน้องหมาตัวใหม่อีกหลอ ระวังโตมาหมาตัวเก่าโดนกัดตายนะครับ
  • รอคนที่เค้าให้ฟรีโน้นครับ มีเยอะไปชื้มาราคานี้เด๋วก็เอามาแจก
  • พิทบูลเหมาะสำหรับเลี้ยงตัวเดียว
  • คิดก่อนเลี้ยง
  • ไอหัว ดอ มึงเอา สมองสวนไหนคิดฟะ
  • 2500 เก็บตังค์ไว้ใช้เหอะว่ะ ได้หมาไป หมาคงจะอดอยากแน่เลย
  • อยากได้จริงๆโทรมาคุยครับ0815506919
  • น้าผี เขาก็บอกว่า 2500 + ไง มากกว่านี้น้องเค้าก็คงไหวน่า
  • พิจารณานิสนึงว่าผมบอกราคาเท่าไหร่ 2500+ คือเริ่มตั้งแต่ 2500-5000 ครับ

มีตัง ๆ
  • เหอะๆๆ