ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

________________Pitbull Phrapradaeng___________________
  • พรุ่งนี้อย่าลืมมาล่ะ เอาค่าเบียร์มาด้วย 55+
  • ไปกันกี่ โมงบอกด้วยนะ พี่ๆๆๆๆๆๆ :m13:
  • กระเทยหรือกระทิงว่ะเนี่ยน่ากลัวชิบ!
  • วันนี้ 17.00 น.ใครว่างก็มานะครับ พร้อมกันที่หน้าร้านกระผมนะครับ
  • วันนี้เอาไงว่างอยู่นะเนี่ยพี่เก่ง
  • ขอเป็นค่ำหน่อยน่ะ รอพี่น้อยเลิกงานเดี๊ยวเข้าไป จะเอาไปหมด3ตัวเลยอิอิ
  • คร้าบๆ จะดื่มรอ
  • ผมชื่อ โย ครับ สมาชิกใหม่ครับฝากตัวด้วยครับ
    ลูกชายผมชื่อ..ถุงเงิน..
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ถุงเงิน4.jpg 135K
    ถุงเงิน5.jpg 142K
    ถุงเงิน6.jpg 177K
    ถุงเงิน3.jpg 179K
  • ขนสวยจังง้ามงาม
  • พี่เก่งเล่นซะผมไม่ได้เรียนเลย หลับทั้งวัน
  • ยังมีต่อกันอีกรึเนี่ยะ 555
  • อย่าว่าแต่น้องเลย พี่ก็ข้ามวันเหมือนกันเหอๆ
  • 55 เลิกกันกี่โมงอ่ะพี่น้อง
  • เก่งเอ๊ย ไอ้บราวนี่มันเลยฮีตแล้งอ่ะ เมื่อเช้าสังเกตุเห็นมันไม่บวมอย่างวันก่อน ตอนนเย็นเอาไปหาหมอ หมอบอกว่าฮีตมันหมดแล้ว แต่แปลกใจมากเลยอ่ะทำไมเราไม่เห็นเลือดมันเลยอ่ะ เท่าที่เห็นเลยน่ะมีแค่หยดเดียวก่อนวันพาไปหาเก่งอ่ะ อดเลยอ่ะแห้วแล้วล่ะรอบนี้ :002:
  • นาถสนใจชูก้าตัวผู้ป่ะพี่ขายให้ 1500 เอาไปเป็นคู่ทองกวาว
  • สบายกันดีอยู่หรือเปล่าครับ ฝนตกเยอะก็อย่าลืมดูลูกๆสี่ขานะครับ เห็บหมัดมันจะเยอะป้องกันไว้บ้างก็ดีครับ
  • ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือนะครับ จะตอบแทนทีหลัง
  • วันแม่กินเหล้ากันพี่น้อง วันเกิดน้องเบียร์
  • กินป๊ะล่ะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ
  • ^
    ^
    ^ คัยอ่ะ treeสงกะสัยมากกกกกก จากน้องเบียคนงาม
  • วันแม่อยู่กับแม่สักวันดีกว่าครับ ((แม่โขงอ่ะ))
  • หามาให้ ฟัง ขำ ขำ :o020:

• วันนี้ใครว่างมาจูงหมาเดินเล่นกันนะครับ
  • ท่าทางจะเหงาเอามากมายน่ะ5555
  • รูปไม่สวย แต่ก็พอดูได้ครับimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_2051.JPG 91K
    SAM_2050.JPG 73K
    SAM_2058.JPG 91K
    SAM_2059.JPG 56K
    SAM_2061.JPG 103K
    SAM_2065.JPG 63K
    SAM_2066.JPG 53K
    SAM_2064.JPG 58K
    SAM_2067.JPG 58K
    SAM_2068.JPG 53K
    SAM_2069.JPG 178K
  • vvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv
    vvv
    vv
    v
    ใครแมร่งถ่ายรูปฟ๊ะ
    v
    v
    โคตะระเทพอ่ะ
  • วันอาทิตย์ใครไป D-1 บ้างครับ
  • น่าไปจัง แต่ติดไปบริจาคเลือด แต่ก็ไม่แน่
  • พาหมาไปเล่นกิจกรรม ที่สำคัญฟรี (ให้ค่าเหนื่อยครูฝึกสักหน่อย)
    ลูกๆจะได้เป็นกิจกรรมหลายๆอย่าง ที่สำคัญได้ความรู้เพิ่มไม่มากก็น้อยจากคนเลี้ยงหมาด้วยกัน (ถ้าเราไม่ทำตัวเป็นน้ำเต็มแก้ว)
    คนล่ะ 100 นะครับ ซื้อของไปนั่งกินกัน (( ไม่รวมของมึนเมา อิอิ ))
    ครั้งที่ผ่านมาครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    184549.JPG 90K
    184558.JPG 87K
    184560.JPG 71K
    184561.JPG 75K
  • จะไปกันกี่โมงอ่ะ บอกด้วยมีแววว่าไปได้
    เพราะอยากไป
  • ไปไม่ไปส่งเสียงหน่อยครับจะได้เตรียมกันตั้งแต่เนิ่นๆ แต่กระผมไปชัวร์ 5555555+
  • ไปด้วย ไปกันกี่โมงบอกด้วยนะ จะขอติดรถใครไปได้มังคับ อยากไปด้วย :m12:
  • ผมน่าจะไปแต่ไปช่วงบ่าย เพราะมีเรียน แต่เดี่ยวจะชิ่งกลับมาก่อนแล้วบอกพ่อว่าอาจานปล่อยเร็ว อิอิ
  • ผมไปด้วยนะคับอยากเอาเจ้าLipperไปด้วยจัง
  • แชมป์พี่ว่าไม่ต้องไปดีกว่ามั้ยคับ
  • โฮ ทำไมงะ ผมอยากไปจิงๆนะ
  • ไปไหนกันหรอค๊ะ ทุกคน
  • ไป D-1 ครับ ไปป่ะวันอาทิตย์ครับ ใครมีเตาปิ้งบ้าง หาซื้อของไปทำกินกัน ดีป่ะครับ
  • มีเตาไฟฟ้าอะพี่ได้ปะครับ
  • ไปกันกี่โมงค๊ะ
    กะว่าจะไปบ่ายๆเกือบเย็นเลยค่ะ
    ที่บ้านมีเตาไฟฟ้าเอาป่ะ แต่ปิ้งไม่ได้อ่ะ
    ถ้าเอาเดี๋ยวเอาไปด้วยค่ะ
  • เย็นๆ เข้ามาหาพี่เก่งประชุม ว่าใครไปบ้าง มารวมตัวกันก่อน พีี่นนท์สุดหล่อไปชัวว์
  • เข้าท่าแฮ่ะ
  • เย็นนี้เจอกันเย็นๆ นะ รวมพล 5555555555
  • ใครหาตัวเมีย ขอแนะนำ สวนตัวชอบพ่อมันมาก
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24605/ขอขายลูกหมาครับmarathon-x-daisyfor-sale
  • เค้าต้องกลับไปดูลิเวอร์พูลอ่ะ
    555 แถมเพิ่งเปิดอ่านด้วย
    ไปไม่ทันแล้ว :017:
  • หงษ์ปีกหักไปแล้วแหละ
  • หวัดดีครับพี่ๆ

Pitbull Phrapradaeng

มาถามหาพี่นัทครับอยู่ไหมครับเนี่ย :-D