ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เกรงว่าสุนัขของผมจะถูกจบไปดังข่าว
    สุขนัขของผม พันธ์ บางแก้ว ชื่อโชค
  • ขอให้เจอเร็วๆนะครับ :063:
  • ขอให้เจอเร็วๆๆ เช่นกันค่ะ สุ้ๆๆ
  • ขอบคุณคับ
    ผมคิดถึงมาก
  • นี้คับสุนัขที่หายไปของผม
    ไฟล์แนบ
    ภาพ003.jpg 266K
  • เกรงว่าจะถูกจับไปดังข่าว แล้วลองไปตามหาที่นั่นหรือยัง?

ถ้ายังก็ลองไปหาดูนะครับ บอกในนี้ก็ไม่มีประโยชน์ เสียเวลาเปล่าๆ ถ้ามันถูกจับไปจริงแล้วยังไม่ตายก็อาจจะรอด แต่ถ้าไม่ไปก็อาจจะตายได้ในเร็ววัน เพราะมีข่าวว่าตายเพิ่มทุกวันๆ
  • เลี้ยงบางแก้วเหมือนกันเลย เอาใจช่วยนะคะ ขอให้เจอเจ้าโชคเร็วๆ ก็แล้วกันค่ะ :) เจ้าแพนด้าที่บ้านค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ037.jpg 55K