ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดต Red Kingker วัย 4 เดือนกว่าๆ ครับ
  • อัพเดตเจ้าอิคคิว วัย 4 เดือนกว่าๆ ให้ติชมครับ ถ่ายภาพยากหน่อย เจ้าคิวไม่ค่อยอยู่นิ่งครับ และขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ด้วยนะครับ
    imageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7765.JPG 92K
    IMG_7794.JPG 65K
    IMG_7796.JPG 77K
    IMG_7766.JPG 92K
    IMG_7800.JPG 87K
    IMG_7801.JPG 97K
    IMG_7825.JPG 80K
    IMG_7867.JPG 67K
    IMG_7852.JPG 63K
  • สวยครับรูปหัวสวยหน้าตาหล่อเอาเรื่องเลยเชียว :063: :063:
  • บึ๊กจัง
  • หล่อมวากกกกกกกกกกกก
  • อยากเห็นรูปพ่อเเม่เค้าจังครับ
  • แจ่มมมม เกิดแน่ครับตัวนี้
  • สวยมากครับหน้าตาเห็นครั้งเดียวจำได้เลย ออกแววเกเรแต่เด็กเลย
  • สวยคับผม
    ลูกเต้าเหล่าใครคับ
  • เป็นหมาแดงที่เด่น หน้าตาไม่เหมือนใครเลยครับ... :020:
  • ไอ่ย๊ะ เท่โครต :O
  • หน้าตาสวยมากเลยครับ แต่เสียดายที่หางนิดเดียวไม่งั้นสุดยอดเลย
  • สีเหมือนไอ้วุ่นวือเลยค๊าบบบบ
  • หน้าอย่างโหด
  • อุ๊บ๊ะ เเหล่มเลยตัวนี้
  • หน้าตาเอาเรื่องดีครับ
  • หล่อขึ้นเยอะเลยนะครับน้องน๊อค สงสัยต้องขึ้นไปเที่ยวเสียแล้วเรา อิอิอิอิอิอิอิ :X
  • หน้าตาอันธพาลสุดๆๆๆๆๆๆๆๆ ต้องเอาไปปล่อยแถวบ้านผมนะครับ
  • น่ารักจัง :X
  • ได้ข่าวว่าเจ้าอิคคิวตัวนี้ราคาหมื่นกว่าบาทเอง
    วุ้นวื้อหมาราคาแสนของไอ้เหี้ยว่านหลบไปเลย 555++

• สวยกว่าหมาของไอ้เหี้ยว่านอีกค๊าบบบบ
  • ลูกของตัวไหนครับเนี่ย งามคัก
  • ยับย่นยู่ยี่ ได้ใจเลยอะ
  • จิงหรือคับพี่ผีที่หมื่นกว่าบาท โหว้....ถูกเหมือนได้ฟรี
  • เป็นตัวเทพของ จังหวัดเลย ไปแล้วสวยมากๆคับพี่น็อค

นัดจูงหมาวันไหนดีพี่อยากเห็นตัวจริงคับ
  • อิอิ กระทู้นี้มากันครบ ทั้งไอ้เสี่ยวขี้โม้ และ ไอ้เกรียน แต่หมาสวยนะเนี่ย
  • ขอบคุณทุกๆคำติชมนะครับ พี่ชาญยินดีต้อนรับทุกเมื่อ เชียงคานรออยู่ รูปพ่อ แม่ ลองเข้าไปดูกระทู้เก่านะครับhttp://pitbullzone.com/community/discussion/comment/410621#Comment_410621
  • lสวยคับ สีเหมือนตัวที่บ้านเลย
  • หน้า หล่อเท่ เลยคับ
  • หางสั้นจิงดิคับ :o012:
  • sabay สิงหาคม 16 Permalink
    จิงหรือคับพี่ผีที่หมื่นกว่าบาท โหว้....ถูกเหมือนได้ฟรี

**ถูกเเล้วมันไปหนักส่วนไหนของมึงว่ะ มันก็เรื่องของเค้าโอเค๊**
  • สวยมากเลยครับ พี่บอลมาเห็นตอนนี้คงตกใจแน่ๆ :063:
  • อ๊ากกกกกกก.................แหล่มมากๆเลยน๊อค คิดไม่ผิดเจงๆที่ให้น๊อคไปเลี้ยง ขอคืนทันป่าวเนี่ย 5555555
  • ถึงน้าผีตัวข้างบนครับ ผมจะปล่อยราคาเท่าไหร่ น๊อคจะได้ไปราคาเท่าไหร่ รึว่านจะซื้อวุ่นวือมาราคาเท่าไหร่ ไม่เห็นหนักหัวใครนี่ครับ มันขึ้นอยู่กับความพอใจของผู้ซื้อฝู้ขายครับ ไอ้วุ่นวือก็เป็นหมาที่ผมชอบมากเหมือนกัน แล้วอีกอย่างถ้าไม่ใช่น๊อค ให้ผมราคามากกว่านี้สามเท่าห้าเท่าผมก็ไม่ขายให้ครับ เพราะจิงๆแล้วจะเก็บไว้เองด้วยซ้ำ และเคยเห็นน๊อคเลี้ยงหมาถึงไว้ใจให้น๊อคไปเลี้ยงครับ โอเคนะครับ
  • คุณ iseeyou ขอบคุณมากนะครับสำหรับคำชม เพื่อนพี่บอลหรอครับ พี่บอลเจอเจ้าคิ้งตอนตัดหูแล้วครับ ส่วนคุณหน้าผีครับ หมาผมไม่ได้ราคาหมื่นกว่าบาทนะครับ ถ้าราคานี้พลิกแผ่นดินหาคงไม่ได้หรอกครับ
  • น็อครอให้คิ้งซัก 7-8 เดือนก็จะเตรียมจัดเต็มแล้วครับพี่บอล ตอนนี้เลี้ยงธรรมดาไปก่อนเพราะคิ้งยังเด็กอยู่ เมื่อไหร่น็อคไปศรีราชาจะโทรหานะครับ สุดท้ายพี่บอลโพสต์ได้ซะใจจริงๆครับ
  • อยากได้ๆๆๆๆๆ
    ถ้าเป็นตัวเมียหล่ะเด็ดสุดๆ
  • โหนึกว่าเรดโนส สวยดีนะครับหูอะตัดที่ไหนหรอครับ
  • แล้วอย่างนี้เขาเรียกว่าอะไรหรอ ถ้าไม่ใช่เรดโนส
  • สวยดี ตัดหูที่ไหนเหรอ
  • ขอบคุณครับ ตัดหูชลบุรีครับผม
  • ตัวนี้เห็นแล้วชอบตั้งแต่ที่คุณบอลพาไปงานพัทยาแล้ว :063:
  • ขอบคุณครับ คุณ Jack_pitbullpower ผมก็ชอบหมาพี่เหมือนกันครับ แจ่มทั้งนั้นเลย ผมอยู่เชียงคาน เมืองเลยนะครับ น็อคนะครับพี่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย
  • เป็นหมาเเดงไซส์เล็ก เตี้ย สั้น ที่สวยเอามั่กๆครับ
  • ยินดีครับน็อค ตอนนั้นเห็นแล้วชอบแต่คุณบอลเขาใจแข็งมากๆ 55555
  • งั้น น็อคก็โชคดีใช่มั้ยพี่ ที่พี่บอลยอมขายหมาให้ 555
  • เลี้ยงให้ดีอัดให้สุดๆครับน็อค มันมาแน่ พี่ว่าหน้ามันๆคล้าย SKIN HEAD ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    img_4921.jpg 211K
  • ผมว่าไอ้คิ๊งนี่งัดกับหมานอกได้สบายๆเลยนะ
  • ขอบคุณนะครับ พี่ Jack Pitbullpower พี่ Vespapink สำหรับคำแนะนำ และข้อติชมครับ
  • ก็พ่อแม่ไม่ใช่เรดโน๊สนี่หว่าไอ้หน้า......เอ๊ย