ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หวัดดีครับ บูม :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7422.jpg 268K
  • เนื่องด้วยวันที่ 23 ตุลาคม 2554 พิทบูล โคราช จะจัดงานสังสรรค์ขึ้นชื่องาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์

จึงใคร่ขอเรียนเชิญพี่น้อง PITBULL POWER ทุกท่านมาร่วมงานสนุกสนานกัน กิจกรรมภายในงานก็จะมีกิจกรรม

ให้เล่นกัน มีการประกวดหมาแบบป๊อปปูล่า เน้นสนุกสนานเฮฮาตามประสาพี่น้องพิทบูล

งานจะเริ่มตั้งแต่เวลา 15.00 เป็นต้นไป ณ เขื่อนลำพระเพลิง

จึงใคร่ขอเรียนเชิญพี่น้อง PITBULL POWER มาร่วมสนุกกันครับ

ขอบคุณครับ

• มาอ่อยบ่อยๆ เดียวก็เอาตัวที่บ้านไปจิ้มซะหร็อกพี่แจ็ค อิอิอิอิอิอิอิ ยิ้งไกล้ๆจะมาอยู่ น่าจะเดือนนี้ด้วยจิ :X
  • งั้นผมขอคิวสองคับ พี่ชาญ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จัดไปครับบูม อิอิอิอิ เดียวพี่ดูตังในกระเป๋าก่อน อิอิอิ ช่วงนี้งบน้อยห้อยน้อย ขาดแครนด้วยจิ ;;)
  • ชอบโครงสร้างไอ้ตัวนี้ฉิบเลย
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1088.jpg 152K
  • >>> สวัสดีคราบ พี่แจ็ค คุณคิง และPITBULL POWER ทุกท่าน.... :o046:
  • >>> จัดหนักอีกแล้วนะคราบพี่แจ็ค อย่าลืมน้องคนนี้นะคราบพี่.. :o046:
  • รูปไอ้ ฟริค ตอนเล่นเล่นหิมะที่เมกา ปัจจุบันมาเล่นดินเล่นโคลนที่ไทย

image
    ไฟล์แนบ
    SNOW_FREAK-1-14.jpg 72K
  • PITBULLPOWER HEY-HA & HA-HEY สมาชิกคู่ใหม่ของ PITBULLPOWER ครับ

image
    image
    image

ลูกชายอยากได้ เลยจัดเต็มเลย
    ไฟล์แนบ
    DSCF8011.JPG 42K
    DSCF8032.JPG 50K
    DSCF8027.JPG 47K
  • เสี่ยเต้ะ มีตัวไหนเหลือๆๆส่งมาให้ทางนี่มั้งเด้อ
  • ไม่มีปัญหา เดือนหน้าสงสัยต้องมีมีทติ้งกันบ้างแล้ว PITBULLPOWER ไม่รู้จะว่ากันหรือเปล่า ช่วงนี้งานรัดตัวเหลือเกิน อยากให้อย่างอื่่นรัดบ้างจัง
  • มี Rednose ด้วยพี่ 5555

ไม่ลืมแน่ครับเต้ ช่วงนี้เงียบไปเลย 5555

พร้อมหรือยัง ชาญ บูม 55555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_74251.jpg 249K
  • วันอาทิตย์นี้ไปเที่ยว D1 กันดีกว่าพี่น้อง :)

เต้ พาเจ้า Freakzilla ไปด้วยนะน้องชาย :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7411.jpg 208K
  • แล้วเจอกันครับพี่แจ็ค :o030:
  • ครับป่ม สวัสดีครับพี่ๆ รอแป๊บนะครับพี่แจ็ค ขอปั้มตังก่อนเด้อ :-D ขอบคูณครับบบบบบ
  • ไอ้ตัวนี้แม่รง โดนมากๆ หมาหลุดแนวๆๆมันส์ๆดี
    image
    image

image

image
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 70K
    04.jpg 64K
    07.jpg 63K
    02.jpg 68K
  • PEDIGREE STATISTICS FREAKZILLA

image

All in One Pedigree :o002:
    ไฟล์แนบ
    freak.png 121K
  • สุดดดดดดดดดด ยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • พี่เอก วันอาทิตย์นี้ถ้าว่างก็ไปชม FREAKZILLA ตัวจริงที่ D1 ได้นะพี่ :)
  • ครับผมตอนแรกพี่แถวบ้านจะขับรถไปกะเอาเจ้าตัวเล็กไติดรถพี่ไปวิ่งซะหน่อย แต่พี่ติดธุระถ้าไปคงไปแค่คนหมาน้อยอดอีกตามเคย เฮออออออออออออ..
  • นักกีฬา :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_75031.jpg 277K
  • จัดเต็มเลย สำหรับนักกีฬา IRON /มาร่วมสนุกกันครับ PITBULLPOWER
  • เอาฮาๆ ครับพี่ ให้มันได้ออกกำลังบ้าง 55555 เจอกันวันอาทิตย์ครับพี่ :)
  • กลับกันเร็วจังครับ ..... ชอบตัวเมียที่พามามากๆครับ ^^
  • ตัวนี้หรือป่าวครับพี่เก่ง :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7532.jpg 285K
  • ตัวเมียหุ่นแบบนี้ จะหาที่ไหนได้อีกไหมนี่

ยังยืนยันคำเดิม เฟริสผู้ขอนะพี่น้อง :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7535.jpg 251K
    IMG_7523.jpg 224K
  • ขอบคุณมากครับพี่เก่ง :-D

image
    ไฟล์แนบ
    Freak in D1.JPG 275K
  • ขอขอบคุณศูนย์ฝึกสุนัข D1 มากครับ :)

สิงห์นักลาก PITBULLPOWER L-)

image
    ไฟล์แนบ
    PK in D1.JPG 249K
  • ใช่เลยๆ ..... ชอบนิสัยมันครับ เป็นหมาที่ขี้เล่น ขี้อ้อนมากๆ
    แล้วไม่เห่าเลย นี่สิ ที่ผมชอบมากๆ ^^ ใช่เจ้า PENNY หรือเปล่า
  • รายชื่อบุคคลและกลุ่มพิทบูลเบื้องต้นที่จะมาร่วมงาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์ ครับผม

1.พี่มาร์ค มาเฟีย

2.พี่ๆกลุ่ม BUFFALO BONE CREW

3.PKC PITBULL

4.boom pitbull transister

5.พิทบูล อุบลฯ

6.พิทบูล ร้อยเอ็ด

7.PARKWAY BULLY KENNEL

ทางชมรม พิทบูล โคราช อยากให้พี่ๆน้องๆ PITBULL POWER มาร่วมสนุกสนานในงานครั้งนี้ด้วยกันครับผม

ขอบคุณครับ

• ใช่ครับพี่เก่ง :)

ขอบคุณมากครับพี่เอ็กซ์ :)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    skinhead11.jpg 251K
    skinhead.jpg 289K
    skinhead3.jpg 280K
  • ถ้าสะดวกมาร่วมงาน โคราชยินดีต้อนรับกลุ่ม PITBULL POWER ทุกๆท่าน ครับผม

ขอบคุณครับ :-D
  • ยินดีครับเอ็กซ์

ตอนนี้ขอเปลี่ยนชื่อเด็กปั้นตัวใหม่ หน่อยนะพี่น้อง พ่อชื่อ Red boy

จาก PITBULLPOWER's Revolution เป็น PITBULLPOWER's Red playboy :-D

ชื่อนี้แฟนตั้งให้ เพราะมันซ่ามาก มาวันแรกมันจะซัด IRON ซะแล้ว 55555

เดี๋ยวจะอัพรูปให้ดูนะพี่น้องขอเวลาอีกนิด มา 2 วันกินเป็นพายุ สงสัยวิญญาณพ่อเข้าสิง 5555

image
    ไฟล์แนบ
    217201.jpg 168K
  • เอ้าแ แจ้คกี่ เอาไปแล้วเหรอ ไอ้ตัวนี้เห็นหุ่นมันแบบนี้นะ แม่งจี้ดสุดๆๆแล้ว จับแม่งลากเลยแจ้ค
    ชื่อเข้าท่าวะ แจ้ค เพลย์บอย
    image
    ไฟล์แนบ
    003.jpg 111K
  • เหนื่อยดิพี่เอ IRON กับ RED BOY ล่ามตั้งนานไม่มีอะไร เอาเจ้า Playboy

ล่ามวันเดียวเป็นเรื่องเลย ดีเมื่อวานออกมาเห็นทันผูกไว้กับโต๊ะม้าหิน แป็บเดียว

มันลากไปหน้าหมู่บ้านโน่น :o023:

image
    image
    ไฟล์แนบ
    224544.jpg 239K
    227467.jpg 277K
  • มาแล้ววว Red Playboy ผมว่าน้องแอ๋มตั้งตามชื่อพี่แน่นอนอ่ะครับ 555
    มีรูปเจ้า Iron ตอนลากน้ำหนักไหมพี่เอามาชมกันมั่งสิครับ
    แล้วก็ Skinhead แมร่งโดนดีว่ะพี่ หน้ากับหุ่นมันได้ใจจริงๆ

แต๊ก
  • image
    ไฟล์แนบ
    Freak01.jpg 123K
  • ตัวนี้มันคล้าย บัก สกินเฮด เลยวะ แต่มันดันเป็น บลูลี่
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8395.jpg 58K
  • :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Boot.JPG 266K
    Boot Boy.JPG 288K
    Boot1.JPG 285K
  • คิงถ่ายรูป ไอ้ตัวเล้กๆที่ตัดหุแล้วมาอัพเดท ให้ดูมั้งเด้อ จะดูว่าหน้ามันหล่อขนาดไหนนะ :011:
  • ขอปั้นก่อนครับพี่ เอาสองพี่น้องตระกูล PITBULLPOWER ไปดูก่อนครับ :-))

image

ไฟล์แนบ
    สองพี่น้อง.JPG 271K
  • ขออัพมั่งห่างสังเวียนไปนาน Red_boy :-D

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7609.jpg 260K
    IMG_7606.jpg 271K
    IMG_7610.jpg 266K
  • >>> สุดๆไปเลยพี่แจ็ค คิดฮอดหลาย.. :o040:
  • ครับเต้ :)

สติกเกอร์ชุดใหม่ทำเสร็จแล้วจะแก้ไขตรงไหนบอกได้นะครับพี่น้อง :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7629.jpg 220K
    IMG_7628.jpg 179K
  • แดงๆ บ้านนี้หนาล้ำปึ๊กเลยทีเดียว :063:
  • พี่คับ มีคนบอกผมมาว่า skinhead ผสมแล้วจิงป่าวคับ แล้วผสมไปกับคัยอ่ะคับ
  • หวัดดีจะ หน้าผี เราเคยรู้จักกันมาก่อนไหมนะ

บัก สกินเฮด ยังไม่มีผลงานครับ ยังหาตัวเมีย ที่เหมาะสมกับมันไม่ได้นะ หน้าผีถ้ามีตัวเมียเด็ดๆเตี้ยตัวเล็กๆจัดให้ผมหน่อยนะ ผมหาอยู่นะ :005:

บักสกินเฮด ต้องรอครับ...........บบบบบ

:o004:
    image
    ไฟล์แนบ
    aa02.jpg 67K
  • สติกเกอร์สวยวะ แจ้คกี้ :021: