ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลหวงลูกมากทำไงดี
  • เห็นเเล้วครับ...คุณ nizize นิสิต หรอ....55+
  • นี้ๆอยากรู้จังทำไมพวกเลี้ยงพิทบูบางคนมันอวดว่าหมาตัวเองกัดเก่งยั้งนั้นอย่างนี้จังเลยอ่างับ เห็นแล้วมันหงุดหงิดอ่างับ มะรู้เค้าจะโชว์ทำไม รักหมาจิงป่าวก้อมะรู้เอะอะอะไรก็พิทบูๆกัดเก่ง รักหมากานจิงป่าวว..มะได้ว่าใครนะอยากรู้เหตุผล
  • พิทบลู มันไม่ค่อยยอมหมาอื่นๆ เท่าไหร่ครับ เวลามันกัดมันก็ไม่ค่อยปล่อย ที่เค้าพูดถึงน่าจะเป็นประสบการณ์ที่เค้าอยากถ่ายทอด ไปก็เท่านั้นเองแหละครับลองมองอีกแง่นึงนะครับคุณผีข้างบน
  • ไอ่ผีเหี้ยๆปากดีอวดเก่ง ทั้งหลายโปรดฟังทางนี้
    ไอ่ผีตัวไหนคิดว่าตัวเองแน่กรุณาลงเบอร์โทรด้วยครับ
    ถ้าไม่ลงเบอร์ไว้แสดงว่าเป็นผี ขี้ขลาด อย่างเช่นผีอย่างผมอะครับ
    ถ้าผีตัวไหนคิดว่าตัวเองเจ๋งอย่าลืมเบอร์โทร
    ถ้าไม่กล้าลงเบอร์โทร ก็หุบปากเหม็นๆ แล้วมองตัวเอง พิจจารนาเสียใหม่
    ถ้าเจ๋งจริงอย่างที่ปากเหม็นๆของมึงที่เห่าหอนอย่างน่ารำคาญ
    บอกที่อยู่บ้านเลขที่มาผีขี้ขลาดอย่างข้าจะขอคารวะและนับถือ
  • จะด่ากันไรกันก็ตามแต่นะคับแต่อย่าเอาบุพการีมาเกี่ยวด้วยเลยนะคับทางที่ดีรู้ตัวว่าใครเป็นใครก็ทืบเลยคับจะได้จบๆไปชื่อเค้าก็บอกอยู่ว่านี่เป็นบร์อดสำหรับคนที่ชอบในสิ่งเดียวกันนะคับไม่ใช่บร์อดที่เราชอบในสิ่งเดียวกันมาทะเลาะกันเถอะผมเห็นแล้วกลุ้มใจแทนพี่มาร์คเลยเรามาคอยสนับสนุนหรือส่งเสริมกันดีกว่านะคับมาทะเลาะกันแบบนี้ไม่มีประโยชน์อะไรขึ้นมามีแต่จะทำให้พิตบลูตกต่ำคับถ้ารักในพิทบลูจริงๆก็ช่วยกันนะคับ
  • ไอ่ผีเหี้ยๆปากดีอวดเก่ง ทั้งหลายโปรดฟังทางนี้
    ไอ่ผีตัวไหนคิดว่าตัวเองแน่กรุณาลงเบอร์โทรด้วยครับ
    ถ้าไม่ลงเบอร์ไว้แสดงว่าเป็นผี ขี้ขลาด อย่างเช่นผีอย่างผมอะครับ
    ถ้าผีตัวไหนคิดว่าตัวเองเจ๋งอย่าลืมเบอร์โทร
    ถ้าไม่กล้าลงเบอร์โทร ก็หุบปากเหม็นๆ แล้วมองตัวเอง พิจจารนาเสียใหม่
    ถ้าเจ๋งจริงอย่างที่ปากเหม็นๆของมึงที่เห่าหอนอย่างน่ารำคาญ
    บอกที่อยู่บ้านเลขที่มาผีขี้ขลาดอย่างข้าจะขอคารวะและนับถือ
    ----------
    เก๋าอีกและ ยังไม่มีใครด่าเลยนะเนี่ย แค่เตือนนะเนี่ยโง่ว้ะอ่านให้ดีๆ
  • ผีที่มึงเก๋าๆนั้นทิ้งเบอร์ บ้านเลขที่ บ้านมึงไว้ก่อนดิอย่าดีแต่ปาก
  • พวกผีกระจอก ถุย กลัวจนขี้ขึ้นสมอง
    ไม่กล้าก้อหุบปากไปแล้วอย่ามาทำปากดีอีก :o019:
  • ผีข้างบนมึงด่าตัวเองทำไมง้ะ
  • ในสงครามเขายังไม่ทำร้ายเด็ก สตรีและคนชรา

อันนี่พมว่าไม่จรีง