ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Hummer ตัดหูแล้วครับ
  • image
    หล่อไหมครับ ตัดที่ เมืองชลสัตวรักษ์ ครับปกติไปกับเพื่อน หมอจะดูขึมๆ แต่เมื่อวานหมอกลับพูดกลับผมไม่หยุดเรย ฮาๆ เบอร์ 1ครึ่ง ครับคุณหมอแนะนำให้ ผมกะเอา 2 แล้วimage
    ฝากติชมด้วยครับ ยินดีรับคำติและชม
    ไฟล์แนบ
    4q-1.JPG 61K
    2q (2).JPG 64K
  • หน้าเขามึนๆ ดีน่ะ...ครับ
  • แต่ผมว่าเบอร์2ดีกว่านะคับเพราะหมาผมก็ตัดเบอร์2แต่ไม่ทันและ
    แต่เบอร์1ก็เท่ดีเหมื่อนกันนะคับ
  • อยากแหวกแนว จากพี่น้องของมันนะครับ
  • กินน้ำมันกี่โลลิตรอ่ะ :030:
  • หน้าตาคล้ายๆกับที่บ้านเลยอ่ะ
  • samoorai 11:44AM Permalink
    หน้าตาคล้ายๆกับที่บ้านเลยอ่ะ
    -----------------------------
    อยากเห็นรูปอ่ะครับ
  • ตัดตอนโตเหรอครับ
  • เค้าอายุกี่เดือนแล้วคัฟ
    โตจัง
  • 5เดือนถ้วนเรยครับ พอดีตัดช้าไปหน่อย เจรจากับแฟนไม่ลงตัวแฟนไม่อยากให้ตัด
  • สวยครับผม หน้าตาพี่น้องกันจริงๆ ของผมไม่รู้เบอร์อะไรแต่ผมชอบให้ยาวหน่อยครับimage
    ไฟล์แนบ
    Zeus5mos.jpg 12K