ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขายลูก leo ตัว ผู้3 เมีย1
    M1 image
    15000
    M2image
    12000
    M3image
    12000
    F1 image
    12000

0814433838
    ไฟล์แนบ
    IMG_0131_resize.JPG 159K
    IMG_0100_resize.JPG 172K
    IMG_0122_resize.JPG 168K
    IMG_0110_resize.JPG 160K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02695.JPG 144K
    DSC02710.JPG 148K
    DSC02715.JPG 144K
  • ถึงขั้นเลือดตกเลยเหรอครับพี่
  • อยากทราบว่าจะติดต่อตัวพ่อพันธุ์ได้ที่ไหนครับ รบกวนลงเบอร์ติดต่อไว้ด้วยนะครับ
  • อายมั่งมั้ยชอบแทงข้างหลังมาเฟีย แต่พอขายหมาต้องทำหน้ามึนเข้ามาขายที่นี่ หัดนึกถึงบุญคุณเจ้าของเวปมั่ง เวลาอยากจะด่าหยุดคิดก่อนซักนิด ไม่อายใครก็ละอายใจตัวเองบ้าง
  • อายุอานามก็ไม่น้อยแล้วนะครับ ทำตัวให้เด็กมันเคารพหน่อย ออกแนวปากดีแต่ไปไม่รอด :o003:
  • กลุ่มนี้ทำตัวคล้ายไอพวกบีบี ถ้าไม่เปลี่ยนนิสัยคนจะเกลียดทั้วเมือง แล้วนังเฉาก๊วยยักษ์ดำ้อีกคนบอกมันเพลาๆปากหน่อยไม่สวยแล้วยังปากเสีย จะเน่าทั้งกลุ่มเอา หวังดีนะเนี่ยถึงเตือน
  • ใน asiabully นี่แบบเป็นปี่เป็นขลุ่ย แต่ดันมาขายหมาในนี้ น่าจะละอายใจบ้างนะ ถ้าไม่อายใน pitbull zone ก็อายในกลุ่มตัวเองบ้างเถอะนะ ปล.สุดยอดดดดดด คิดได้ไง
  • ก้เว็บมันไม่มีคนเข้า เปิดเล่นกันเองไม่กี่คน จะขายให้ใครล่ะ
    แถมมีแต่คนบรีดหมาขาย ไม่ได้มีอาชีพหลากหลายเหมือนเว็บนี้้

แอบคิดเหมือนกันนะ ไม่อายมั่งเหรอกัดมาเฟียจนเลือดซิบแต่มาขายหมาในนี้ แถวบ้านเราเรียกหน้าด้าน
    ประมาณว่ากุเกลียดมึงแต่กุไม่มีที่ทำกินก็ต้องพึ่งมึง บุญคุณอะไรนั่นกุไม่รู้จักหรอก รู้จักแต่เนรคุณ
  • พ่อพันธุ์โคตรโทรมเลย ดูไม่จืดเลย ตายห่าไปอ่ะดีแล้ว ไอ้ลีโอเอ๋ย
  • กูเชื่อว่า ผีที่ด่าเฮียติ๊กในกระทู้นี้ มีมาเฟียด้วยแน่นอน
  • สไตล์จับหมาปี้แบบนี้ รู้เลยว่าไคร F1 8000ได้ไหมคร๊าฟ
  • มันจะยุอะไรกันนักกันหนา
    ใจคอจะยุให้มาเฟียแตกกับทุกกลุ่มเลยใช่มั้ยนี่
    แตกแล้วได้อะไร ใครได้ประโยชน์ น่าคิดนะ ยุกันจัง
    คราวนี้จากัวร์ คราวหน้าหวยจะไปลงที่กลุ่มไหนอีกล่ะนี่ เฮ้อ... ลูกหมาสวยครับชอบM1มาก น่าจะอนาคตดี
  • ถ่ายรูปลูกหมาได้กระโหลกกระลามาก ตัวนึงมีแค่รูปเดียว ใครจะไปซื้อวะ
  • ให้มีตัวละ10รูปก็ยังไม่สมควรซื้อคับน้าผี ให้เข้าไปดูตัวจริงก่อน บางทีสิ่งที่ท่านเห็นอาจไม่ใช่สิ่งที่ท่านคิดก็ได้ แล้วอีกอย่างเฮียเค้าไม่ได้ขายหมาเป็นอาชีพคับ ถึงต้องไปแต่งโฟโต้ช็อประดับเทพ ใส่ชื่ออย่างโน้นอย่างนี้ มีก็ไปแบ่งๆกันเลี้ยงคับ เรื่องราคาต่อได้ก็ลองต่อเฮียเค้าดูคับแบ่งได้ก็แบ่งไปคับ

ส่วนผู้ที่สนใจลองโทรสอบถามเบื้องต้นก่อนคับ และผู้ที่มีแล้วหรือไม่ชอบสไตล์นี้ให้ข้ามไปเลยคับอย่าต่อล้อต่อเถียงกันเลยคับ เหนื่อยกันทุกฝ่ายแล้วตอนนี้
  • น่าสมเพชจริงๆครับ ผมก็ได้ไปอ่านที่คุณเขียนด่าเวปนี้ในบอร์ดโน้นเหมือนกัน

ยังมีหน้ามาขายของอีก

หิวเงินจนลืมศักดิ์ศรีของตัวเองเลยเหรอครับ อนาถจริง
  • คนเหมือนหมาสองรางจะเอาหมามาหลอกขายนบอร์ดนี้อีก หัดอายเสียบ้างน่ะน้อง
    พูดกลางๆมึงขายแพงไปสภาพนี้น่าจะประมาณ 6000-8000 น่าจะเหมาะสมที่สุดแล้ว
    งั้นก็ลองไปขายในบอร์ดที่มึงสุมหัวกันไป ชีวๆๆๆ
  • ลีโอมันตายแล้วยังสาปส่งว่าสมควรตาย เหอๆๆ ดีเนาะ ลองเป็นหมามึงมั่ง(ถ้ามีหมาเลี้ยงกีบเขานะ)จะรู้สึกยังไง ซื้อไม่ไหวก็ผ่านๆไปเหอะ อย่ามาเสือกเลยหว่ะ เกลียดผีปากดีหว่ะ แล้วที่เขียนด่าในเว็บนั้นเพราะเจ้าของเว็บนี้เข้าใจผิดในตอนแรกรึเปล่า ไม่คิดมั่งหล่ะว่าเพราะโดนเขี่ยมาก่อนเลยต้องสวนกันบ้าง แต่ก็เห็นว่าไปคุยกันแล้วนี่ พวกมึงจะเอาส้นตีนไรกันอีกหล่ะ พี่กูขายคนที่อยากซื้อ เข้าใจนะ
  • rastae มึงเป็นเหี้ยไรของมึงเสือกทำไม เรื่องของมึงหรอ หมาราคาแค่นี้อย่ามาพูดดีกว่า คิดว่าแพงแล้วดิ

เอาจิงๆ 6000 มึงก้อน่าจะรีบขายได้แล้วล่ะ เชื่อกูดิ
  • รายได้ต่ำ รสนิยมสูง กลับไปเลี้ยงหมาวัดมึงไป๊
  • หมดยังครับ