ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพหมาแดง RED BARBELL 10 month
  • กำลังจี๊ด ทั้งหมา ทั้งคน(งาน) ต้องระวังมากๆ
    ในภาพกำลังอารมณ์ค้างimage
    ไฟล์แนบ
    barbell10m-a.jpg 65K
  • จะว่าไปแล้ว สำหรับเด็กๆมันจะขี้เล่นมากๆ
    แต่เด็กๆเห็นๆส่วนใหญ่จะไม่กล้าเล่น รวมทั้งผู้ใหญ่ที่ไม่ค่อยรู้จักมัน
    image
    ไฟล์แนบ
    barbell10m-b.jpg 56K
  • หนูเป็นผู้หญิงนะค่ะ ^^image
    ไฟล์แนบ
    barbell10m-c.jpg 96K
  • ปิดท้ายด้วยรูปที่ผมชอบที่สุด แต่หลุดโฟกัสไปนิดนึง เสียดายมาก
    ขอบคุณที่ติดตามชม เจอกันอีกที ตอน 11 เดือนนะครับ^^image
    ไฟล์แนบ
    barbell10m-d.jpg 71K
  • ปล. เชื่อมั้ยว่าเจ้าบาร์เบล เกิดมาอาบน้ำไปแค่ครั้งเดียว^^
  • หมาบิน ไม่เหม็นหรอ
  • แถมอีกรูป 1000pixel ทำสกรีนหน้าจอได้^^
    สเน่ห์หมาแดงอยู่ที่แววตาแบบนี้กระมังimage
    ไฟล์แนบ
    barbell10m-e.jpg 80K
    barbell10m-e.jpg 80K
  • ของผมก็ว่าจะไม่ตัดหู เป็นแก็งหมาบิน
  • ฝีมือกาถ่ายภาพยังต้องปรับปรุง ควรเน้นหมาครับ ไม่ใช่ลวดกรง อิๆๆ...
  • งดงามตามแบบฉบับนักเพาะกาย
  • สวยมากครับไม่ตัดหูเหมือนกันครับ
  • เท่าที่ดูผมมองว่าจักรยานยางแบนครับ เติมลมด่วน 555+
  • สวยงามมาก..
  • ฮืม ยางแบนจริงๆครับ เติมลมหน่อย
  • เมื่อกอ่นที่BARLEY จะฝึกลาก นน ก็ดึงสายจูงแบบนี้เลยพี่เก่ง แฟนผมจูงล้มหัวเขาถลอกเล่นเอาไม่กล้าเลยล่ะ/ ผมว่าพี่มีของดีแล้วล่ะจัดด่วนเลยครับ ผมว่าBARBEL น่าจับตามองมาก BARBEL จะเป็นนักลากหญิงที่ใครๆก็ต้องติดตามเชื่อผมสิ :063:
  • น่ารักอะ :030:
  • @mae_1421 ผมเกือบกลิ้งไป 1 รอบ และคอเคล็ด หยุดเล่นกล้ามมาหลายอาทิตย์ เพราะแรงกระชากมันนี่ละครับ (เห็นหมาไม่ได้เลย)^^

ส่วนเรื่องลากน้ำหนัก อาจให้ D1 ฝึกให้ครับ ติดที่แฟนเค้าหวง ไม่อยากให้จากบ้านไปนานๆครับ^^
  • @ ทุกความเห็น ขอบคุณทุกๆคนครับ^^
  • ส่วนเรื่องลากน้ำหนัก อาจให้ D1 ฝึกให้ครับ ติดที่แฟนเค้าหวง ไม่อยากให้จากบ้านไปนานๆครับ^^
    .
    ถ้าเบื่อก็โยนมาทางนี้น่ะครับ ชอบจริงๆหมาจี๊ดๆๆๆๆๆๆ เด๋วจัดการฝึกให้ครับ
  • สวยขึ้นเยอะเลย น่าทำหมาลากตามพี่ยุทบอกจริงๆๆ ท่าทางจจี๊ดจริงๆๆครับ รอชมและติดตาม ตั้งแต่ตอนนี้เลยลกัน อิอิ
  • ใครจะไปขี้โม้ถ่ายรูปดีเหมือน ลูกครึ่งอิตาลีนิดๆได้หล่ะ กร๊ากๆๆๆ
  • กำลังจะมีหมูตัวใหม่ในวงการลากอีกตัวแล้วเร็วๆนี้ ลับปังตอรอเชือดได้เลยครับพี่น้อง
  • สวยงามมากๆคับ

พี่เก่ง
  • ยางแบน พี่เขาต้องการให้มันหนึดๆๆๆๆ555งามแต้ๆ
  • ของผม 4 เดือน หั้ย ลากมอไซแว้วก๊าป ละขอเข้า แก๊ง หมาบิน ด้วย ฮ่าๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    020811-233356.jpg 19K
  • หมาสวยครับ แดงจิงๆ
  • สวยมากๆ