ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

--->>>Bullieplanet Present Mikeland Blood Puppy update 30 day olds!!!!!
  • Mikeland damage X Mikeland young jeezy
    5 puppies
    Birthday 20 july 2011
    contact 08-1999-8595
    Email: thakorn78@hotmail.com

ขอบคุณ พี่มาร์ค สำหรับพื้นที่ครับ

Mikeland damage DAM
    image

Mikeland young jeezy SIR
    image
    image

M 1
    image

M 2
    image

M 3
    image

M 4
    image

M 5
    image

ไฟล์แนบ
    m1.jpg 155K
    m2.jpg 170K
    m3.jpg 154K
    m4.jpg 153K
    m 5.jpg 185K
    222356.jpg 102K
    222355.jpg 109K
    222357.JPG 51K
  • เปิดราคาเท่าไรครับ
  • สวยมากครับ
  • dadefon1 1:27AM Permalink
    เปิดราคาเท่าไรครับ
    -------------------------------------------
    ตอนนี้ เหลือ Pic 3 ตัวเดียวครับ ถ้าสนใจ รบกวน โทรสอบถามรายละเอียดเอาดีกว่าครับ

pacific_bully 1:34AM Permalink
    สวยมากครับ
    ---------------------
    ขอบคุณครับ
  • มีงบแค่ 30000 ไม่กล้าโทรไป

ดูๆแล้ว น่าจะเกิน 30000 แน่ๆ
  • โทรมาคุยกันได้ครับ งบไม่ถึง ก็คุยเป็นเพื่อนกันได้ครับ
  • ทำไมต้องเอามือกดหลังลูกหมาทุกรูปเลย กลัวเขาจะรู้เหรอครับว่า ลูกหมาไม่ค่อยมีอก
  • ป้าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดงามคั้กแท่น้ออออ
  • แฟนๆไมค์แลนด์พลาดไม่ได้ครับ
  • ห้าหมื่นถึงหกหมืนบาทครับ ไม่เชื่อโทไปได้เลย ผมไม่ไหวราคานี้ขอผ่านดีกว่า
  • แม่งเหรี้ยจริงๆไอ้คนจับหมา
    กดหลังซะ หมาไม่มีอกเสือกกดหลังหลอกลวงอีก
    ไม่เชื่อ ดูที่มือไอ้คนจับลูกหมาซิครับ
  • งามสุดๆ ทั้งพ่อ ทั้งแม่ ทั้งลูกครับ ;-)
  • สามสิบวันเหลือตัวเดียว ราคานี้นายแน่มาก :063:
  • เพ่ครับๆๆๆ
    กดหลังลูกหมาเพื่ออะไรครับผม???
    ( ไม่ใช่การอัพราคาใช่ไหมครับ )
  • โอววว์ งามมากๆเลยครับ Mikeland bloodline
  • โพสแบบนี้มืออาชีพกดหลังให้อกแอ่น ขอติงว่าหมากระบอกปากเล็กจัง ราคาแพงเกิ้น หัวคอก4หมื่นกำลังดี ตัวท้าย2หมื่นไปโลด
  • และเด๋วเจอกันพี่

• M3 ท่าทางดูแล้วมาดีเลยครับ
  • ขอบคุณทุกคำติชมครับ ขอปิดการขายชั่วคราวครับ
  • M 3 ชอบสุดเดี๋ยวดูตัวจริงอีกที :063:
  • โทดที่ครับ น้า ผี

ลูกหมา ตัวจริงเตี้ยตัน สมราคา ครับ

ผมพึ้ง เอาเงินไปจ่ายค่า มัดจำมาวันนี้ เอง

ยิ่งแม่ หมา ขอ บอก ขวัญใจผมเลย สวยแบบโคตรๆ เลย

( หมาเค้าเทพจริงๆน่ะ ขอบอก )
  • หมาคอกนี้สวยที่สุดที่เคยเจอแหละ พ่อ-แม่ ที่สุดอ่ะ

พ่อหล่อโคดๆ แม่งามมากๆๆ
  • ขอราคาหน่อยคับ
    m5ราคาเท่าไหร่
    อยู่ที่ไหนคับ
    ball_boxing@hotmail.co.th
  • เสียพันธ์หมด
  • เจ็ดหมื่นขายมั๊ย? ถ้าขาย...B-)เราไม่ซื้อ..ฮิ้วB-)