ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอแสดงความเสียใจกับ คุณคิง

• image

พี่เห จัดการให้แล้วครับพี่

ไฟล์แนบ
    IMG_3939.JPG 269K

• ผมกำลังจะไปร่วมงาน ออกจากโคราชเวลาประมาณ 13.30 แล้วจะเก็บภาพบรรยากาศในงานมาฝากครับ

• ขอบคุณมากเอกซ์

image

พวงหรีดพวงนี้ ในนามพวกเราชาวพิตบูลทุกคนนะครับ
  • Photobucket

เสียดาย และ เสียใจมากเลยครอบ ต่อการจากไป ของน้องคิง

ผมและชาวพระรามสาม อาลัยต่อการจากไป ของน้องคิงส์ มาณ.ที่นี้ด้วยครับ
  • เสียใจกับครอบครัวคุณคิงด้วยนะคับ
    หลับให้สบายนะคับ คุณคิง.
  • รู้สึกเสียใจกับเรื่องนี้ด้วยเช่นกันครับ และขอแสดงความเสียใจกับญาติและคนรู้จักกับคุณคิงด้วยนะครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ :039: :039: :039:
  • ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของน้องคิงครับ เอก กาเด คลอง3
  • น่าใจหายครับ ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณคิงครับ
    ชาวพิทบูลจะไม่ลืมคุณและเจ้าไบโอแน่นอนครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ผมในนามกลุ่ม Robust bully ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของ คุณคิง มา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    201133[1].jpg 190K
  • image
    กลุ่มพิทลำปาง ขอร่วมแสดงความเสียใจ ครับผม
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ คุณคิงปกติก็เข้ามาคุยกันในเฟรสบุ๊คกับผมอยู่บ่อยๆ ขอแสดงความเสียใจครับผม....
  • ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • รู้สึกเสียใจกับเรื่องนี้ด้วยเช่นกันครับ และขอแสดงความเสียใจกับญาติและคนรู้จักกับคุณคิงด้วยนะครับ
    :039: :039: :039:
  • ขอแสดงความเสียใจครับ
  • เสียใจด้วยครับ
  • ผมและกลุ่ม NangRongขอแสดงความเสียใจเช่นกันคับ เคยเจอกันอยู่ครั้งที่รีสอร์ทเฮียตี๋ ไม่คิดว่าจะเกิดขึ้นอย่างงี้ เสียใจด้วยจริงๆคับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ขอให้ดวงวิญญาณของ คุณคิงไปสู่สุคติด้วยครับ.
  • ขอแสดงความเสียใจครับ nai_lek pitbull lumpang
  • เสียใจด้วยนะครับ
  • กลุ่ม sharing of training dogs
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เพิ่งเข้ามาอ่าน ..........ตกใจมาก .........
    ไม่อยากให้เกิดเรื่องราว แบบนี้ กับพี่น้องเรา ทุกๆๆท่านเลยครับ............

และขอเป็นกำลังใจให้ กับ ครอบครัว คุณคิง และทีมงาน ทุกท่านครับ

image
    ไฟล์แนบ
    imagesCAGCASXU.jpg 44K
  • เสียใจด้วยครับ ไปสู่สุคตินะครับ
  • ผมในนามกลุ่ม Black Pearl ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณ คิง ด้วยนะครับ
    คุณ x ผมได้ฟังเรื่องที่เจ้า Bio รอเจ้าของกลับนึกตามแล้วน้ำตาไหลเลยเศร้ามาก
  • ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของคุณคิงด้วยนะคะ ขอให้คุณคิงไปสู่สุคตินะคะ
  • ขอแสดงความเสียใจ ขอให้คุณคิงไปสู่สุคตินะครับ
    ในนามพวกเราชาวEASTSIDE BANGKOKimage
    ไฟล์แนบ
    301327_255732221118658_100000456477404_921152_3525312_n.jpg 51K
  • ขอเเสดงความเสียใจด้วยครับ

จาก จักร FANATICSPIT จอมโจร ไอเลิฟยู
    (ที่ต้องมาเป็นผีครั้งนี้ เพราะรหัสกู อยู่กะลูก )
  • ขอแสดงความเสียใจ ขอให้คุณคิงไคับ จงไปสุ่จงไปสู่สุขคติ
    ในนามกลุม Pitbull Ubon Club

• ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณคิงด้วยครับ

• image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

ภาพบบรยากาศภายในงาน

ไฟล์แนบ
    IMG_3970.JPG 267K
    IMG_3944.JPG 248K
    IMG_3957.JPG 236K
    IMG_3959.JPG 237K
    IMG_3946.JPG 263K
    IMG_3948.JPG 255K
    IMG_3952.JPG 279K
    IMG_3953.JPG 255K
    IMG_3974.JPG 253K
    IMG_3972.JPG 258K
  • ขอให้หลับสบายครับ ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว คิง ครับ

• image

พ่อคุณคิง

ไฟล์แนบ
    IMG_3964.JPG 253K

• image

แม่คุณคิง

ไฟล์แนบ
    IMG_3966.JPG 251K

• image

พี่สาวคุณคิง

ไฟล์แนบ
    IMG_3969.JPG 265K
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

• image

ของรักที่คุณคิงจะใส่ไปไหนมาไหนด้วยตลอดเวลา

ไฟล์แนบ
    IMG_3977.JPG 274K

• image

ไฟล์แนบ
    IMG_3980.JPG 244K

• image

image

แวะไปดูลูก BIO ที่ครั้งนึงคิงไม่ยอมขายให้ผม ตอนนี้ 7 เดือนแล้ว

หน้าเหมือน BIO มากๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4004.JPG 259K
    IMG_4010.JPG 242K

• image

ท่านใดที่อยู่ใกล้ๆอำเภอประโคนชัยหรือบริเวณใกล้เคียงสะดวกมาร่วมงานเชิญท่านที่วัดแห่งนี้ครับ

กำหนดเผาวันจันทร์ที่ 22 ตุลาคม 2554

ไฟล์แนบ
    IMG_3981.JPG 257K
  • เสียใจด้วยน่ะครับ :o061:
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณคิงด้วยครับ ถึงเราจะไม่เคยคุยกันแต่เราก็ชอบในสิ่งเดียวกัน (pitbull) :039:
  • ขอแสดงความเสียใจแก่ญาติผู้เสียชีวิตและขอให้คุณคิงไปสู่สุขคติครับimage
    ไฟล์แนบ
    29358_pic_2.jpg 107K
  • ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวคุณคิง และขอให้สู่สุขติ นะคะ
  • เสียใจด้วยครับ ไปสบายนะครับ
  • ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครับคุณคิงส์ด้วยครับ
  • เสียใจด้วยครับผม
    หลับให้สบายครับ