ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • คิดถึงชาวพิทศีศสะเกษทุกท่านนะครับ
  • เมาเล็กน้อยถึงปานกลาง อาจจะพิมผิดต้องขออภัยนะครับ
  • สวัสดีครับท่านต้น คิดถึงพี่น้องอุบลเหมือนกันครับ
  • สวัสดีครับพี่เชี้ยงและพี่โตคับสบายดีนะพี่ๆ
    ผมขอไว้อาลัยสำหรับคุุณ คิง คับ
  • ขอไว้อาลัยน้องคิงด้วยครับ
  • พี่เชี๊ยง พี่โต ไปไหนกันหมดนอ
  • หวัดน้องโต น้องเชี้ยง และเพื่อนๆศรีสะเกษอย่าลืมเสาร์นี้เวลาบ่ายสองนะครับ ส่วนที่ร้านอะไรโทรถามเฮียช้ายนะครับ (เป็นร้านกาแฟจำชื่อร้านไม่ได้แล้วครับ)
  • รายชื่อบุคคลและกลุ่มพิทบูลเบื้องต้นที่จะมาร่วมงาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์ ครับพี่โต พี่เชี๊ยง

1.พี่มาร์ค มาเฟีย

2.พี่ๆกลุ่ม BUFFALO BONE CREW

3.PKC PITBULL

4.boom pitbull transister

5.พิทบูล อุบลฯ

6.พิทบูล ร้อยเอ็ด

7.PARKWAY BULLY KENNEL

ทางชมรม พิทบูล โคราช อยากให้พี่ๆน้องๆ พิทบูล ศรีษะเกษมาร่วมสนุกสนานในงานครั้งนี้ด้วยกันครับผม

ขอบคุณครับ

• หวัดดีครับทุกท่าน
  • หวัดดีทุกท่านอากาศวันนี้อบอ้าวจัง ระวังสุขภาพด้วยนะครับลูกๆผมเริ่มเป็นไขกันแล้ว
  • Bully ในใจผมครับ...ตามดูมาตั้งแต่เกิดซึ่งปัจจุบัน...ไม่ต้องคอมเม้นท์เลย งามจริง ๆ

• มาตามหาน้องเชี้ยงไปไหนน้อ ไม่ค่อยเห็น คิดถึงครับ
  • สวัสดีครับพี่เห และพี่ๆเพื่อนๆทุกคน สบายดีกันหรอเปล่าครับ คิดถึงเหมือนกันครับ
  • Nemesis ใช่ไหมครับพี่โต สวยจริงๆครับเจ้านี่
    ว่าแต่แพลนบรีดพี่โตว่าไงเอ่ยครับพี่

• เปล่าครับท่านตั้ม...

ไอ้ตัวนี้ Sway ไงครับ ท่านตั๊ม

สายบน THINGS

สายล่าง NEMESIS งามจัดเลยครับตัวนี้...
  • สวยและใหญ่ดีครับพี่โต สวดยอดๆ
  • หวัดดีครับพี่โต/พี่ๆท่านอื่นด้วย สบายดีนะครับ
  • รักษาสุขภาพด้วยนะครับพี่น้องชาวพิทศรีษะเกษ
  • ไปใหนกันหมดน้อคับ
    สงสัยจะวางเเผนการใหญ่เเน่ๆเลยพี่เรา บรีดเเล้วบอกน้องบ้างเด้ออิอิอิ..
  • มารายงานตัวครับผม สวัสดีครับทุกๆ คน
  • พี่ชาญไปติดเด็กมาครับ เลยหายไปหลายวัน
  • ติดหมอ อะดิเอ็ก เกือบไม่รอด มา มา มา ต่เรื่องงานเลยเด้อ
  • 55+ นึกว่าติดเด็ก :o003:
  • หายไปนิหน่อยบ้านโดนมือดียึดซะแล้ว

ต้น อุบล ขอบคุณครับสำหรับความเป็นห่วง

หวัดดีครับแต๊ก หายไปนานเหมือนกันเน้อ

หวัดดีครับปอง ไม่ต้องห่วงครับแปลนแจ้งแน่นอนครับ

หวัดดีชาญ หวัดดีเอ็กซ์ สองคนมีไรคาใจกันหรือเปล่า เคลียร์ด้วยเน้อ 5555

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ไม่มีอะไรพี่ หยอกล้อกันเล่นๆ อิอิอิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    224976.jpg 60K
  • ซะงั้นเลย..

• ก๊อกๆๆๆ เจอกันวันพรุ่งนี้แล้วนะ
  • เดี๋ยวเปิดคอก spirit of pits แล้วไซ้ ไอ้ตัวขาวไม่พ้นแน่ แฮ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขออีกตัว ลูก king kamali เมล์ถามหน่อยเท่าไหร่ จะถอยมาเล่นสักตัว55555555555555
  • มาแล้ว GHOST GAFF100 มาแต่ละที มีอะไร ๆ มาให้แปลกใจสุด ๆ ครับ

เรื่องเปิดคอกอยากเพิ่งเฮีย อุ๊บไว้ก่อนได้ไหม

ลูก King บ่อยากครับ เิงินพร้อมลุยโล้ด

ว่าแต่ตอนนี้ไปดายหญ้ากันดีกว่า

ลูก king

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • เสียดายเมื่อคืนกลุ่มศรีสะเกษไม่ได้ต่อ ร้อยเอ็ดสนุกกันน่าดู เดี๋ยวคงเอารูปมาให้ได้อิจฉากัน ฮ่าๆๆๆๆ
  • ขอขอบคุณพี่น้องชาวศรีสะเกษที่มีมิตรภาพที่ดีให้กันครับ ขอบคุณจริงๆครับ
  • หวัดดีครับพี่เห...เสียดายเช่นกันครับ อยากคุยกันนาน ๆ กว่านี้หน่อยครับ เอาเป็นว่าขึ้นบ้านใหม่พวกเราเมื่อ

ไหร่ จัดหนัก ๆ เลยเน้อ...

หวัดดีครับต้น ไม่ต้องขอบคงขอบคุณไรหรอกเดียวพวกเราก็จะเป็นกลุ่มใหญ่แล้ว...จก จก จก ...ไว้ขึ้นบ้าน

ใหม่เจอกันเน้อ

• พี่โตพี่เชี๊ยง แวะมาเยี่ยมเยือนครับพี่ :-D
  • น้องชาย I Pad พอไหวไหมครับพี่โต ประคบประหงมตามสูตรที่พี่โตบอกเลยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    M 2 M 3.jpg 152K
  • น้อง I PAD อย่างแหล่มเลยครับผม สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ ทุกคนครับ พี่โต เอาสังกัดโคราชมาเปิดตัวเพิ่มอีก 1 ครับ อายุ 8 เดือนนิดๆ ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38625.JPG 63K
    SNV38599.JPG 66K
  • อากาศดีนะครับวันนี้ กลุ่มร้อยเอ็ดกะศรีสะเกษถ้าเจอกันตอนกลางคืนนี่ มีหวังคงสนุกและเมากระจายแน่ๆเลย
  • หวัดดีครับท่านตั้ม...หน้าตาเอาเรื่องเลยเน้อ..

หวัดดีครับชาญ...เอาไรมาเล่นอีกแล้วเนี้ยลูกตัวไหนเนี้ย

หวัดดีครับพี่เห...ไว้ขึ้นบ้านใหม่กลุ่มเราเน้อจัดหนักเลยครับ ว่าแต่พี่เหเหอะครับ...จับมังกรได้ไหมพี่...

• ลูกทอมครับพี่โต มาเข้าสังกัดโคราชอีกตัวแล้วครับ มีเด็ดกว่านี้อีก แต่ตอนนี้ขออุบไว้ก่อน ไว้เจองานโคราช 23 ตุลานี้นะครับ อีกตัวที่ยังไม่เปิดตัวมีเฮแน่ๆ อิอิอิอิอิอิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38602.JPG 66K
  • ตามพี่ชาญมาติดๆ
  • อืม
    หน้าตาบัก Tom ชัด ๆ เลยเน้อ..

หวัดดีครับเอ็กซ์งานไปถึงไหนแล้วเนี้ย...
  • อิอิอิอิ ห้ามพราดนะครับพี่โต งานนี้ มากันเยอะเลย ผมว่าสนุกสนานตามประสาพิสโคราชครับผม อิอิอิอิอิอิอิ :-D
  • หวัดดีเพื่อนๆทุกท่านครับ ขึ้นบ้านใหม่กะว่าจะประมาณเดือนธันวาครับ ส่วนสถานที่ต้องรอเพื่อนๆช่วยคิดอีกทีครับ งานนี้ท่านโตคงทำอะไรอีกไม่ได้แน่เช่นเคย เพราะอาซ้อประกบติด(เหมือนผมเลย)คอยดูแลอย่างใกล้ชิด ๕๕๕
  • สวัสดีครับพี่เห และเพื่อนๆทุกคน สบายดีกันหรอเปล่าครับ ส่วนผมหลังจากที่ไปหาหมอตามาหลายรอบ เมื่อคืนนี้ก็ไปอีกครับ หมอบอกว่า อาการที่ตา ไม่มีอาการติดเชื้อแล้วครับ ตอนแรกผมห่วงมากกลัวว่า ถ้าตาติดเชื้อจะมีอันตรายอย่างอื่นตามมาอีกหรอเปล่า ตอนนี้หมอก็ให้หลอดยากินยาจนหมดก่อนครับ ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆที่เป็นห่วงครับ
  • สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆทุกท่าน เมื่อวันที่27 ที่ผ่านมา อำนาจเจริญ+ร้อยเอ็ด+อุบล+ศรีสะเกษ ได้มีการรวมกลุ่มกันเป็นหนึ่งเดียว โดยอยากให้เพื่อนๆช่วยกันตั้งชื่อกลุ่มใหม่ หรอมีข้อเสนอแนะอะไร ก็ช่วยกันแนะนำกันน่ะครับ ขอบคุณครับ
  • แหม...พี่เหขา นกตาม ไอแพคคร้าไม่ได้ตามโตซะหน่อยพี่....
  • ขอให้หายเร็วๆนะครับเฮีย รักษาสุขภาพด้วยนะครับ18+รอเฮียอยู่นะจ๋ะ555+
  • หายเร็วๆ ครับเฮีย กองทัพอย่างพวกเราต้องการผู้นำ 18+ :032: :032: