ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Bulldog จั๊กหน่อยแน...
  • ไปสนามมาครับ กินแห้ว ไป 2 เข่ง...
    ลูกสาว 3 เดือน 3 วันครับ :-D

image

image

image

หมด แระ... ไปสนามครั้งแรก ไม่ยอมเดิน เซ็งเป็ด !!!
    ไฟล์แนบ
    Ohana 6.jpg 178K
    Ohana 5.jpg 187K
    Ohana 4.jpg 138K
  • สู้ๆคัฟ หน้าย่นได้ใจเลย หุๆ ดูดิ ย่นมาจนจะทับจาหมูกละ :-D
  • โอฮาน่า สู้ ๆๆๆๆๆ !!!
  • มันน่าฟัดเจงๆครับพี่ต้น อยากขยำมันแรงๆ55
  • น่าตามันหน้าขยำจัง
  • Bulldog รุ่นใหม่ๆ จะออกมา เทรนด์นี้หมดละครับ หน้าตา เกลี้ยงเกลา ไม่ย่นมาก ไหล่เรียบ สวย อกกว้าง ก้นใหญ่ ไม่ลีบ เดินดี ขาไม่โก่ง มีหางตรง

ไกลจาก หมาในการ์ตูน เยอะละ... อิอิ
  • พี่ต้นครับ Bullddog มันเลี้ยงยากเปล่าครับ แล้ว จับมันออกกำลังกายเยอะ แล้วจะมีปัญหาเรื่องระบบหายใจหรือเปล่า มันจะจี๊ดพอขำ ๆ ได้ไหม เคยเห็นแต่มันนอนทั้งวัน แต่จริง ๆแล้วสนใจลูกหลานเจ้ามัสแตงมากกว่า 555
  • Bulldog เลี้ยงไม่ยากหรอกครับ ขอให้ Set ระบบให้ดี เรื่องที่อยู่ที่นอน
    ออกกำลักายนี่ เสี่ยง เกินไปครับ เอาให้จี๊ดเลยนี่ ผมห่วง มันจะ Heat Stroke ครับพี่

ลูกหลาน มัสแตง น่าจะมี กลางๆ ตุลา คลอดแม่นึง กะ ปลายตุลา อีกแม่ครับ
    ไว้จะแจ้งข่าวครับ

ปล. ผมว่า ถ้าจะเอา จี๊ด ซี๊ดส์ นะ... เอาลูกมัสแตงดีกว่า ได้มันส์ แ่น่นอน พี่ลองเอาไปลากดิ อาจจะมี สถิติใหม่ !!!
  • อิอิ อิ่มเลยได้แห้วไป 3 เข่ง
  • จากสนามนี่ 2 เองนะพี่มุ นอกจาก พี่มุ จะขนมาให้ผมอีกเข่ง !!!

นอกจากพี่มุจะส่งมาให้ผมอีกเข่ง !!! ฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ ๆ :-D
  • แล้วเมื่อไรจะบรีดของตัวเองมั่งฟระ นานไปเดี๋ยวต้องพึ่งผสมเทียมช่วยนะ555
  • พี่ จะส่ง "แม่พันธุ์" แหร่มๆ มาให้ผม เมื่อไรล่ะ ?????

พี่ส่งมาถึง เมื่อไร ก็บรีดเมื่อนั้นเลยครับพี่ Prawit เอิ๊กๆ...
  • แม่พันธุ์นอกเอาเปล่า ไม่มีใบไม่มีทะเบียนไม่มีตรวจโรคนะ เดี๋ยวสั่งนั่งเรือข้ามโขงมาให้เลย 55
  • มีรูป มะพี่ ?

ขอแบบ 36-24-36 สูงยาวเข่าดี ผิวขาว ตาคม ผมยาว นะครับ ขอไม่มาก...

พี่ไม่ต้องตรวจสอบคุณภาพมาก่อนนะครับ เดี๋ยวผมมาตรวจสอบเองครับ เอิ๊กๆ
  • หมาตกรอบแบบนี้ หาตัวใหม่ดีกว่า ตัวนี้พี่ยืมมาเล่นสองสามเดือน
  • พี่มาร์ค แรงมว๊ากกกกกกกกกกกกก ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ระดับคุณต้นหมาตกรอบเลี้ยงไม่ได้หรอก แต่พี่เลี้ยงเล่นๆ ไม่มีปัญหา
  • พี่จะ ไม่ให้ผมเอาเค้าไป แก้มือ หน่อยหรา ???
  • หมาขี้แพ้เอาไปอีกเดี๋ยวขายหน้าเป็นห่วง มันอาจจะไม่ได้เกิดมาเป็นซูต้า อย่าไปฝืนมันเลย สงสารมัน
  • พี่มาร์ค ชมซะเสียหมาเลย เอิ๊กๆ .....
  • คุณต้น บูลด๊อกออกลูกยังใช้ผ่าออกหรือเปล่าครับ?
  • ผ่า เกือบ 100% ครับพี่อ้น

ถึงแม่หมา จะเริ่มคลอดเอง ก็ไม่สามารถสิ้นสุดกระบวนการการคลอดได้เอง โดนส่วนมาก

เพราะงั้น โดยปกติ ก็นับวันผ่ากันหมดครับ
    บ้านมันตา นับ 60 วัน หลังการผสมครั้งที่ 2 ครับ
    แต่ก็ เป็น 2 ครอกแล้วครับ ที่ผมต้องผ่า ที่ 58 วันครับ