ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • ดึงกระบี่ออกจากฝักไม่ได้ครับพี่โต เพราะถ้าดึงออกมาต้องเสียตังตลอด...ฮ่าๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    product_1251731487.jpg 106K
  • สวัสดีครับพี่โต เหยื่อคนหรอเหยื่อปลาครับ image
    ไฟล์แนบ
    139285.jpg 259K
  • ป๊าดดดดดดดดดดดดดด สวดยอด มั่กๆ
  • แบบนี้ต้องยกซดสถานเดียวครับ
  • บ๊ะๆๆๆๆ -*- ถามคำเดียวเลยว่าไป ศรีเกษ มีแบบนี้มั้ยคับ เฮีย 555+
  • จริงอะป่าวท่านข้น หล่อเหลาimage
    ไฟล์แนบ
    506022763.jpg 111K
  • ลางานไปหาเฮีย ดีฟ่า 555+
  • พรุ่งนี้ใครจะไปนวดบ้างค๊าฟฟฟ ขอเสียงหน่อยยยย ฮิ้วววว

เจ็บหาไม่หายเลยยยย งิ
  • ไหมไทยชั้น2หรอกี่โมงครับเอาห้องvนะ
  • ท่านประธานโตสุดเท่ อย่าลืมประชุมหารือจัดตั้งกลุ่มวันที่ ๒๗ ส.ค.เวลา บ่าย ๒ นะครับ ที่อุบลฯ เป็นร้านกาแฟ(ร้านที่ไหนค่อยโทรถามเด้ออยู่แถวๆลำน้ำมูลใกล้ทุ่งศรีเมือง) ช่วยรักษาเวลาด้วยนะท่านโตเพราะมีงานต่อครับ ขอเชิญเพื่อนๆที่สนใจเข้าร่วมประชุมด้วยนะครับ
  • พี่โต คุณข้น ไปไหนกันหมดนอ ร้อยเอ็ดเงียบๆ
  • รายชื่อบุคคลและกลุ่มพิทบูลเบื้องต้นที่จะมาร่วมงาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์ ครับพี่โต คุณข้น

1.พี่มาร์ค มาเฟีย

2.พี่ๆกลุ่ม BUFFALO BONE CREW

3.PKC PITBULL

4.boom pitbull transister

5.พิทบูล อุบลฯ

6.พิทบูล ร้อยเอ็ด

7.PARKWAY BULLY KENNEL

ทางชมรม พิทบูล โคราช อยากให้พี่ๆน้องๆ พิทบูล ร้อยเอ็ดมาร่วมสนุกสนานในงานครั้งนี้ด้วยกันครับผม

ขอบคุณครับ

• โอเค รับแซ่บบบบบบบบ คับ ว่าแต่ทำไม ภาคเรามีแค่นี้อ่าพี่
  • ยังรอคอนเฟริม์อีกทีครับ คุณข้น :-D

• image

นับวันรอ พิทบูล ร้อยเอ็ด ครับผม

ไฟล์แนบ
    IMG_1052.JPG 241K
  • -คืนนี้นอนดึก ต้องเคลียร์งานลุยมันตอนเช้า มาเจอรูปสาวๆเฮียเชี้ยงอู๊ย...หายง่วงเลย55
    -รับแซบครับท่านเห เสาร์ครับเสาร์ แอบไปแต่เช้า ไปตกปลารอพวกท่านดีกว่าอิๆ
    -ไก่อยากกินนกแก้วๆๆๆๆ สวยๆๆๆๆๆ อิๆๆๆๆๆ
    -ไปแน่ครับคุณxใจเย็นๆยังพอมีเวลา อาจมีโชว์คันหูจากน้องข้นร้อยเอ็ด กร๊ากๆๆๆๆ
    -บอลศุกร์นี้กลับเปล่าคร๊าบ...:m67:
  • หวัดดีตอนเช้าครับ เสาร์นี้ห้ามพลาดเด้อท่านโต ว่าแต่จะเอาหมาไปด้วยหรือเปล่า
  • ครับพี่โต :-D
  • คงไม่ได้เอาไปครับพี่เหสุดหล่อ กลัวฝนตก อาจเดินทางไม่สะดวกครับท่าน
    วันนี้เรือนอุ่นรักดีมั้ยคร๊าบ...พี่น้องคร๊าบ...เพลงเศร้าเหล้าถูกอิๆ
  • พี่โตรบกวนถามเรื่องใบ UKC หน่อยครับ ตอนซื้อหมามาเค้าบอกว่าได้ใบ UKC ด้วย แต่พอได้มามันมีแต่ใบเล็กนะพี่ ใบใหญ่เค้าไม่ได้ให้ พอถามเค้าพี่เค้าบอกว่า ต้องเสียค่าทำ ผมเลยไม่รู้จะเอาไงดี เพราะตอนแรกผมคิดว่าจะได้ทั้งใบเล็กและใหญ่ พี่ว่าผมควรทำไงดี
  • HBD คับท่านประธาน ขอให้มีความสุขมากๆ ค๊าฟฟฟฟ สุขภาพแข็งแรงๆ หมื่นปี หมื่นๆ ปี

วันนี้ไปเรื่อนอุ่นรัก หรอคับ หว๊าาาาาาา น่าจะมี ปล่อยโค ทำบุญ งิ 555+ ไปไหนไปด้วยช่วย 20 ฮิ้ววว

image
    ไฟล์แนบ
    20100318081355411254.jpg 127K
  • ข้นทำไรอยู่ละคร๊าบ
  • พี่น้องชาว 101 สบายดีกันทุกท่านนะครับ พี่โต พี่ไก่ ข้น อาร์ม ส่วนบอลอยู่ทางนี้เริ่มจะเบื่อผมแล้ว
    เมื่อวานก็ตี1กว่าๆๆ55555555 คิดถึงทุกคนเหมือนเดิมนะครับ
  • HBD พี่โต ครับล้างท้องรอเรียบร้อยแล้วววว สวัสดีครับหนึ่งเบื่อนกเมื่อไหรกลับมาเด้อทุกคนให้อภัยแล้วคร้าบบบบ
  • HBD พี่โตเช่นกันครับ ร่ำรวยร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง มีความสุขตลอดมากๆนะครับพีท่าน

พี่ไก่ครับนกก็เลี้ยงไปงั้นแหละครับพี่ ต่อไปกำลังจะมีโดเบอร์แมนเข้ามาสังกัดอีกตัวแล้วนะครับ5555image
    ไฟล์แนบ
    chloe1.jpg 50K
  • * Oh!! วันเกิดท่านประธาน... ต้องมีทีเด็ดแน่ๆๆ ฮ่าๆๆๆ

Happyyyyyyyyyyyyy Brith Day นะครับพี่โต สุขมากกกๆๆๆ ทุกข์น้อยยๆๆ

ขอให้ ร่ำรวยๆๆ นะครับ คิดถึงสาวๆคนไหนก้อให้สมหวังดังปรารถนา... O:)

วันศุกร์ ยังไม่แน่ครับพี่โต อาจจะกลับ เพราะอ้อต้องไปเรียนเช้าวันเสาร์ อาจจะไป 101 วันศุกร์

แล้วกลับเช้าวันเสาร์อ่ะครับ

* ใครจะเบื่อพี่หนึ่งได้ลงครับ เฮฮาปาร์ตี้ ขั้นเทพขนาดนี้ ฮ่าๆๆๆ เดินทางปลอดภัยนะครับพี่

* พี่หนึ่งไม่เบื่อนกง่ายหรอกครับ พี่ไก่ เพราะ Order การสั่งพียบบบบบบบบ... =D>

* ข้นพร้อมมั้ยครับวันนี้
  • ตอบ พี่ บอย ว่าพึ่งตื่นคับ

ตอบพี่บอลว่า โอเค เสร็ดแล้วกาป๋อยยยยย
  • อ้าว! หนุ่มๆร้อยเอ็ด ไปไหนกันหมดคร๊าบบบบบ
  • -ขอบคุณสำหรับคำอวยพรคร๊าบ...(เปลี่ยนเป็น18ได้ป๊ะ55)
    -บอย ใบเล็กที่ว่าหน้าตามันเป็นอย่างไร ขึ้นตรงกับสมาคมไหนครับ ลงรูปให้ดูหน่อยเด้อ
    -หายเหนื่อยแล้ววะข้น เสาร์นี้มีใครไปเที่ยวอุบลกับตูบ้างหว่า
  • วีซ่า ออกเดือนหน้า ค๊าฟฟฟฟฟ ลวกเพี่ย !!!
  • พี่โต ใบUKC เป็นแบบนี้ใช่ป่าวครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG01055-20110824-1634.jpg 78K
  • image
    ไฟล์แนบ
    UKC.JPG 81K
  • วันนี้เงียบกันจิงๆ เย็นนี้ใครจะไปตกปลายกมือขึ้น
  • สวัดดีครับ ผมสมาชิกใหม่ หลงไหลใน พิทบูลเหมือนกันครับ
    อยากจะมีซักตัว พี่ teddy ช่วยแนะนำ คอก หรือ ฟาร์ม หน่อยครับ
  • HBD ครับท่านโต 101 ร่ำรวยทั้งสุขภาพทั้งเงินทองเด้อ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • -ขอบคุณมากครับพี่โตศรีสะเกษ ขอให้เฮงๆเหมือนกันครับ ฝากคาราวะพี่น้องศรีสะเกษด้วยครับท่าน
    -ยินดีครับสมาชิคใหม่ คุยกันได้ที่ร้านโบดี้ทาวด์ครับท่าน
    -บอย อันนี้เค้าเรียกใบโอนครับ ใบเพดมันเป็นใบใหญ่ๆ สามารถไล่สายพ่อแม่ปู่ย่าตายายได้ครับ และตำแหน่งของแต่ล่ะตัว ถ้าได้แชมป์ ส่วนมากคนขายหมาก็มักจะให้แต่ใบนี้ล่ะครับ ถ้าไม่ตกลงกันดีๆเสียก่อน
    ถ้าเป็นพี่ ใบกับหมาต้องมาพร้อมกันครับ บอยมีไรปรึกษาได้ตลอดครับ087-8594324 หลัง4ทุ่มขอเวลาส่วนตัวนะครับ555(ล้อเล่นคร๊าบ)วันเสาร์ใครไปเที่ยวอุบลบ้างคร๊าบ.... :m58:
  • พรุ่งนี้เช้า ขอตัวไป ล้างตา ซ้อมมือก่อน น่ะคับ 6 โมงเช้าใครจะไป ตกปลา โทรมาเลย

083-409-8383 ข้น ฝากเบอร์ให้ น้าผี ด้วยครับ อย่างได้แบบไหน เดี๋ยวผมหาช่วย

แต่ถามพี่ไก่ เลยนี้ ชัวร์ กั่กๆๆๆๆ พี่ ไก่ค๊าฟข้นโดนเชือดอยู่หนองหญ้ามา ฮิ้วววววว :m02:
  • ไปหาซื้อมาอ่านได้น่ะคับ ตามหลังร้านหนังสือทั่วไป
    image
    ไฟล์แนบ
    อยากตกปลา.jpg 153K
    อยากตกปลา.jpg 160K
    555+.jpg 160K
  • ไปยืมปลาใครมาถ่ายอีกเนี้ย55555
  • ปลาของพี่ โตคับ เหยื่อตัว 400 500 มันไม่กิน มันไปกิน 25 บาท :m02: ไปกินกาแฟมัยค๊าฟวันนี้
  • สุขสันต์วันเกิดท่านประธานโตด้วยครับ ขอให้มีสุขไร้ทุกข์มุกกระจายเหมือนเดิมนะครับท่านโตสุดเท่
  • สุขสันตฺ์วันเกิด ขอให้พี่โต มีความสุขมากๆครับ รวย..รวย..รวย
  • จัดปายยยย
  • ท่านโตได้ขึ้นปกนิตยาสารก็ไม่บอก จะดังกันใหญ่แล้ว เอาค่าตัวมาเลี้ยงผมได้เด้อพรุ่งนี้image
    ไฟล์แนบ
    2289232.jpg 281K
    228923.jpg 237K
    228923.jpg 236K
  • สุขสันตฺ์วันเกิด คับเฮียโต ขอให้ รวยวันรวยคืนคับ
    สุขภาพแข๊งแรงคับ
  • งานนี้ผมไม่เกี่ยวนะคับท่านพี่