ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE........VIRUS SON...........2 MONTHS...........
  • VIRUS x KRATIC (BIZ MARKIE DAUGTHER) เพด UKC

ลูกสุนัขตอนนี้อายุ 2 เดือนเพศผู้ทำวัคซีนเเล้ว 2 เข็มครับ

ผมขอตั้งราคาไว้ที่ 30,000 บาทไทยครับ....................

ตอนนี้ตัดหูเเล้วครับ...................................................

สนใจต่อรองราคาได้ครับ 086 - 0080814 เอ็กซ์ครับ

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่เเห่งนี้ครับ

image

พ่อหมา กะ เเม่หมา
    ไฟล์แนบ
    v...x...k.jpg 80K
  • รูปลูกหมาครับimage
    ไฟล์แนบ
    sit............jpg 91K
  • อีกรูปครับimage
    ไฟล์แนบ
    sitsit................jpg 139K
    right.............jpg 87K
  • อีกรูปครับหน้าตรง..................image
    ไฟล์แนบ
    sitsit................jpg 139K
  • สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ...เรื่องราคาผมให้ได้ผมให้ครับ....ขอบคุณครับ.................image
    ไฟล์แนบ
    left............................jpg 85K
  • เฟร้นเหรอคับ
  • น้องหมาน่ารักครับ
  • ผีชอบเเซว
  • คงเป็นเพราะตัวพ่อสายเหมือนเฟร้นอ่าซิครับ
  • ไม่ใช่เฟร้นคับพี่น้อง........

ขอบคุณทุกคอมเม้นท์ครับ........

สำหรับพี่ที่โทรเข้ามาถามถึงรูปปัจจุบันของลูกหมานี่เเหละครับรูปถ่ายล่าสุดวันนี้ครับ.......สดๆ ร้อนๆ

ยังงัยโทรคุยกันครับพี่น้อง.................

086 - 0080814 ครับง่ายๆ สบายๆ ครับ
    image
    สายทางพ่อครับ..................
    ไฟล์แนบ
    WhiteRhino.........jpg 24K
  • สายทางพ่ออีกตัวครับ...........image
    ไฟล์แนบ
    kracker1.jpg 93K
  • นี่อีกครับimage
    ไฟล์แนบ
    chingo-bling.jpg 58K
  • สวยๆคับ
  • ตัวนี้ก็สวยนะครับเนี่ยคุณเอ็กซ์ โตมาหล่อกว่าที่คิดไว้เสียอีกนะครับ
  • มาดีเกิน หน้ามันส์จริงตัวนี้
  • ตัวนี้หางมันคต ใช่ป่ะครับ
  • เอารูปพ่อกับแม่ไวรัสมาดูหน่อยครับ อยากเห็น ขอบคุณมากครับ
  • ถูกต้องนะครับ......หางมันหักปลายครับตามในรูปที่ 3 นับจากด้านบนอ่ะคัรบ

เอาพ่อไวรัสไปดูก่อนนะครับพี่ผีimage
    ไฟล์แนบ
    228439.jpg 58K
  • ขอเอาพี่น้องมาลงให้ชมมั่งน่ะครับ ชื่อเจ้า Cooper Sr.
    สนสุดๆ ทุกๆเย็นจะเล่นเอาเจ้า Magnum (ลูกข้างปุก) ที่ตัวใหญ่กว่าเยอะเหนื่อยอยู่ :p

image
    ไฟล์แนบ
    Cooper 60 Days Combo Compact.jpg 292K
  • ข้างบนสะกดผิดครับ "ซน" ครับ ไม่ใช้ "สน" :-D
  • เจ้าหนุ่มเหนือตัวนี้คงจะซนน่าดูนะครับ..............คุณเเฮรี่

สำหรับพี่ที่โทรมาขอดูหางเดี๋ยวผมเลิกงานเเล้วผมจะถ่ายลงให้ดูนะครับว่ามันหักยังไง...........
  • รูปหางครับ.....สำหรับพี่น้องที่ขอดูหาง.....หางมันหักตรงเกือบปลายหางอ่ะครับ....ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    6666666666666666666666.jpg 120K